Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2001] Harry Potter And The Sorcerer's Stone - Vietsub HD Extended completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-2-2016 19:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem hết 7 phần mới thấy mấy phần đầu phim hơi dở, ráng làm giống truyện nhưng mà hơi nhạt. Style của thầy Dumbledore cũng hơi kì, không hợp với tính cách khắc họa của nhân vật gì hết trơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 7-3-2016 23:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng nhất tập này bởi có cảm giác như các nhân vật từ trong truyện bước ra vậy, tất cả đều đáng yêu vô cùng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 3-9-2016 09:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Thích Harry Potter hồi còn bé xíu. giờ xem lại vẫn thích như ngày nào. Rất hâm mộ diễn xuất tư nhiên của Daniel, Emma và Rupert )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 7-12-2016 20:12:09 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước mới đi xem SVHB, coi phim xong lại muốn về lục lại HP. Mà mỗi lần coi HP lại cứ nghĩ có khi nào con cú gửi thư nhập học cho mình bị lạc đường ở nơi nào đó rồi nên vẫn chưa đến nơi Chớ mình k phải là muggle đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 22-12-2016 03:03:08 | Chỉ xem của tác giả
Dù xem lâu rồi nhưng giờ vẫn muốn xem lại, dù có 1 chút vẫn chưa thể truyền tải được lời văn của cô Ro, nhưng mà như thế này cũng đã quá ấm lòng rồi. Giờ thì mấy bạn đã lớn, mà mình cũng không còn là đứa trẻ năm đó nữa, nhưng cảm xúc thì đúng là không bao giờ có thể mất đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 6-1-2017 22:46:38 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 3-2-2017 21:51:04 | Chỉ xem của tác giả
hôm trước trên HBO chiếu liên tù tì serie HP làm tự dưng nhớ phim ghê, vậy mà đã hơn chục năm rồi, các diễn viên nhí đều trưởng thành hết rồi, Daniel hồi nhỏ dễ thương phát cuồng bao nhiêu thì lớn lên bạn làm mình vỡ mộng bấy nhiêu hồi còn dùng lap cũ máy down nguyên bộ của Kite luôn, cứ rảnh rảnh lại coi, vẫn thích sub của Kite nhất ^^ giờ nhiều nguyên tắc, nhiều cạnh tranh quá, ko còn được tự do thoải mái như xưa, chỉ khổ mấy đứa thích tàu ngầm như mình, ây zà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 25-7-2017 21:32:23 | Chỉ xem của tác giả
phần 1 này vẫn là phần mình thích nhất, vì các diễn viên còn bé nhìn ai cũng xinh hết trơn năm nào cũng mở xem lại mà mãi không chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 17-7-2018 20:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem cả bộ không biết bao nhiêu lần, cơ mà vẫn thích phần 1. Chắc tại màu sắc của phần phim này, cảm giác wizarding world vẫn có những gam màu tươi sáng chứ không chỉ toàn u ám, tối tăm như các phần sau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 16-1-2020 16:23:35 | Chỉ xem của tác giả
torrent ko còn ai seed sao? Fshare thì bị crash hoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách