Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2004] 50 first dates

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-5-2013 18:23:57 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Adam cực kỳ! Không biết coi đi coi lại phim này bao nhiều lần nhưng vẫn cười sằng sặc mấy đoạn khó đõ và khóc ở mấy khúc tình cảm. Một chuyện tình đẹp như cổ tích ấy. Có nhiều tình huống kua gái bá đạo dễ sợ lun {:288:}
Phim của anh Adam hay có con nít nhưng phim này hok có ha. Chỉ thấy lạ lạ ở chỗ đó thôi. Adam số 1, mặc dù công nhận phim nào của anh cũng tục không chịu nổi. Tục thì tục, vẫn thích! hehe{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-5-2013 22:48:48 | Chỉ xem của tác giả
thật mình không ngờ cái kết như vậy, không ngờ anh main lại chấp nhận với sự thật và biến điều đó thành 1 chuyện rất vui vẻ, rất hiển nhiên như vậy. phim khá bựa, thích mấy con vật mà anh chăm sóc ghê luôn! con hải cẩu, rồi con vịt mà xém bị cán qua nữa, phim nó bựa nữa chứ. chịu không nổi mấy ông người Hawai luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-5-2013 23:28:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là phim duy nhất mình luôn có hứng thú khi xem lại,hài hước nhưng tình cảm,buồn nhưng ấm áp,tình yêu của con người với con người đôi khi chỉ là những cử chỉ,những hành động và những biểu cảm làm con người ta cảm thấy gần nhau hơn. Một bộ phim đáng để xem cho nhưng ai chưa yêu sắp yêu và đang yêu học cách yêu thật chân thành,đúng đắn,mãnh liệt và giản dị !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-11-2013 23:07:28 | Chỉ xem của tác giả
rất hay và đáng yêu
1 chút hài hước...
lâu lâu k xem lại,rất tuyêt đấy ạ
có adam hài mà đáng yêu kinh khủng luôn xhxhxhxh <33333
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-11-2013 22:03:52 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những bộ tình cảm kinh điển cần coi
- có thể nói là không bộ nào thay thế đc bộ này, mình đã coi rất nhiều lần mà vẫn không chán đc, cứ mỗi lần coi là có một cảm xúc khác
- ngưỡng mộ anh chị nhân vật chính, và làm thế nào người ta có thể đủ kiên nhẫn để mỗi ngày như ngày mới quen nhau.
- xem xong phim mà mình vẫn còn ngẩn ngơ
- ngẩn ngơ nhưng tâm trạng rất tốt sau khi xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-12-2013 00:40:57 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nọ phim bất ngờ chiếu trên tivi mà thấy nhớ phim quá
Thế là lại ngồi nghiền ngẫm lại phim,liều thuốc bổ ích cho những mệt mỏi trong tuần
Vừa hài hước thú vị lại đáng yêu gì đâu á
Dù sao cũng thật xúc động vì tình yêu cao cả của anh và vai diễn này thật sự quá ấn tượng,si tình quá
Cái kết k trọn vẹn lắm nhưng có thể coi là hạnh phúc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-1-2014 00:37:24 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem đã lâu rồi nhưng nhìn lại vẫn thấy ngưỡng mộ bởi tình yêu 2 người dù người con gái bị mất trí nhớ thì người đàn ông vẫn luôn kiên nhẫn bình tĩnh chờ cô yêu cô và trao cô hàng chục "nụ hôn đầu" và dù vậy thì anh luôn dồn tâm huyết của mình vào từng buổi hẹn dù biết cô sẽ không nhớ :X thực sự lãng mạn, cái kết cũng rất đẹp :X cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-1-2014 11:28:48 | Chỉ xem của tác giả
phim của adam sanler thường rất hài
phim này cũng vậy
thích đoạn adam tìm cách làm quen với cô nàng này
vui ơi là vui. lại lãng mạn nữa chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-1-2014 20:43:27 | Chỉ xem của tác giả
Hài hước và lãng mạn mà trong đó yếu tố lãng mạn nhiều hơn nên phim cũng đáng yêu hơn. Yêu một người luôn quên sạch mọi thứ của ngày hôm trước sau một đêm ngủ dậy chắc chắn là tình yêu đó phải rất sâu đậm, đủ để nỗ lực làm quen và chinh phục nàng mỗi ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-1-2014 21:27:36 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lang thang đúng là ko bỏ công, lúc nãy tìm đc theard phim Despicable me 2, 500 days of Summer, giờ lại là phim này 50 first dates, ngày xưa cũng từng xem trên vtv chương trình phim cuối tuần, lúc đó mình cũng mong mỏi có đc 1 mối tình như vậy "Mỗi một ngày là mối tình đầu" rất thích Drew Barrymore mỗi phim chị đóng mình đều xem cả, hài hước lãng mạn... càng xem càng thấy yêu đời hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách