Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2004] Hồn ma ký túc xá / หอผี / Ghost Dormitory - Weerachai Hattagowit ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-10-2013 20:29:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim ma mah về đề tài chung cư hay ký túc xá thì mình xem nhiều roy nhưng là ma

thì mình vẫn thích thoy. Xem phim ma thì thích nhất ma thái.Mới thấy trên FB liền bay vào đây

thấy ST đã ra 2 phim roy down ngay thoy. Thanks ST nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 23-10-2013 21:02:48 | Chỉ xem của tác giả
hic, phim gì mà mới mở ra đã nguyên cặp mắt đỏ lè nhìn thẳng mặt, đã vậy, tự nhiên màn hình còn bị đứng, kéo xuống cái trailer, nguyên con ma, hết dám coi luôn mà nói chung là cũng down về rồi, để dành đêm Halloween hóng hớt hí hí, phim ma Thái lan coi hài nhất vẫn là 12 cách gặp ma, coi cười đau bụng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 23-10-2013 21:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái trailer cũng hơi hãi {:266:} Phim này làm mình nhớ tới kỳ nghỉ tai ương mình vừa mới xem {:294:} Thanks chủ thớt nhé, halloween FA nên phải xem phim ma, tiện thể giảm cân luôn {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-10-2013 23:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Sắp ha lô win là phải xem phim ma
Mình ở ktx xem phim này là quá chuẩn rồi
Chỉ sợ xem song lại xách đồ bỏ ktx mà đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-10-2013 01:31:39 | Chỉ xem của tác giả
hihi thế là đã luyện xong 2 bộ phim trong loạt series ăn mừng Haloween của ST năm ni
có thể vì mình đã xem Body 19 trước ùi (do nó ra trước mak) nên đến khi xem Ghost Dormitory đã ko còn sợ nữa, thật ra là do nội dung của ghost đơn giản hơn nhìu so với Body 19, cảnh rùng rợn cũng ko đáng sợ lém (hihi do mình thix phim kinh dị, đã luyện hết mấy bộ của ST từng những năm trước, phim ghost ra trước Body những 3 năm nữa), ko có nhìu cảnh máu me, đơn thuần chỉ là phim ma với sự uẩn khúc của con ma trước khi chết mak thoai. thêm 1 yếu tố nữa có thể là do phim cũ nên ST ko tìm được bản sắc nét, độ phân giải bản nì còn mờ nên nhìn con ma mình cũng ko sợ lém (nó cũng ko hại người vô tội mak). nhưng dù sao đi nữa cũng chân thành cám ơn ST đã có 1 project lớn như vậy trong mùa Haloween năm ni.
hihi nói về diễn viên, mình thix cả 2 nhân vật nam trong phim, ai cũng đẹp zai, cơ mak charn dễ thương hơn, tính tình hiền lành cơ mak, ss Pon cũng đẹp nữa nak, ss Lin cũng ukie, cơ mak hơi bị sexy nhá, đúng chất 3 vòng lun^^ mak cũng từ đây mình mới bít thêm cụm từ "khai nhãn"^^
tóm lại nội dung đơn giản, dễ hiểu, ko rùng rợn, ko máu me nhìu, các bạn nữ yên tâm koi nha, đối với các bạn nam thì cấp độ nì là quá nhẹ nhỉ (độ hot có thể ở p'lin^^)
cúi cùng, chân thành cám ơn ST cùng toàn thể staff ở T-Zone ^^ love nhà mình nhìu

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +13 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 10 Bài viết hữu ích
•Mia• + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-10-2013 10:03:21 | Chỉ xem của tác giả
hehhe. tới rồi tới rồi. down ngay và lun. xem xong cái phim xác chết số 19 rồi. và giờ thì hốt em này về ngay cho nóng. chờ đợi 1 bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-10-2013 14:50:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem film không sợ ma chỉ sợ máu
Bác nào xem rồi preview cho em xem có cảnh chặt/chém/cưa + máu me gì không cho em biết với em tránh

Bình luận

ko bạn ak^^  Đăng lúc 24-10-2013 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-10-2013 21:17:16 | Chỉ xem của tác giả
ui hay quá, mùa halloween năm nay đúng hot luôn )
thanks subteam đã làm việc vất vả
phim này có vẻ hấp dẫn đây, gì chứ thể loại học đường có ma kiểu này hot lắm nèk
kiểu này phải bắt gấu coi chung thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-10-2013 21:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Đang ở kí túc xá mà lại xem phim này trúng dịp Holloween thì còn gì bằng. Thanks Subteam nhiều nhiều nghe. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-10-2013 22:26:41 | Chỉ xem của tác giả
Vừa cm bên phim 19 xong ,h lại đến phim này{:309:}
h thị bộ sưu tập phim ma lại thêm được mấy tập sau mấy mùa halloween lót gạch đi hóng
vừa khóc vừa sợ mà vẫn thích xem {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách