Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Pride & Prejudice - Kiêu hãnh & Định kiến (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 2-2-2015 01:53:28 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Darcy từ truyện rồi xem phim lại càng thích hơn
Cơ mà 2 người này ban đầu đúng là oan gia luôn, đọc cảm thấy rất mắc cười vì gặp nhau là khách khí rồi mỉa nhau, sau này lại yêu nhau như vậy, khúc cuối đúng ngọt ngào dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 17-2-2015 22:22:01 | Chỉ xem của tác giả
Nay mới được xem một phim kinh điển thể này,phải nói là mình rất thích bối cảnh Anh Quốc của phim sao mà đẹp thế nhỉ giọng Anh trong phim hơi khó nghe nhưng thật là cuốn hút,hơi tiếc là do thời lượng phim ngắn nên cảnh của đôi chính hơi ít  nhưng dù sao vẫn rất chất
Cảnh quay đẹp,diễn viên xuất sắc và cốt truyện tình yêu lôi cuốn,bộ phim rất tuyệt.Cảm ơn subteam nhìu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 2-3-2015 20:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt là xem phim chuyển thể hay bị thất vọng và phim này cũng thế, mặc dù diễn viên diễn không chê vào đâu được nhưng chí tượng tượng của mình vẽ vời quá. Biết thế rồi mà vẫn không thể cưỡng lại được,còn xem nhẫn mấy lần, đúng là tự ngược mà.
Cám ơn subteam rất nhiều vì đã làm phim. Nếu được thì làm luôn cả Emma nhé subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 12-3-2015 08:03:06 | Chỉ xem của tác giả
một tác phẩm cổ điển của mỹ xDDD
và mình phải è cổ ra mà đọc bản tiếng anh cũa tụi nó
cảm ơn nhóm dịch đã giúp mình có cơ hội lết lên B trong exam tới (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 4-4-2015 19:22:49 | Chỉ xem của tác giả
phải làm bài tập về cuốn tiếu thuyết này thì mới có cơ hội xem phim này.
thực sự phim quá hay luôn. bị thích Darcy và Elizabeth lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 19-4-2015 17:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện thấy rất hấp dẫn, có lẽ phim cũng hấp dẫn không kém phần nào nhỉ?
Cảm ơn supteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 10-5-2015 15:18:50 | Chỉ xem của tác giả
TRỜI ƠI PHIM HAY QUÁ ĐI MẤT CỰC KÌ CỰC KÌ HAY LUÔN

Bối cảnh thì đẹp ơi là đẹp. 2 nhận vật chính thì khỏi nói luôn, quá đẹp trai đẹp gái, hợp nhau không chê vào đâu được. Thiệt coi phim xong mình ghiền 2 anh chị thiệt đó trời. Cứ muốn coi hoài thôi. Mỗi lần gặp nhau nói có vài câu mà cũng đủ làm mình quằn quéo hết cả lên, mà dù gặp nhau mà không nói câu nào thì mình vẫn cứ muốn coi   Với cái cảnh cuối cùng nữa, ta nói đẹp như truyện cổ tích

Thích chị Keira từ lâu rồi, còn cái anh diễn vai Darcy coi xong phim này thì xác định là đổ luôn. Đẹp quá hà, đẹp lạnh lùng nữa mới chết

Cám ơn subteam nhiều <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 25-5-2015 23:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện lâu rồi mới tìm phim coi mà vẫn thấy hay <3 Cho dù coi mấy lần rồi vẫn ko cưỡng lại đc * Thank subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 29-5-2015 00:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trc' mới tậu được cuốn này xong,. định đọc xong rồi mới kéo phim về xem, thôi, cứ kéo về trc' bao giờ đọc xong mở ra coi, k biết có khác truyện nhiều k, :@ tks subteam nhiều nhé,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 29-5-2015 09:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Em xem phim này engsub không sub phải đến 6, 7 lần rồi cơ mà giờ vẫn down xong xem lại )))

Thực sự là quá hay <3 rất thích những bộ phim lấy bối cảnh như thế này.

Tks subteamm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách