Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2001] Harry Potter And The Sorcerer's Stone - Vietsub HD Extended completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-1-2012 00:50:59 | Xem tất
Mê truyện từ bé. Tập phim này suốt ngày cứ canh đài mà coi, lâu lâu mới có. Mua đĩa coi mà chất lượng hem tốt. Giờ down cái này về rồi luyện ngay mới được. Harry như là người bạn đồng hành suốt thời ấu thơ của mình :D Cám ơn các bạn vì đã làm phim này nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-1-2012 18:10:25 | Xem tất
xem Harry lâu rồi, nhưng lần nào coi cũng ko tập trung, hời hợt
ngày trc coi chỉ vì thấy nổi quá, tò mò xem nhưng cũng ko thích lắm
h 18 tuổi rồi
bắt đầu mới cuồng harry
mà nó lại hết....
mình thấy khá tiếc
muốn biết cảm giác của một fan thực thụ
cảm giác chờ đợi mỗi khi chuẩn bị ra phần mới
nhưng ko đc nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2012 00:35:06 | Xem tất
một thời để nhớ :) mới đó mà đã 10 năm kể từ ngày mình xem HP1, thời gian trôi nhanh khủng khiếp x_X giờ muốn quay lại thời đó quá. lúc đó ba đứa bạn cùng để dành tiền mua đĩa xong tranh nhau xem trước ;_;
Cảm ơn st nhìu nhé! Mình lên mạng lùng sục hết mà ko thấy bản nào đẹp hơn bản 1280x532 nhà mình làm,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2012 18:36:36 | Xem tất
Phần 1 theo mình là hay nhất đợt đấy mình tìm mua mãi mới dc ỉntiernet ko phổ biến bây giờ 4 đĩa mình xem đến nát đĩa luôn...thấy phần này chơi quitdict hay nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2012 19:07:14 Từ di động | Xem tất
I VERY LIKE HARRY POTTER.I LIKE HERMONIE.DU HARRY POTTER DA FINISH ROI NHUNG HARRY LUON O TRONG LONG HARRY'S FAN

Bình luận

lần sau viết tiếng việt có dấu và không caps lock toàn bài nhé ^^  Đăng lúc 31-1-2012 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2012 09:53:51 | Xem tất
Một trong những series xem đi xem lại hoài mà không chán...cả truyện lẫn phim....

Phần một là hay nhất trong các phần theo cảm nhận cá nhân. Thích nhất đoạn đi mua sắm ở Hẻm Xéo với khi mới vào trường còn lạ lẫm. Phần 1,2 toàn diễn viên cute. Nhớ ngày xưa xem cứ nức nở Draco Malfoy đẹp trai ế{:263:}. Bộ 3 phù thủy siêu dễ thương. Các phần sau diễn viên lớn hơn nên mất nét "hồn nhiên" mất rồi. Cũng mười mấy năm trôi qua kể từ ngày ra tập truyện HP đầu tiên với những quyển mỏng mỏng (giá 5k thì phải) rồi mong chờ từng tập rồi phát hành quyển dày,rồi phim....nói đúng hơn là mình lớn cùng HP{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2012 20:17:48 | Xem tất
Hồi đó xem phần 1,2 trên tivi mới biết đến Harry
Sau đó cuồng luôn
Rồi mới mua sách để đọc
Rồi kế tiếp là lùng sục mua đĩa để xem
Bây giờ nhìn lại thấy sách thì cũ, đĩa thì nát :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2013 17:21:33 | Xem tất
cho mình hỏi với bạn ơi
mình nhạp mạt khẩu rồi sau đó nó hiện dòng : to be continue please creat a free account on followShows and enter the unlock code below
vậy minhfphair nhaapjcais gì hả bạn

Bình luận

thì bạn nhấp vào dòng get unlock code  Đăng lúc 14-2-2013 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2013 12:54:11 | Xem tất
Harry hồi bé dễ thương quá cơ...ước gì Harry không lớn...các nhân vật trong chuyện hồi bé ai cũng kute hết ys ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 14:11:48 | Xem tất
mình thích phim này lắm, cảm ơn kites nhé, harry potter và the lord of the ring là những phim mình mê nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách