Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2003] Chuột yêu mèo / Cat and Mouse / 老鼠爱上猫 / Lưu Đức Hoa, Trương Bá Chi, Lý Bă

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-5-2012 18:21:07 | Xem tất
Xem phim này từ hồi lâu lém roài
Giờ vẫn muốn xem lại
Phim đầu tiên thấy chú chuột út nhà Ngũ Thử lại là con gái
Lại còn nên duyên với mèo Triển Chiêu nữa chứ
Phim vừa có yếu tố tình cảm, vừa hài hước nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 23:19:47 | Xem tất

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2013 23:52:20 | Xem tất
Phim này xem lần đầu tiên trên vtc1 :(
thích ghê gớm
lúc đầu xem chán kinh. phim cứ bình bình trầm trầm
:(
nhưng về sau xem cảm động
không biết do tại hồi ý mình bé hay k nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 10:02:37 | Xem tất
mình xem Trailer nghe có vẻ phim cũng hài hước, nhân vật nữ chính cũng xinh ...không biết nội dung phim có hay không mọi người ...ai xem rồi commen bạn biết với :))
mình cũng down thử về xem :))
Nhưng hình như diễn viên nam hơi già thì phải :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 20:30:02 | Xem tất
Hi xem phim này cách đây mấy năm rùi, giờ lại muốn xem lại

Phim của LĐH mình không xem nhiều, có thể nói là trong các Thiên Vương thì ít xem phim của LĐH nhất, nhưng xem xong phim này mình rất thích LĐH, diễn vai bổ khoái lạnh lùng nhìn ấn tượng

Thích nhất là nhân vật của Trương Bá Chi trong phim này, vừa xinh đẹp lại còn thông minh, tinh quái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 11:51:56 | Xem tất
trương bá chi ngày đó nhìn xinh đẹp và đáng yêu thật.
chuyện tình cảm động của chàng triển chiêu đã đươc Lưu Đức Hoa lột tả thành công qua vai diễn.
Phim đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 18:33:11 | Xem tất
yeah!!!!!! có thêm phim hài để coi nữa rồi..........coi trailer thấy vui rồi đó.thấy kết phim này rồi đó
download về xem gấp thôi
thanks teamsub nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 17:28:21 | Xem tất
phim này có từ năm 2003 nhưng giờ mình mới biết
nôi dung hơi bị thích vì mình xem nhiều phim nói về  Bạch Ngọc Đường
nhưng đều là nam giờ lại là nữ còn yêu Triển Chiêu mới độc chứ !!!
một dàn sao khủng toàn là diễn viên mình thích nữa bây giờ phải down về mà chiêm ngưỡng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 12:34:21 | Xem tất
mèng ơi phim hay mà. Phim Trung Quốc bây giờ toàn kỹ xảo điêu toa, bỏ qua hết cả nội dung. Phim này vừa hài, vừa siêu lãng mạn. Mà bác Lưu Đức Hoa có cái phong cách cưa gái khó ai bằng, vừa ngố ngố ngây thơ vừa chững chạc, mặt siêu hấp dẫn nữa chứ. Có 2 phim của bác mà mình xem bị mê bác luôn là phim này và phim gì đó đóng với Triệu Vy. Ôiiiiiii like it like it a lot
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 12:26:15 | Xem tất
{:408:}he he,thích hình ảnh ngây thơ xinh đẹp như thế anyf của trương bá chi quá cơ!
rất thích phim của bao thanh thiên,phải down về xem mới được!
cảm ơn st rất nhiều he eh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách