Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3016|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"2 Days & 1 Night" tuần này không chỉnh sửa những cảnh quay của Jung Joon Young

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chương trình "2 Days & 1 Night" phát sóng tuần này sẽ không chỉnh sửa bất kỳ cảnh quay nào liên quan đến Jung Joon Young.

Mới đây, nam ca sĩ Jung Joon Young đã bị cảnh sát quận Seongdong triệu tập điều tra trước cáo buộc cưỡng dâm một người phụ nữ không rõ danh tính và độ tuổi, gọi tắt là cô A. Ngay sau đó,  công ty đại diện của nam ca sĩ, C9 Entertainment, lên tiếng xác nhận rằng tin tức này là chính xác.  

C9 Entertainment tỏ ra vô cùng đáng tiếc khi nguồn tin tiết lộ về vụ việc một cách thiếu chính xác, thiếu chi tiết và dùng những từ ngữ mang tính khiêu khích như "tấn công tình dục". Công ty này đang yêu cầu các đơn vị truyền thông hạn chế đưa ra những mẩu tin tức mang tính suy đoán về vụ việc.

Tuy nhiên, nam ca sĩ cũng đã lên tiếng làm rõ những sự hiểu lầm trong vụ việc tại cuộc họp báo gần đây, ngay trước khi chương trình "2 Days & 1 Night" được phát sóng ngày 25 tháng Chín.

Trước khi diễn ra buổi họp báo, nhân viên sản xuất của chương trình "2 Days & 1 Night"  đã tiết lộ, "Chúng tôi sẽ cho phát sóng tất cả những cảnh quay của Jung Joon Young trong tập chương trình phát sóng tuần này mà không có sự cắt bỏ hay chỉnh sửa nào. Trong thời gian sắp tới, chúng tôi sẽ tiếp tục theo dõi diễn biến tình hình của sự việc liên quan đến Jung Joon Young và có những quyết định cụ thể sau đó."

Tập mới nhất của "2 Days & 1 Night" ghi lại những cảnh quay của những thành viên tham gia chương trình khi đến một vùng nông thôn và tham gia lao động nông nghiệp với những nhiệm vụ đặc biệt.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-9-2016 21:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ấy trong show xem cũng vui vẻ mà nhiều vụ gần đây cứ làm nghĩ mãi đến Pinochio, đúng là mặt trái của truyền thông là có thể hạ người không cần dao, chỉ một câu từ không chính xác có thể đẩy mọi thứ đi xa không kiểm soát, mà lá cải thì chuyên thế, chỉ chờ người ta gặp họa là lao vào cắn xé đưa tin, chả rõ thực hư thế nào.
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-9-2016 21:24:44 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn trans tin nhé, hi vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với Jung Joon Young
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-9-2016 21:43:26 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng là vụ việc sớm kết thúc
mong những điều tốt đẹp đến với anh
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-9-2016 22:17:01 | Chỉ xem của tác giả
k-nát đang chửi căng lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-9-2016 23:55:44 | Chỉ xem của tác giả
sóng gió lại nổi lên rồi

năm nay sao hàn tới mùa hết rồi sao...kk

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-9-2016 08:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem vài tập của Show, cũng thích tính cách 4D của Yoon Joung, Yoon Joung cũng rất vui tính, thông minh nữa
Vụ việc lần này mình thấy khá nghiêm trọng.
Scandal về nhân cách thật sự rất khó khăn khi hoạt động ở Hàn Quốc
Rất mong bạn Yoon Joung mạnh mẽ vượt qua sóng gió lần này
Mà mấy sao nam bị vướng mấy vụ kiện như thế này gần đây chắc sao này mấy anh nam chắc chẳng dám yêu ai đâu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-9-2016 08:36:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mọi điều tốt đẹp sẽ đến với Joon Young.
Truyền thông Hàn luôn làm quá mọi chuyện, đó là lý do những người nổi tiếng luôn là tâm điểm của những vụ bê bối kiểu này. Mình cảm thấy ranh giới giữa tự nguyện và hiếp dâm ở Hàn quá sức mong manh một phần do sức mạnh của đồng tiền.
Mong anh mạnh mẽ vượt qua cơn bão dư luận ở Hàn.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-9-2016 10:17:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đây có thể là cách bảo vệ Joon young ko nhỉ?
Thấy anh cũng vui vẻ, hài hước mà
Lại lịch sự nữa chứ
Mong anh sẽ sớm vượt qua khó khăn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-9-2016 10:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Uhuhu hi vọng là anh ny 4D của mình không bị bắt rời chương trình TT_TT

Lo cho tương lai của Giun quá, sợ là cái scandal này sẽ kéo chàng xuống dù chàng đã cư xử tử tế và có trách nhiệm một cách nhanh chóng.

Mong là sẽ nghe được nhiều tin tức tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách