Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2003] Love Actually - Keira Knightley, Hugh Grant (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-4-2013 01:16:22 | Xem tất
Thank subteam đã làm sub cho phim này nhé~

Bộ fim must see mọi kì Giáng Sinh của mình, năm nào cũng phải coi lại, phim lại toàn những diễn viên mà mình thích nữa, đặc biệt thích mối tình của chú nhà văn với cô hầu bàn, dù có rào cản ngôn ngữ nhưng họ vẫn yêu nhau và đến với nhau. Chuyện tình của chú Tổng thống và cô nhân viên cũng đáng yêu khủng khiếp XD ~ Buồn nhất là chuyện của cô Emma vs chú Alan, nhìn cô Emma đoạn cuối ở sân bay nói câu "I'm fine" bỗng thấy nhói trong lòng, cô Emma đóng quá tuyệt ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 13:39:13 | Xem tất
phim này là 1 bộ phim đặc biệt ít ra là đối với mình :))
đã thành 1 thông lệ khó bỏ, cứ khi nào đến mùa giáng sinh là mình lại xem lại nó 1-2 lần :))
tính ra là đã xem rất nhiều lần :))
thích nhất là cái mối tình đơn phương của bạn lỡ yêu vợ bạn thân nhất của mình :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 15:05:28 | Xem tất
mình xem đi xem lại phim này rất nhiều lần nhưng mà không thể nào chán được. Cứ nhớ mại cái cảnh đêm giáng sinh anh bạn thân của chồng cầm tấm bảng để tỏ tình với vợ của bạn mình và hứa năm sau sẽ ráng tìm và đi chơi với 1 cô như trong hình. Thiệt là lãng mạn. Mình cũng thích cặp tổng thống vs cô nhân viên nữa {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 16:44:19 | Xem tất
mình thích câu chuyện với những tấm bìa cạc tông nhất, mỗi lần nhớ lại có gì đó muốn khóc,thích nhạc film nữa :D.Love is all around. :-D                                                     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2013 12:10:05 | Xem tất
một bộ phim tình cảm rất hay. hay ở chỗ đạo diễn biết đan xen những câu chuyện với nhau để tạo nên một bức tranh cuộc sống nhẹ nhàng của những con người đang yêu. xem mới biết bác Liam Neeson nói giọng Anh cute như thế nào hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 22:34:07 | Xem tất
Đây có lẽ là bộ phim tình cảm sướt mướt lấy được nhiều nước mắt của mình nhất
Mỗi một câu chuyện về tình cảm trong đây đều đáng giá
Từ tình yêu đến tình bạn rồi tình thân
Giống như kể nhiều câu chuyện nhưng cùng hướng tói một mục đích vây
Và tất nhiên k thể thiếu dàn diễn viên đầy sao được
Đặc biệt là Thomas Sangster của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2013 08:01:26 | Xem tất
Phim này thích hầu hết các chuyện tình ^_^ Nhưng nhớ rất nhiều mối tình của cậu bạn với vợ của bạn mình ... cuốn băng hình đám cưới? why only me? và cách tỏ tình vào đêm giáng sinh thật dễ thương và như thế là đủ, 1 nụ hôn và người ấy hiểu tình cảm của mình, như thế là đủ.

Mối tình thứ 2 cảm thấy tiếc là của cô thư ký và anh bạn đồng nghiệp, tớ nghĩ mãi? liệu cuối cùng cô ấy ko thể đến được với tình yêu mơ ước của mình vì cô ấy không dám cho đi hay vì hi sinh vì người anh trai?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2013 21:41:53 | Xem tất
Ngày trước down phim này rồi mà lỡ tay xoá mất. Giờ muốn down lại bản HD mà khó quá.
K có link Torrent nhỉ?
Hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:31:36 | Xem tất
phim này là phim mà cứ đến dịp giáng sinh mỗi năm, mình lại xem lại nó một lần quá tuyệt vời đã có rất nhiều phim Mỹ bắt chước lại phim này nhưng đều thất bại một cách thảm hại
thích cái mối tình đơn phương của anh chàng lỡ yêu vợ-của-bạn-thân. mọt lối hành xử không thể đẹp hơn được nữa
thích cái vị đắng cay của người vợ phát hiện chồng mình mua nữ trang tặng một người phụ nữ khác vào dịp giáng sinh
thích cái câu  chuyện tình yêu không-thể-cổ-tích hơn của anh chàng thủ tướng và bạn nhân viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 23:51:49 | Xem tất
Đây đúng là kiểu phim mà mình thích xem dịp Valentine hay Giáng sinh và năm mới Chỉ cần những mẩu chuyện nhỏ mà dễ thương thế này thôi cũng đủ giúp mình đỡ tủi cái phận F.A rồi Thích nhất là chuyện tình của Thủ tướng và cô pha trà, cô ấy nhìn xinh vs phúc hậu mà Công nhận thủ tướng tinh mắt ghê đó chứ
Những câu chuyện chồng chéo và các nhân vật đều dây mơ rễ má với nhau nhưng khi xem không bị rối và dễ hiểu Lúc mới đầu thấy nhiều diễn viên mình cũng băn khoăn không biết có nên xem không. Ai dè xem xong thích quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách