Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1995] Before Sunrise - Trước lúc bình minh - Ethan Hawke, Julie Delpy - Khởi đầu một câu chuyện tình bất tận - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-7-2015 12:45:26 | Chỉ xem của tác giả
Before Sunrise - 1995- HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-7-2015 20:57:51 | Chỉ xem của tác giả
chả hiểu sao nhưng mình thích coi mấy phim tình cảm cũ giống thế này hehe ^^ kiểu nhẹ nhàng và lãng mạn
view đẹp, diễn viên đẹp
thể loại romance thì trước giờ mình vẫn coi rồi nên ko có gì để bàn cãi :3
cảm ơn subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-7-2015 23:49:32 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu vào kites thì kiểu gì cũng khai quật được nhiều thứ hay ho. cảm ơn subteam nhiều ợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-7-2015 08:41:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer đã thấy hay rồi. Tks mod!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-7-2015 10:42:27 | Chỉ xem của tác giả
Phần Before Sunrise này vô cùng ngọt, coi mà cứ cười hoài. Dư âm cảm xúc vẫn còn tới bây giờ. Thíc ghê hồn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-7-2015 22:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi mình coi cách đây khoảng 1 năm hay 1 năm rưỡi gì đó
Ấn tượng sót lại trong mình là lần đầu tiên được xem phim tình cảm dài tập bản điện ảnh
Cứ vài năm là họ lại quay phần tiếp theo
Mỗi phần thể hiện tình cảm trong từng trường đoạn của đời người, khi thì nóng bỏng cháy lửa, khi thì nhẹ nhàng như những cơn gió thoảng qua nhưng cũng ẩn trong đó là sự nồng cháy của tình yêu, khi thì tình cảm như tình thân, tình bạn.
Trong đời người, tìm được Mr. Right; Miss Right không hề dễ dàng gì
Người tri âm, tri kỉ; một nửa hoàn chỉnh chưa chắc gặp được nhau
Họ gặp nhau rồi đánh mất nhau
Họ gặp lại nhau, tưởng chừng như tình cảm đó vẫn còn nhưng lại có sự ngăn trở của nhiều năm xa cách khiến họ nghi ngại
Họ đến được với nhau, nhưng cuộc sống hằng ngày, con cái, sự nghiệp, tiền bạc v.v... dường như làm họ lạc mất nhau.
Cuối cùng thì mình cực thích phim này, cảnh quay đẹp như một bức tranh mà mình luôn muốn hòa mình vào thế giới đó, một âu châu hiện lên đầy lãng mạn, ngọt ngào
Chúc các bạn xem phim vui vẻ ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-7-2015 22:44:27 | Chỉ xem của tác giả
ấu mài gát, tìm film này lâu lắm luôn rồi ý. Giờ đã có bản của kites hạnh phúc quá tía má ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-7-2015 19:47:10 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim rất nhẹ nhàng lãng mạn và có chút gì đó giống với phim kỳ nghỉ hè ở Rome khi nội dung phim như một chuyến du lịch ngắn của hai nhân vật chính vòng quanh nước Áo.
Phim chỉ tập trung xung quanh Jess và Celine và câu chuyện của học, hai con người xa lạ tình cờ gặp nhau trên xe lửa mà cứ như hai nửa hoàn hảo khi họ khá là hợp tính nhau trong mọi việc.
Trong phim chúng ta có dịp xem nhiều cảnh thiên nhiên tuyệt đẹp của Viene. Hy vọng được xem các phần tiếp theo của phim như lời mọi người nói.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-7-2015 21:44:32 | Chỉ xem của tác giả
Phan 2 cua Before Sunrise la Before Sunset, hinh nhu Before Midnight la phan 3 dung khong moi nguoi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-7-2015 21:58:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem phim này gần đây, giờ thấy Kites làm sub lại nữa ^_^
Đây là 1 trong những phim mình xem với tâm trạng ko trông chờ gì nhưng rồi lại mang cho mình 1 xúc cảm mạnh mẽ về câu chuyện của bộ phim cũng như về nhân vật, hình ảnh trong phim, vẫn còn ấn tượng cảm giác tự do trong tình cảm của 2 nv chính. 2 phần sau thì mình cảm thấy ko bằng phần này.
Cảm ơn subteam thật nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách