Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1995] Bridges of Madison County - Những cây cầu ở quận Madison - Clint Eastwood, Meryl Streep - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-9-2016 10:56:39 | Chỉ xem của tác giả
Yêu từ ngày xửa ngày xưa, đọc xong thì phải lùng phim để xem, còn có 1 cái đĩa. Thích tình yêu trong bộ phim này, cái cách người ta yêu nhau, cũng như cái cách mà người ta sống. Bộ phim đi sâu vào tâm hồn của những người bình thường đang sống trong một gia đình bình thường như bao người, nhưng ẩn sâu trong đó là một tâm hồn yêu cái đẹp, yêu cuộc sống đang ngủ yên hay đúng hơn là bắt buộc phải ngủ yên, nó chỉ được thức tỉnh khi gặp đúng người. Rất nhiều người chúng ta đang sống cuộc sống nhàm chán và bắt tâm hồn mình ngủ yên như vậy. Tuy nhiên, cái cách mà nhân vật lựa chọn hy sinh để tiếp tục có trách nhiệm với cuộc sống họ đã tạo nên, cái cách mà người mẹ hy sinh cho con cái và gia đình của họ, cái cách mà người đàn ông hy sinh cho người phụ nữ của mình. Bộ phim về những người bình thường, nhưng cũng chính là những con người vĩ đại nhất. Bộ phim với nhiều chiều cảm xúc, chạm tới trái tim và tâm hồn của mỗi người. Tuy nhiên, chắc phải từng trải một chút mới cảm nhận được hết cái hay, cái giá trị của nó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-9-2016 20:45:55 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua, vừa đọc đây là 1 trong 40 bộ phim kinh điển trên 1 trang facebook, nên hôm nay vào Kites down về xem luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 28-11-2016 16:45:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim tình cảm của Clint Eastwood à, hiếm nhể! Kéo về xem thử dư lào rồi review! THank subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 22-12-2016 04:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thuộc hàng kinh điển rồi đúng không nhỉ ? Mình từng đọc cốt truyện rồi, văn phong kinh điển thật sự rất khó cảm thấu hết, cũng có thể do mình không thật sự sâu sắc, à há Nói chung thì dù không thể hiểu hết, nhưng cá nhân mình cảm thấy đây là một câu chuyện đáng trân trọng, và mình không hề có dù chỉ 1 tẹo ác cảm với tình yêu có phần bị ngăn cấm này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-1-2017 22:45:36 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 9-1-2017 20:09:21 | Chỉ xem của tác giả
Goose9395 gửi lúc 16-4-2016 05:37 PM
Một bộ phim hay! Cốt truyện khéo léo ở chỗ, kể về tình yêu bị cấm đoán, không phù  ...

bạn viết review hay quá à, mình lang thang rồi bị tên phim thu hút, nhất định sẽ coi cảm ơn bạn viết review
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 9-1-2017 20:10:28 | Chỉ xem của tác giả
keobonbn gửi lúc 17-4-2016 10:49 AM
Từ tiếng nhạc rè rè phát ra trên radio, tiếng côn trùng râm ran giữa mùa hè, tiếng nh ...

bạn viết review rất hay, mang lại cho mình cái gì đó khó tả như là tiếng lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách