Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[1999] Doraemon Short Movie: Nobita's The Night Before a Wedding/ドラえもん のび太の結婚前夜 [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-11-2013 06:30:55 | Xem tất
Cám ơn subteam nhiều lắm, nhờ có subteam mà e thấy được phim này. Nhưng hình như trong tập này không có doraemon ờ tương lai thấy buồn quá. Mong sao sau khi cưới Suka Nobita có thể hồi sinh lại Doraemon {:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 12:16:27 | Xem tất
em không download phim được huhu T_T. doremon  ú của tôi :((. phim nào về doremon cũng ý nghĩa cảm động hết á. em muốn xem tập này quá :((

Bình luận

link vẫn còn sống mà bạn  Đăng lúc 10-1-2014 03:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 11:11:05 | Xem tất
Link fshare vẫn sống, may quá:D
Ôn lại kỷ niệm tuổi thơ qua những thước phim nào.
Sẽ dành thời gian để luyện lại bộ truyện kinh điển này, như vừa rồi luyện 7 viên ngọc rồng & dấu ấn rồng thiêng.
Mới đó mà nhanh quá:(. Nhớ ngày xưa có thể đọc đi đọc lại từng mẩu truyện mà k chán, cảm giác thật tuyệt vời, như sống cùng các nhân vật vậy.
Giờ lớn rồi thấy không còn cảm xúc, không có sở thích & thói quen rõ ràng như trước nữa:(
Giờ NXB viết tên nhân vật theo các nc rồi, k thích bằng ngày xưa:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 18:11:30 | Xem tất
Ahhhhhh muốn coi mà seo link die hết trơn rùi
Huhu buồn quá đi thui
Có bạn nào giúp mình tìm link ko

Bình luận

link vẫn còn sống mà bạn  Đăng lúc 10-1-2014 03:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2014 13:15:26 | Xem tất
Doraemon của mình, tuổi thơ của mình. Tập này mình thấy có vẻ buồn nhỉ. Không biết sẽ như nào, nhưng mà chắc chắn sẽ rất hay và cảm động rồi. Cám ơn subteam thật nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2014 19:59:39 | Xem tất
Doraemon tuổi thơ của mình :3,cảm ơn các bạn đã làm sub nhaa.Nhớ cái hồi xưa đọc quyển truyện mỏng dính 5k ,mỗi lần thuê hay đọc có 500,mà giờ giá của ẻm ấy lên tận 28k/ quyển :'( ,sưu tập cả bộ thật là tốn kém quá đi.Có phim xem thật là một niềm sung sướng khó tả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2015 18:51:38 | Xem tất
Mình ghen tị với Nobita không phải vì có Doraemon mà vì Nobita cưới được Xuka cô gái xinh, tốt bụng, hiền lành  và giỏi chẳng hiểu sao trong bao nhiêu người lại chọn Nobita. Mình chỉ mong tìm được cô người yêu bằng nửa Xuka thôi. Cùng với Nobita từ nhỏ đến lớn trải qua bao nhiêu đau khổ và những cuộc phiêu lưu kì thú.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2015 10:37:38 | Xem tất
Không biết xem bao nhiêu lần rồi nhưng mình vẫn cứ thích nhiều lắm :")
Đây là tuổi thơ mà, Doreamon là truyện tranh duy nhất mà hồi bé mình đọc và thích đến thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2015 12:25:47 | Xem tất
Cảm động muốn khóc các bạn ơi ! Có thể nói Doraemon mang đến kí ức cho nhiều người kể cả mình
Trông Noobita ngố ngố ra dáng thật đấy
Thanks subteam nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2015 03:48:21 | Xem tất
Ồ cảm ơn ST, đến bây giờ mình mới phát hiện ra cái này
Down về xem thôi, ôn lại tuổi thơ nào,
lâu lắm rồi không xem Doraemon,
nhưng hình như tập này ở trong truyện phải không
hình như mình đã từng đọc rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo