Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2004] Be With You - Yuko Takeuchi, Shido Nakamura (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 21-2-2015 13:40:29 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận đây là một bộ phim khiến người ta xem để suy nghĩ, không ấn tượng từ cái nhìn đầu tiên nhưng sẽ cảm nhận được sâu sắc khi xem từng thước phim. Câu chuyện cảm động về tình yêu thương giữa người với người, tình cảm gia đình nồng ấm khiến chúng ta phải rơi nước mắt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 28-2-2015 01:13:19 | Chỉ xem của tác giả
đây là bộ phim điên ảnh nhật đầu tiên mình xem,vì thực sự không hiêu sao mình cứ bị ác cảm với phim nhật,từ cách phát âm chữ,đén hình tượng diễn viên và cả sự nổi tiếng của 1 thể loại phim nhật khác )
nhưng quả thực,phim nhật về đề tài tình cảm này hay thật,nó nhẹ nhàng,đơn giản, nhưng sao đẹp và trong veo đến như thê
phải nói đầu tiên là những thước phim quá đẹp.từ ngoi nhà nhỏ,khu rừng, rồi cả cái xưởng bỏ không,cánh đồng hoa hướng dươngđặc biệt là nụ cười của MIO.tươi sáng và đep lạ ki@@
tiếp đến là về câu chuyên và mạch phim..phim không quá nhanh, không nhiều cao trào,nhưng lạ kỳ là nó mang đến 1 cái j đó rất khó tả, nhẹ nhàng,gần gũi. mình cứ xem ,cứ xem hồi hộp đợi chờ cái kết để hiểu rõ cau chuyện..và cái kết thực sự làm mình khó tả...buồn nhưng thật hạnh phúc.
1 bộ phim hay. không cần quá nhiều cao trào,chỉ là sự đơn giản,mộc mạc và tình yêu là đủ cho 1 tối cuối tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 14-6-2015 06:50:06 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên vào rồi nhìn thấy bài này! Không ngờ subteam cũng sub bộ này! Thank subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 17-10-2015 15:30:24 | Chỉ xem của tác giả
bài hay. ủng hộ một cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 12-8-2016 12:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay rất rất rất hay
1 bộ phim tuyệt vời
Cảm ơn subteam nha :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 15-8-2016 01:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là 1 bộ phim quá quá là hay. Mình down phim này từ lâu rồi nghĩ rằng film Nhật Bản ít phim hay nên để đấy chưa xem. nhưng bấy giờ lục lại mới thấy quả là ko hối hận. 1 bộ phim đem lại rất nhiều cảm xúc mà thực sự khó thể quên. Hay từ kịch bản, bối cảnh, và cả diễn viễn nữa. Quá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 15-8-2016 02:15:57 | Chỉ xem của tác giả
sunflower239 gửi lúc 30-11-2012 02:45 AM
Hồi trước mình cũng down film này về mà k thèm xem ấy, cứ nghĩ nó nhàm chán. Để mọ ...

b giống mình thế. Mình down về từ gần 1 năm trước giờ mới lục ra xem.Thực ra các phim của kites làm sub hầu như mình xem gần hết nhưng chủ yếu của Anh Trung Hàn thôi. Nhật với Thái ít xem lắm vì hầu như thấy ko hay. Kịch bản nó cứ nhàm nhàm kiểu j ấy. Nhưng xem phim này đúng là ko hối tiếc. Bộ phim quá hay luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 25-10-2016 12:21:03 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá ,lúc đọc truyện lẫn coi phim đều khóc quá trời ,cảm ơn sub team ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 19-1-2017 10:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Torrent k có ai giữ seed giùm nhở, tải fshare lâu quá người ơi :/ cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 2-4-2017 02:33:27 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi mình mới được xem một bộ phim có nhiều ý nghĩa nhân văn như Be With You cảm ơn subteam đã vất vả nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách