Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2002] So close | 夕阳天使 | Tịch dương thiên sứ - Triệu Vy, Thư Kỳ, Mạc Văn Úy, Song Seung Hun/ Vietsub SD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-3-2013 12:38:27 | Chỉ xem của tác giả
xem phim sau khi nghe nhạc phim.
Kết vô cùng nhạc phim này. Và cũng vì nhạc phim mà xem phim
Nhưng xem rồi thì bị ám ảnh
Ám ảnh bởi vì cái bi của phim khiến cho mình thấy đau, thấy thương nhưng cũng thấy hạnh phúc vô cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 28-3-2013 21:23:22 | Chỉ xem của tác giả
hờ hờ phim này từ hồi mình còn học lớp 6 nè, coi phim xong đâm ra ghiền bài so close
song seung hun trong phim này mờ nhạt quá
mà khúc cuối triệu vy hun mạc văn úy là ý gì nhỉ
coi thấy tội thư kỳ quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 29-3-2013 16:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn quả thật rất khéo chọn vai cho 2 nhân vật nữ trong phim. Phim độc đáo vì tràn ngập giữa cảnh giết chóc, mưu mô, lọc lừa, nghi kỵ, ... vẫn lung linh, lấp lánh tình cảm gia đình, nghĩa huynh đệ và niềm tin mãnh liệt vào chân lý và cuộc sống. Cám ơn các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 31-3-2013 21:26:13 | Chỉ xem của tác giả
đang muốn coi lại phim này
Thư Kỳ, Triệu Vy toàn là diễn viên mình thích không ak
Tks sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 9-4-2013 22:40:49 | Chỉ xem của tác giả
phim này nổi tiếng 1 thời
cứ mỗi lần đi xe về quê lại xem lại phim này
chỉ khác là ko phải hội thoại nhân vật mà toàn là lời bài hát việt nam của Đan Trường, Mỹ Tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 12-4-2013 12:13:01 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này từ lâu lắm rồi, phim hay thật
mấy cảnh hành động cũng hấp dẫn, giờ thấy giới thiệu mới nhớ ra có a Song Seung Hun
ngày trước phim này tên là Gác kiếm thì phải, nghe cái tên này lạ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-4-2013 20:59:07 | Chỉ xem của tác giả
OMG cảm ơn subteam nhiều nhiều luôn í

mình cực kì yêu thích phim này tìm hoài trên mạng mà toàn bản mờ tịt mờ câm nay rảnh rỗi vào C-zone lượn một vòng ai dè lụm được bí kiếp :)

nhờ phim này mà thích bộ đôi Triệu Vy - Thư Kỳ kinh khủng... Yêu hai chị này lắm phim nào của 2 chị cũng ráng dành thời gian ngồi coi ^^

THanks subteam một lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 14-4-2013 07:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Gần đây không hiểu sao rất thích xem lại những phim cũ của Triệu Vy hay Thư Kì. Hôm trước down So Close về để xem lại cũng là để lưu trữ, cảm giác không hoành tráng như ngày xưa mình từng xem :)) chẳng biết nữa, hình như cái gì lần đầu nó cũng đọng lại nhiều ấn tượng hơn thì phải. Thấy mấy cảnh hành động của Thư Kì ảo quá, xử lí hơi phô 1 tẹo, còn Triệu Vy với Mạc Văn Úy đấm đá thích hơn :X
Chà, coi lại nhìn Song Seung Hun trẻ măng, nhớ lại cái thời Trái tim mùa thu quá.
Lần đầu nghe bài Close to you cũng từ phim này, riết rồi nghiện luôn lúc nào hông hay. Không phải nhạc phim nhưng cứ nghe "Why do birds suddenly appear..." là nhớ mấy cảnh trong phim bật bài này =))
À mình thấy bài hát cuối phim cũng hay nữa, hình như là Mạc Văn Úy hát, nhưng chịu không biết tên nên tìm không ra, hic :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 7-7-2013 20:22:17 | Chỉ xem của tác giả
Coi film này từ hồi nhỏ, giờ vẫn còn ấn tượng
Lần đầu tiên thấy film là cái cảnh Triệu Vy chạy xe được lồng vô với các bác trong "Gặp nhau cuối năm", lúc đó chả biết Triệu Vy là ai, cứ tưởng là người Việt Nam thiệt
Sau này coi trên TV, móa ơi cái cảnh cô em về thấy chị mình chết rồi, coi mà muốn rớt nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 9-7-2013 22:58:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem lâu lắm rồi. Giờ xem lại vẫn thấy hay. Chị Triệu và Thư kỳ biễu diễn võ thuật thật đẹp mắt. Bộ phim thể hiện tình cảm tốt đẹp, yêu thương nhau giữa hai chị em gái. Các bạn down về xem nha. Đảm bảo bảo hay tuyệt cú mèo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách