Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[1999] The Mummy - Xác ướp Ai Cập - Brendan Fraser, Rachel Weisz - Vietsub HD fixed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-10-2015 18:19:17 | Xem tất
Bộ phim nào đã đi qua tuổi thơ tôi :3 *tung bông*. Cảm ơn subteam :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2015 10:30:45 | Xem tất
Tuổi thơ của tôi. Lúc trước có mỗi cái đĩa 3 tập phim, xem không biết bao nhiêu lần, rồi lại cho bạn bè mượn, xem nhiều quá đĩa xước vẫn xem lại, giờ bị ông cậu mượn làm mất, đến giờ vẫn chưa xem. Nhờ subteam mà mình được coi lần nữa, cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2015 19:02:56 | Xem tất
Xem bao nhiêu lần cũng không biết chán luôn
Mình rất thích xem phim xác ướp này. Mới xem được 2 phim trong chuỗi series phim xác ướp thôi
Không biết còn phần mấy nữa
Thích đôi này một cách dã man
Chị diễn viên chính được cái có nét đẹp mê người
Đẹp kiểu quý phái ý, nét đẹp khó dùng từ diễn tả
Trước không thích xem mấy thể loại phim cũ lắm vì nghĩ kĩ xảo kiểu cũ ko hay
Giờ thấy hối hận vì suy nghĩ ấy
Càng cổ càng chất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2015 20:04:02 | Xem tất
phim này có rất lâu rồi. xem lại rất nhiều lần mà không chán. tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2015 09:51:25 | Xem tất
moonbi gửi lúc 24-10-2015 07:02 PM
Xem bao nhiêu lần cũng không biết chán luôn
Mình rất thích xem phim xác ướp này. Mới  ...

còn bạn ơi, còn 1 tập nữa là cả nhà O'connel (khi đó nhóc con của 2 người đã "nhớn" :v) và ông cậu mê tiền có chuyến phiêu lưu sang TQ, xác ướp của Tần Thủy Hoàng, tập đó kỹ xảo với cảnh đẹp mê ly, nhưng thay diễn viên nữ, cho 1 cô già đau đớn và ko đẹp bằng 1/10 cô Rachel đóng

Bình luận

êu! thay diễn viên nữ thì mình ko mấy hứng thú! Thích chị này hơn cơ. Cám ơn bạn nha. Có gì để lùng xem :3  Đăng lúc 26-10-2015 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2015 02:45:34 | Xem tất
Một phim cũ nhưng rất hay, lúc nhỏ mình đã xem đi xem lại vài lần. Thời đó phim này thực sự là 1 bom tấn vừa là dạng phiêu lưu mạo hiểm, vừa có phần kinh dị lại vừa có chút giả tưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2015 03:01:19 | Xem tất
MichelCorn gửi lúc 27-10-2015 02:45 AM
Một phim cũ nhưng rất hay, lúc nhỏ mình đã xem đi xem lại vài lần. Thời đó phim này ...

giống mình lúc nhỏ mấy anh em còn góp tiền ăn sáng để đi thuê đĩa về xem
ngĩ lại cũng hơn chục năm rồi! nhanh thật

Bình luận

Vậy là bạn cũng tầm 8x giống mình rồi, ngày xưa nhà mình còn chưa có đầu dvd phải đi xem nhờ nhà bạn. Tuổi thơ qua nhanh thật  Đăng lúc 27-10-2015 03:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2015 23:13:31 | Xem tất
hanazawa_rui gửi lúc 27-10-2015 03:01 AM
giống mình  lúc nhỏ mấy anh em còn góp tiền ăn sáng để đi thuê đĩa về xem
ng ...

e là 9x đầu đời!
hồi đó thuê được phim về xem là hạnh phúc phải biết đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2015 00:53:57 | Xem tất
ôi dời ơi, nhìn thấy phim này lại nhớ tới cái thời xếp hàng mua vé xem phim này ở rạp dân chủ. Nhanh thật, nhoắng cái đã gần 20 năm. Phim này phần 1 và 2 nữ chính đóng quá hay luôn, sang cái phần 3 tự nhiên thay cô khác làm chán cả phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2015 14:11:04 | Xem tất
ah kites làm sub phim cách đây 16 năm

vì mình là con fan cuồng của Rachel mà. Ai cũng bít và thik Rachel từ phim này. Thực ra bảo đẹp kiểu cổ điển thì ko hẳn vì phim Rachel rất ít khi đóng cổ trang, có 1 cảnh cổ trang duy nhất trong The Fountain, và thường chọn dòng phim tâm lý xã hội, kịch bản mình thích, chứ ko quan trọng bom tấn bom tạ hút vé hay ko - nên nhân thể đây cũng nói luôn lý do Rachel ko tham gia p3
1. vừa sanh đẻ đã phải sang TQ đóng phim
2. phần nhiều là ko thik kịch bản
Theo mình thấy Rachel đẹp phúc hậu, khuôn mặt tròn đây, ko hẳn dễ thương kiểu châu Á nhưng cao sang quý phái thì hợp vs mấy bông hồng nước Anh như Kate Winslet hay Keira Knightley (mà thực ra Rachel cũng là người Anh và cho đến h ko bị thời gian làm phai tàn nhan sắc.
P.S ko bít có tính Oz The Great and Power là cổ trang thần thoại thì tạo hình Evanora của Rachel cũng có thể coi là cổ trang chăng )) mà bonus thêm vai phản diện ác nhất phim từ trước tới h lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách