Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2004] Harry Potter And The Prisoner Of Azkanban - Vietsub Completed - Update li

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-4-2013 12:40:10 | Xem tất
tập này có  đoạn giáo sư Lupin biến thành sói ấn tượng thật, thêm bọn giám ngục nữa
thích tấm bản đồ đạo tặc quá, tiện thật
tập này có mấy cảnh cưỡi bằng mã đẹp thật, nhưng xem phim ko được hài bằng đọc truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 17:50:49 | Xem tất
@@ không có link torel chán quá đi (

Muốn xem k có link tải sao đây hix

Bình luận

Dù có link torrent thì bạn cũng không down được, vì giờ không còn ai giữ seed. Bạn chịu khó down link khác nhé.  Đăng lúc 17-4-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 09:14:22 | Xem tất
Phim này xem lại mấy lần mà ko thấy chán, giờ hội trẻ con bé tí cũng thuộc làu làu tên nhân vật luôn, thế mà ngày trước đến tận lớp 12 mình mới biết đến nó =))
thích nhứt Harry, nhưng càng lớn càng xí trai đi nhỉ ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 15:55:46 | Xem tất
Phim hay thế mà không có U torent là sao....................................?!?!?!?!?
Hi vọng là vài hôm nữa sẽ có U torent để down.hic {:432:}
Tập này nghe có vẻ hấp dẫn....hồi hộp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 21:49:21 | Xem tất
HUHU dù thế nào thì cũng mong có cái link toren hix
Hóng để xem đợi vậy {:5Tập này xem hay muốn xem lại quá
Có ông thầy hóa sói ác liệt                                    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2013 01:57:02 | Xem tất
Phần nào của Harry Potter mình cũng nghiền hết...truyện còn mê hơn nữa...đọc đi đọc lại mấy lần liền
Phần 3 này mình thấy rất thích người cha đỡ đầu...hơi phong trần bụi bặm nhưng sống nghĩa khí và lương thiện
cám ơn sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2013 18:29:39 | Xem tất
huhuhuhuhuhuhuhu sao không có link torrent ạcó ai cho e xin cái link torrent wrất rất cảm ơn ạ {:138:}mấy link kia e down không đc, down về mà máy không đọc được thì xem phim thế nào {:140:}{:140:}{:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2013 14:34:24 | Xem tất
thực ra lúc xemp him mình chẳng hiểu tập này như thế nào cả, mọi thứ cứ rối tung cả lên, nhưng rồi sau đó đọc truyện mình mới thực sự nghĩ ra, sau đó lại xem đi xem lại tập phim nhiều lần mới hiểu hết được. cái khoảnh khắc Harry gọi thần hộ mệnh đuổi hết lũ cai ngục bên bờ sông đó, thật ấn tượng, có lẽ lúc đó Harry đang nghĩ về cảm giác khi black hỏi cậu có muốn về ở cùng với ông không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 11:28:07 | Xem tất
Mình đọc truyện và rất thích những cuộc đấu trong tập 4, xem phim nghĩ tập 4 là hay nhất, nhưng đã nhầm :">, tập ba mới hay nhất: "Harry có thêm một người thân là chú sirius và không có ai chết cả" (trích nguyên lời của một đứa bạn). Chắc ít người để ý, thật ra mình lại ấn tượng với lúc Harry tập phép "hú hồn thần hộ mệnh" lần đầu, khi thầy lupin hỏi Harry đã nghĩ về điều gì, Harry đã tưởng tượng ở bên cha mẹ, mình thấy rất tội nghiệp, phép thuật này cần "nhớ lại" những kỉ niệm đẹp đẽ nhất. mạnh mẽ nhất. Cái "kỉ niệm" được gọi là đẹp đẽ nhất của Harry chính cậu cũng ko xác định đc nó có tồn tại ko? mình rất ấn tượng với cảnh đấy. Thêm nữa là chính cái đoạn thầy Lupin biến thành sói, để ý xem thầy snape luôn luôn che chở cho ba đứa, theo phản xạ thì thầy có thể bỏ chạy, nhưng từ đầu đến cuối thầy đều che chở. Đọc hết cả bộ truyện, một trong những nhân vật mình thích nhất chính là thấy Snape :)

Quên mất! CẢm ơn các bạn subream! :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2013 09:12:11 | Xem tất
Mình muốn coi lại mà giải nén gần xong thì nó báo lỗi :( có ai bị giống mình không đây :( Mình bị dính cái link Fshare ấy :(

Bình luận

ko dc bạn ah :( bạn xem bình luận ở trên có bạn cho link torrent down cả 7 phần ấy  Đăng lúc 3-9-2013 02:07 AM
mình cũng đang down, nếu bạn giải nén được thì bày mình với. mấy phim khác down bằng fshare mình cũng chả biết giải nén thế nào, toàn bị lỗi  Đăng lúc 2-9-2013 08:38 PM
mình cũng không rõ. hay là cần pass nhỉ. bạn thử kst hoặc Kst.net.vn không thì kites gì đó  Đăng lúc 2-9-2013 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách