Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: oopssy
Thu gọn cột thông tin

[1999] Roswell (Completed 3 season - fix link die

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-2-2014 10:36:25 | Xem tất
Series phim này dài quá, tìm link down đầy đủ mà không thấy, xem không liền mạch cho lắm
Cơ mà vẫn hay, hồi đấy xem phim còn bé, giờ xem lại thấy hay ghê.
Chờ down đc về mấy phần rồi xem  một lượt vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2014 11:34:58 | Xem tất
Bộ phim thuở bé của mềnh! Vì ban đầu tìm sub ss3 không có nên phải lên mạng tải engsub về xem. Sau khi nghiền ngẫm đủ kiểu vẫn không thỏa lòng. Giờ mò vô đây thấy lòng đang bắn pháo hoa tùm lum. Ha ha ... phải tải về và lại nghiền ngẫm theo kiểu * đã quá đã quá* mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-8-2014 17:25:00 | Xem tất
Ký ức một thời tuổi thơ tôi.
Cảm ơn team nhé, cứ như gặp được bạn cũ vậy.
Diễn viên long lanh thôi rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2015 01:17:11 | Xem tất
nửa đêm mò vào topic cũ xem lại bộ phim yêu thích từ thời cấp II (hay cấp 1 nhỉ ). cảm ơn team vì đã làm lại phim này. Vẫn luôn để Here with me của Dido trong playlist từ hồi bắt đầu mua mp3. Bây giờ lại được xem lại phim nữa <3
dạo này xem trên starworld không có series nào hấp dẫn. Thấy các bạn cuồng Once upon a time, Scandals ... các kiểu. Mình thì thích mày mò tìm mấy bộ cũ như thế này hơn. Roswell, The X-file, ... ngoài khoản thời trang cũ kỹ ra thì nội dung phim và diễn viên tuyệt đỉnh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2015 20:40:28 | Xem tất
Cực thích dạng phim kiểu này
Gì chứ phim này là quăng tim ủng hộ nhé
Cám ơn subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2015 20:12:29 | Xem tất
ôi ngày xưa mê phim này điên loạn dù mình mới chỉ học cấp 1 thôi! tuổi thơ dữ dội thật đó
mê tít tình yêu giữa Max và Liz, mong là hai anh chị sẽ bên nhau đến đầu bạc răng long ở ngoài đời luôn
mặc dù nội dung phim hơi bị khó hiểu và nhiều khi khiến mình bị hẫng nhưng vẫn ủng hộ vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2017 18:24:14 | Xem tất
Mấy nay tết, mình lục lại các phim cũ từ thời mình còn nhỏ , từ cô gái đại dương, thị trấn smallville và trong đó đương nhiên có Roswell. Mình từng coi lại vào năm 2008 chay không sub và 2011 có full vietsub, nhưng coi online thôi, đến giờ muốn coi lại lần nữa thì cũng chỉ coi được có season 1 thôi còn 2 season kia không conf thấy đâu nữa, mà thread thì cũng có link còn link die . Mình rất mong có ai còn link tốt, nhất là season 3 í vì thiệt sự là mình trước đây năm 2008 coi chay ko sub nên hiểu không trọn vẹn. Mà giữa năm 2016 vừa rồi Shiri (Liz) trả lời phỏng vấn về việc gặp lại anh Jason (Max) , trên youtube, mình thấy vui vui sao đó dù có chút tiếc là ảnh chỉ không có tới với nhau ngoài đời, tron gphim hôn ngọt thật ấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2017 18:25:41 | Xem tất
Đây là hop mặt các diễn viên Roswell năm nào từ năm ngoái. Có khả năng cho một bản movie không ta ?
https://www.youtube.com/watch?v=Nll9C69ebG8&t=27s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2020 10:38:14 | Xem tất
Xem từ những năm 2000 trên VTV3 và quá là mê mẩn đi!!!
20 năm sau mò lại, và quá bất ngờ khi vào kites vì không hiểu sao ngày trước, khi phim mới ra lò mình không mò down về xem
Cảm ơn đội ngũ subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách