Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1694|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

(20/8/2017) 5th Anniversary, chúc mừng Ohm Cocktail

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-8-2017 20:37:26 | Xem tất |Chế độ đọc
5th Anniversary, chúc mừng Ohm Cocktail

Mới đây, trên IG của mình, Ohm Cocktail đã đăng hình lễ đính hôn 5 năm trước với caption:
        ครบรอบห้าปีที่แทบจะ ไม่เคยถอดแหวนอีกเลย (เว้นทำความสะอาด) 5th engagement anniversary @penhar  
        5 năm chưa từng tháo nhẫn ra khỏi tay, trừ khi đi làm sạch, kỷ niệm 5 năm đính hôn, @penhar
        Không chỉ viết và hát nên những ca từ tình yêu đẹp, ngoài đời thực, Ohm cũng có 1 tình yêu tuyệt vời thể hiện bằng hành động nữa. Chúc mừng vợ chồng Ohm nhé. Cùng xem lại những khoảng khắc của 5 năm trước nào.

Đưa tin: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-8-2017 20:55:43 | Xem tất
        Cocktail là 1 ban nhạc rock của Thái Lan, gồm 4 thành viên:
                Ohm- Puntapol Prasarnrajkit (viết nhạc, hát chính)
                Phillip Premsirigorn  (Trống) trước đó là Ayu Charuburana
                Chaw- Chawarat hansakunatai (Guitar)
                Park- Bassists Krikkikat Sawanwong
        Cocktail ký hợp đồng thu âm với Genie rock, công ty con chuyên về nhạc rock của ông trùm âm nhạc GMM Grammy Thái Lan. Cocktail có nhiều hit song trên utube, nổi tiếng nhất chắc là bài Ter, hồi ý các nhóm sub thi nhau sub cơ mà. Vì bài này ra cái là hot ầm ầm nhờ giai điệu và cả cái mv rất hay. Bản cut hơn 4' hơn 160 triệu view nhé, còn full thì dài những 11' thì phải. Nội dung là Ananda nhớ kiếp trước mình là anh lính Thái đánh thuê, yêu đương với cô du kích Việt Nam, rồi chạy trốn với nhau nên bị bắn bùm, giờ đầu thai, anh đi tìm cô.
        Cơ mà chủ yếu quảng cáo cho Ohm vì mình bị mê 2 bài trong The mask singer, Ohm là Mặt nạ Hàu, lượt view mỗi bài hơn 100 triệu, ăn đứt top 4 luôn. Năm nay phải nói các ca sỹ lộ mặt quá sớm, dễ đoán, k bất ngờ, phần trình diễn cúa top2 cũng k quá hấp dẫn. Thích mỗi Mặt nạ bánh bao vì quí Bie từ trước rồi, với Mặt nạ Hàu thôi. Mình làm sub mà chính chủ k có chấp nhận nên các bạn xem tạm engsub vậy nhé.
        Bài này là tối nay ngồi tỉ tê với anh đi, mai em quyết đi với nó thì anh sẽ bảo nó là chúng mình chả có gì hết, trong sáng mà.        

Bài này là yêu nhau đi em, lấy anh, anh nghèo, anh đi xe cà tàng, anh k có tiền bạc lẫn tiền đồ, cứ lấy anh đi, chết rồi đều xuống đất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2017 00:11:54 | Xem tất
Mình biết về dv Thái nhiều hơn là ca sĩ, nhờ bài post này mà biết dc 1 ca sĩ Thái.
Chúc 2 vc mãi hạnh phúc!
Thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách