Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2004] 50 first dates

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-3-2013 10:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Siêu thích các phim của Adam Sandler {:425:}(dù là anh có bị bao nhiêu giải mâm xôi đi nữa hjz)
Phim vừa hài vừa cảm động, xem mà chết cười với ông 10 sec Pete haha. Chắc cũng giống nhiều bạn, mình thích nhất cảnh cuối, lúc Drew mở mắt ra xem clip <3 tình yêu quá lớn, quá đẹp, quá dễ thương!
thanks ST nhiều nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-3-2013 11:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này được xem trên tivi hình như lúc đó mình đang học cấp hai, có lẽ vì thế giới quan vẫn còn nhỏ bé nên thấy câu chuyện đẹp và cảm động, bây giờ chắ tại lớn rồi nên cái nhìn bị khắt khe hơn và không dễ xúc động như trước, thích cái biệt danh đầu quả trứng của Adam trong phim, mặc dù phim cũng đã lâu nhưng vẫn thấy đẹp. Một bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-3-2013 11:18:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem và thưởng thức nhé cả nhà...
1 câu chuyện tình có thể được liệt vào hàng kinh điển trong các bộ phim hài tình cảm đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-3-2013 11:25:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem lâu lắm rồi trên Tivi, nhớ hình như đang học cấp hai lớp 9 gì dó thì phải, chắc tại còn nhỏ thế giới quan hạn hẹp nên thấy chuyện tình yêu thật đẹp và lãng mạn, thấy sự đợi chờ rất giá trị, bây giờ lớn có những thứ đã chai sạn mất rồi, thật đáng tiếc, rất thích biệt danh đầu quả trứng của Adam trong phim. Là một bộ phim hay.:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-3-2013 16:17:46 | Chỉ xem của tác giả
hồi bé tầm lớp 5 lớp 6 phim này ra đĩa anh trai mua về xem thấy chả có gì đặc sắc.bây giờ down về mới thấm thía <3 ôi phim đúng kiểu lãng mạn mình thích
cảm ơn subteam nhiều lắm xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-3-2013 09:52:36 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng xem phim này từ cấp 2, rất thích {:159:}
Hầu như năm nào cũng xem lại ít nhất 1 lần
Phim đầu tiên mình thích Drew Barrymore
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-3-2013 11:28:15 | Chỉ xem của tác giả
có lần xem phim này trên phim cuối tuần trên VTV1, thấy hay quá nên lên mạng tìm xem lại... rất khâm phục tình yêu mà Herry dành cho Lucy !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-3-2013 22:27:28 | Chỉ xem của tác giả
yêu phim này kinh khủng, đã bao nhiêu năm rồi mà xem lại vẫn thấy xúc động như lần đầu tiên ý, nhẹ nhàng, hài hước và lãng mạn, rất đúng gu của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-4-2013 10:34:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải xem với bạn mới hay :(. xem một mình mấy đoạn hay hay k biết kể ai tủi thân lắm.
Nhiều vụ tỏ tình cute :">
Mình thấy phim này hay hơn nhiều phim hài bây giờ. mấy phim hài bây giờ cứ nhạt nhạt.
Phim này lãng mạn, tình cảm,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-4-2013 15:21:07 | Chỉ xem của tác giả
phim này có cả hai diễn viên mình thích lận {:408:}
AdamSandler và Drew Barrymore rất duyên trong phim này. phim hài tình cảm nhưng mà lại rất ý nghĩa và đáng yêu nữa
ước gì được một chàng nào yêu đến thế thì mất trí nhớ vẫn hạnh phúc {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách