Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[1994] Interview with the Vampire - Phỏng vấn Ma cà rồng - Brad Pitt, Tom Cruise - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-11-2015 08:27:19 | Xem tất
leonadovinse gửi lúc 19-11-2015 04:51 PM
Một trong những tác phẩm được nhắc đến thường xuyên nhất khi đọc ngôn tình. Mình  ...

mình đọc ngôn tình bao nhiêu năm mà đâu có nghe nhắc j tới  tác phầm này đâu
hai anh này ngày trẻ baby đẹp thiệt, h cũng ok
nhìn lại Leo, sao anh nỡ tàn phá nhan sắc như thế

Bình luận

chắc bạn không đọc những quyển mà mình đã đọc. Mình nhớ không dưới 3 truyện mình đã đọc có nhắc đến phim này nên nói thế thôi. Dù sao ngôn tình có quá nhiều.   Đăng lúc 24-11-2015 10:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 12:05:38 | Xem tất
cảm ơn subteam
vào E-zone thấy một loạt phim cũ thế này, thật hóng quá
chờ link vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 13:09:18 | Xem tất
Hi! My old friens Brad Pitt, Tom Cruise and Antonio Banderas. Kristen Dunst lúc đó còn bé xíu. Phim này rất nổi tiếng do có 3 con ma cà rồng đẹp trai. Các bạn nữ mê mấy con ma cà rồng này lắm. Tui còn nhớ sau phim này Nicole Kidman phát biểu là em bị ám ảnh bởi vai diễn của Tom nên nhà treo đầy tỏi. Thanks Team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 16:17:58 | Xem tất
trời đất ơii này mới thật là hàng hot nè!!!
chưa bao giờ thấy có sub của phim này luôn. Hóng từng ngày từng giờ tới lúc có sub
hi vọng kites sẽ dần đưa những phim kinh điển lên sóng
Thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 11:09:39 | Xem tất
Hóng phim!
THích cả 2 diễn viên chính! Lại là phim về Ma cà rồng nữa chứ!
Cảm ơn Subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 17:35:42 | Xem tất
nghe nói phim.. không được hay :v nhưng cũng down về sưu tầm. Cám ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2015 00:33:53 | Xem tất
Không biết nói gì để gởi lời cảm ơn đến đội ngũ subteam ngoài việc chúc các bạn luôn khỏe mạnh, tinh thần phấn chấn, làm việc hăng say.

Có thể nói gì nhỉ… à tại ss có phần hơi xúc động, nghĩ thế dư thừa quá lứa mất rồi.

Nhưng đây chính là tình yêu mãnh liệt nhất của ss.

Ôi… Lestat de Lioncourt và Louis Pointe du Lac

Một Brat Prince và một Dark Angel mãi mãi thuộc về nhau, không ai có thể thay thế.

Interview with the Vampire là câu chuyện đầu tiên nằm trong series The Vampire Chronicles của tác giả Anna Rice. Một câu chuyện có thể loại gothic, ma cà rồng được chuyển thể thành phim (à ss mê ma cà rồng từ phim này, cũng như rất mê Lestat và Louis)

Tom Cruise cùng Brad Pitt thể hiện rất đạt vai Lestat và Louis trong trí tưởng tượng của riêng ss ^^. Ah mà trong phim còn có cả Antonio Banderas nữa cơ.

À… hiện tại không biết nói gì hơn, chỉ biết chúc phim có nhiều người biết thưởng thức ^^

Chân thành cảm ơn các bạn một lần nữa ^^

P/S: Mặc dù công việc ss ngập đầu khó mà có thể ngoi lên thở, nhưng ss vẫn hóng cái này từng ngày nhé!
Có ưu tiên cho người già cổ lỗ không nhỉ? Nếu có thì khi nào rảnh sub luôn phim Meet Joe Black (1998) đi mấy bồ, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2015 21:20:38 | Xem tất
ôi ngày xưa khi tìm về phim ma cà rồng thì phim này là phim mình xem thấy hay nhất, không sub vẫn băng băng vào coi, tuyệt
thế này mới là ma cà rồng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-11-2015 18:44:31 | Xem tất
Quá tuyệt vời. Đây là phim về ma cà rồng hay nhất mình từng xem.
Trong phim này cực ấn tượng diễn xuất của Tom Cruise và Kirsten Dunst.
Làm mình hết ghét em Kirsten luôn.
Và cũng trở thành fan của Tom Cruise.
Nếu subteam có thời gian thì hãy sub thêm nhiều phim của Tom nữa nha. Hihi. Jerry Maguire này, A few good men này,The last samurai này,... toàn phim hay.

Bình luận

mình cũng là 1 fan cứng của Tom, phim nào cũng coi :)  Đăng lúc 8-12-2015 08:35 PM
hòi này các chàng còn trẻ quá , Kirsten Dunstcòn là 1 cố bé :)  Đăng lúc 8-12-2015 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2015 04:20:18 | Xem tất
Xin 1 viêcn gạch cho film này
Xem hồi con bé ) có nhiều cảnh nóng trong fim lắm nha
16+ đóa )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách