Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Pride & Prejudice - Kiêu hãnh & Định kiến (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 16-8-2012 13:05:06 | Chỉ xem của tác giả
đi học về vào kites thấy phim này mà hạnh phúc quá {:292:}
thanks subteam nhiều nhiều {:290:}
mặc dù đã xem đi xem lại mấy lần nhưng vẫn ko thấy chán, truyện cũng đọc đến sắp thuộc cả r^^
mà truyện này có cả phiên bản thời hiện đại của Rosie Rushton tên là "Yêu lầm giận vội" nữa, đọc cũng thấy vui vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 16-8-2012 13:05:33 | Chỉ xem của tác giả
dạo này ko có hứng xem phim
thấy treo baner phim này lại muốn down về xem lại
lần đầu tiên là đọc tiểu thuyết, 1 trong những bộ tiểu thuyết kinh điển mà mình thích nhất
lần thứ 2 là xem bàn truyền hình, nội dung sát truyện,đưa được cái hồn của nhân vật vào phim.Lần đầu tiên xem phim chuyển thể từ tiểu thuyết mà ko thấy thất vọng như các phim khác
lần thứ 3 là xem bản movie,chỉ với hơn 100 phút đã khắc họa được nội dung chính của truyện,tuy nhìu đoạn bị lược bỏ nhưng ko mất cái hồn của truyện.đối với 1 bản movie như zậy là thành công rùi
hôm nay là lần thứ 4, mỗi lần xem lại mang đến 1 cảm giác khác
thanks ST nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 16-8-2012 13:50:18 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi mình thik film này từ hồi bé xíu
lâu rồi ko đc coi giờ đc coi sub tuyệt vời quá
cám ơn các ban sub team nhé !!!1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 16-8-2012 14:53:48 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaquas mong bộ phim này {:434:}
em ngày nào cũng lượn vào ngóng ý ạ , ngóng còn hơn cả ngóng phim Hàn bên kia , qua trận chờ phim này em thật sự tập đc tính kiên nhẫn, đây là bộ phim em xem hàng trăm lần trên youtube vs down hd về nhưng mà chưa có bản TV nào xem đc cả !!!! qua đồi gió Hú hay phim cổ điển mà các anh chị làm em biết ngay là ko thể bỏ qua bộ phim này > à em xin 1 suất ủng hộ phim Sence and sensibility mà có Kate winslet đóng hay Emma mà GWyneth patrow hoặc phiên bản Kate beckinsale được ko ạ, toàn tác phẩm của  nhà văn Jane austen iêu quí . mà 3 diễn viên kia em đều thần tượng {:400:}

Bình luận

cái khoản lượn lờ là giống tớ...hì hì  Đăng lúc 19-8-2012 04:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 16-8-2012 16:29:45 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc xong cuốn tiêu thuyết này, ngay lập tức cầy bản phim năm 1995 của Colin Firth....hay quá à
Công nhận bản đó rất chung thành với nguyên tác. Mr Darcy như từ trong truyện bước ra...
Vô đây đập vào mắt là banner của phim, trời vui quá, bản này tuy thay đổi một chút nhưng mình cũng rất thích vì phim hợp với lứa trẻ
Cảm ơn Subteam đã làm sub cho phim....

Bình luận

nếu bạn thấy tải về lâu quá thì có thể lên youtube xem bản gốc chưa có phụ đề- mình xem theo cách này thấy nhanh hơn là phải tải...chúc bạn xem phim vui vẻ  Đăng lúc 18-8-2012 04:14 PM
mã dài quá mình dán không hết được: nhưng bạn cứ lên google gõ cái này là ra ngay( [US | EU | AU] [TH] Kiêu Hãnh Và Định Kiến | Pride And Prejudice ...)  Đăng lúc 18-8-2012 04:11 PM
bạn ơi bản truyền hình năm 1995 thì bên dienanh.net có làm sub việt, gồm 6 tập bạn có thể sang bên đó lấy link tải về xem rất hay...mặc dù hơi lâu một tý:http://www.dienan   Đăng lúc 18-8-2012 04:10 PM
bạn ơi, có thể cho mình biết làm sao có được bản truyền hình ko, hihi, cám ơn bạn trước :)  Đăng lúc 18-8-2012 01:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 16-8-2012 18:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam ạ, từ hồi nhà mình thỉnh thoảng làm phim kinh điển mình đã mong là sẽ làm phim này rồi. Phim này mình xem rất rất nhiều lần. Xem nhiều đến nỗi xem bản tiếng anh k có sub j hết mà cứ tưởng như hiểu hết ấy, trong đầu cứ hiện lên tiếng Việt. Ủng hộ lắm lắm. Phim này kết nhất anh Darcy (dĩ nhiên rồi), anh thật cuốn hút và diễn tả nhân vật không thể chê vào đâu được. Chỉ tiếc là anh diễn viên ấy sự nghiệp k được nổi tiếng lắm. Mình thích cả nụ cười khi thẹn của Keira Knightly nữa. {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 16-8-2012 19:46:32 | Chỉ xem của tác giả
nghe qua về tác phẩm nổi tiếng này rồi mà chưa đọc cũng chưa được xem qua
nay mới có cơ hội
tks ST nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 17-8-2012 00:55:49 | Chỉ xem của tác giả
Không biết nói gì hơn là trăm ngàn lần cảm ơn Subteam, đây là phim đầu tiên mình ngồi gõ Google để tìm ra softsub rồi sau đó mất hì hùi cả 2 ngày mới biết là phải đổi tên trùng với raw thì mới xem được :)) Cảm giác lúc đó hạnh phúc kinh khủng, như làm được việc gì lớn lao lắm :))

Bonus cái hình mình đã lục tung Tumblr lên down về. Cái nắm tay đẹp nhất thế kỉ!

Bình luận

cho mình xin cái gif này nhé.cảm ơn bạn.cái này là màn bản movie tự thêm vào nhưng nó đúng là kinh điển mà.  Đăng lúc 5-1-2013 10:20 PM
Pan
mình cũng cực ấn tượng vs cái nắm tay này, mình sẽ lấy gif này làm ava :)) cảm ơn bạn  Đăng lúc 11-12-2012 10:33 PM
bạn này cũng lục lọi sub giống mình quá, cảm giác tìm được bản sub khớp với bản phim mình đang có nó mừng gì đâu, hú hú!  Đăng lúc 30-8-2012 03:00 PM
Skin-on-skin touch. chỉ 1 cái chạm tay mờ tâm hồn 2 con người xao xuyến :x  Đăng lúc 17-8-2012 03:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 17-8-2012 09:38:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi, cái cảnh nắm tay kia, điên mất{:290:}
cảnh mình thích nhất trong phim, xem đi xem lại ko biết bao nhiêu lần
nhìn mặt a Darcy lúc đấy đáng iêu chết đi đc,aaaaaaaaaaa......
rồi cả ánh mắt 2 người nhìn nhau nữa,xao xuyến quá......hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 17-8-2012 13:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Chờ link Fshare thôi, mạng mình down torent không nhanh được.
Cảm ơn bạn nhiều.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách