Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: oopssy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1999] Roswell (Completed 3 season - fix link die

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-9-2011 22:53:37 | Chỉ xem của tác giả
Có ai mua DVD 2 season Roswell của KST vietsub không tui có nè. Hộp hình cover đầy đủ lun nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-9-2011 23:35:52 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem 1 mạch từ tập 1 -> 19(season 2),dag kiếm tiếp để xem thì vô tình kiếm dc web này ,mừng ghê vậy đó..
tội nghiệp cho Alex wa' đi..ko bit cậu ấy bị giết hay tự sát nữa...Liz & Maria là nhữg người bạn tốt...liệu họ có tìm dc ko ??
fai dow về xem tiếp thôi...mà film này có mấy season vậy bạn???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-9-2011 22:31:30 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùg cũg xem xg fa^`n 2...film wa' hay  lun...
ko bit fa^`n 3 sẽ ra sao? Liz & Max  ,Michael & Maria,Isbel & Kyle ,chu' Valinty ra sao?liệu Max co' cứu dc con của mìh ko? rùi Tess co' way ve^` để trả thù khi Max để cô ấy way về hàh tinh 1 mình..rui liệu nhân vật thử 3 hay nói la Kavil kẻ thù của họ co' xuất hiện ko?
ôi hồi hộp & mog chờ fa^`n 3 wa' di...hi vọg oopssy nhà mình làm tiếp fa^`n 3 nha...Cố lên...Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 23-9-2011 20:46:19 | Chỉ xem của tác giả
cameo gửi lúc 22-9-2011 22:31
cuối cùg cũg xem xg fa^`n 2...film wa' hay  lun...
ko bit fa^`n 3 sẽ ra sao? Liz & Max  ,Michael ...

Thứ nhất là chú Valenti chứ không phải Valinty. Thứ 2 là Kivar chứ không phải Kavil. Bạn nào đã không biết rồi còn cứ thích tỏ ra mình nguy hiểm. Mình là mình ghét những lọai người như thế vn` ý :-j
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-9-2011 03:28:42 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi,sao mà bạn để ý vậy?
thư' 1 là mìh chỉ nhận xét theo cảm tính mìh thix bộ film này thôi..
thư' 2 lúc mìh ghi cảm nhận mìh chỉ nhớ mài mại tên thôi nên mìh cũg ko để y' như bạn vậy...
thư' 3 mìh ko tỏ vẻ gì hết như7 bạn nói,mìh chỉ mún cảm nhận bộ film mìh thix mà thôi..
nếu có gì sai thì sorry...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-9-2011 15:47:41 | Chỉ xem của tác giả
cameo gửi lúc 24-9-2011 03:28
trời ơi,sao mà bạn để ý vậy?
thư' 1 là mìh chỉ nhận xét theo cảm tính mìh thix bộ  ...

Mình rất thích cách cm của bạn ^^. Tóm tắt phần 3 cho bạn nhé. Liz có siêu năng lực bởi vì Max đã cưứ cô nên cô biến đổi. Tess quay về trái đất mang theo em bé ( là con người không phải alien ). Sau đấy cả bọn định tố cáo Tess cho FBI nhưng Liz ngăn lại. Vì cảm động nên Tess đã tự sát phát nổ cả trụ sở của FBI. Có thêm 1 nhân vật mới xuất hiện là anh chàng Jesse. Isabel đã cưới cậu ta nhưng không cho cậu ta biết bí mật. Về cuối film mới biết. Kivar quay lại định đánh thức Vilandra trong Isabel nhưng không thành công. Bố mẹ của Max phát hiện ra bí mật. Tập cuối cùng là Liz nhìn được tương lai thấy trước FBI sẽ bắn cả bọn sau lễ tốt nghiệp. Ending là Max đưa em bé cho bố mẹ nuôi và cả bọn lên xe rời khỏi Roswell trừ Jesse và Kyle. Max và Liz cưới nhau. Kết thúc có phần mở ( theo mình cảm nhận ).

edited by Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 26-9-2011 20:52:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình để dành ep 21 đến giờ mới xem,cố ý là đợi ss3 ra mắt luôn.Nhưng cuối cùng vẫn chưa có.Hic,xem đoạn Liz với Max chia tay cảm động quá.Mình rất thích coupe M&L.Rất mong các bạn KST làm tiếp Sub ss3,để bọn mình được sống lại những năm tháng học trò,ngóng đợi phim này từng ngày.TKs KST rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2011 09:16:17 | Chỉ xem của tác giả
ha ha đợi mãi mí có ng vào giục sub
dạo này các đồng chí tanamthien mí li ngocanhnguyen đi đâu hết rồi ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-9-2011 10:07:39 | Chỉ xem của tác giả
@oopssy: :D hôm nào cũng vào topic này mà,cũng giống hồi topic bên kst cũ,chỉ vào xem có tập mới chưa thôi nhưng mà k giám giục sub,chỉ vào xem,có thì mừng,chưa có thì đợi chờ là hạnh phúc thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 27-9-2011 10:42:48 | Chỉ xem của tác giả
Ơ,có ai giục sub đâu.Mình chỉ nói mong KST sớm cho ra mắt ss3 thôi,hehehe.Giục rồi bị cắt giữa chừng thì chết.chỉ nước tự sát thôi {:128:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách