Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1999] The Mummy - Xác ướp Ai Cập - Brendan Fraser, Rachel Weisz - Vietsub HD fixed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-10-2015 18:06:25 | Chỉ xem của tác giả
một trong những bộ phim làm nên tuổi thơ em )) đến bây giờ xem lại vẫn thấy nó hay, kĩ xảo vẫn đẹp mặc dù được làm từ năm 99. hồi đó xem mà sợ rúm ró hết cả lại )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-10-2015 21:33:40 | Chỉ xem của tác giả

Phim xác ướp này là tuyệt đỉnh.. dù xem lại 3 phần đều thấy hay.. sau này chả có phim nào làm về xác ướp mà có nội dung hay như phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 2-10-2015 12:05:59 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-10-2015 09:18:39 | Chỉ xem của tác giả
bao nhiêu phim kĩ xão tè le
nhưng phim này vẫn vô cùng đẹp và thật so với trình độ kĩ xão thời đó
không biết chừng nào mới ra phần 4 nhỉ
mấy phần đầu hay quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 4-10-2015 10:30:26 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới được xem lại phim này và có cơ hội gặp lại bộ ba thám hiểm các xác ướp Ai Cập.
Một Evy thông thái nhiều hiểu biết, một O’Connell can đảm chuyên hành động và Jonathan vụng về chuyên gây rắc rối. Không biết có cơ hội xem các phần sau của phim không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-10-2015 20:31:45 | Chỉ xem của tác giả
toàn là phim bom tấn ngày xưa, màu sắc sống động, sắc nét. Mình thấy phần 3 xem cũng được chỉ là thay đổi địa điểm mà thôi, diễn viên TQ trong phần 3 diễn cũng rất đạt mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-10-2015 17:26:35 | Chỉ xem của tác giả
Í hí tải phim về xem lại thôi :XXXXXXX Ấn tượng đầu tiên đúng là bao giờ cũng khắc sâu, hồi xưa còn bé vừa xem vừa sợ , ấn tượng đến tận bây giờ luôn í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-10-2015 07:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem film này mình sợ múa chết lungiờ xem lại thấy đỡ sợ hơn nhiu rùi.
Trong film tôi nghiệp nhất là anh bị cận bị bể kính nên chết...thấy ớn ghê tại mình cũng bị cận nặng, ko kính là khỏi thấy ji lun..dự mà lạc zô đó chắc chết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-10-2015 00:17:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cổ, xem không biết bao nhiêu lần, tải rồi xóa rồi tải xem lại vẫn cứ hay. Phim từ năm 1999 nhưng kĩ xảo đến bây giờ xem vẫn thấy hay Nội dung cũng gay cấn, phim nói về thể loại xác ướp hay nhất mà mình từng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-10-2015 19:01:20 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim gắn liền với tuổi thơ
nhớ hồi đó chiếu đi chiếu lại mãi trên TV mà coi ko biết chán giờ kites làm sub lại tải về coi lại nữa thôi
thanks subteam nhiều nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách