Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[1993] Jurassic Park - Công viên khủng long - Sam Neill, Laura Dern - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-10-2015 09:09:37 | Xem tất
Nghe danh tiếng bản 93 này từ lâu lắm rồi mà bh mới xem được :")
Quả không hổ danh 1 trong 10 phim có doanh thu lớn nhất mọi thời đại.
Các em khủng long trong phim này cảm giác rất chân thực. Với kỹ xảo thời đó thì bộ phim này đúng là đáng ngưỡng mộ.
Mình thấy nội dung cũng sâu sắc, gay cấn hơn bản 2015
Bác đạo diễn Steven Spielberg đúng là một thương hiệu bảo đảm chất lượng phim.
Chưa một bộ phim nào của Steven Spielberg làm thất vọng khán giả cả.

Mong subteam cố gắng làm nốt 2 phần còn lại của Jurassic park.
Cảm ơn các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2015 09:44:26 | Xem tất
mình đã xem phim này không dưới chục lần, lần nào cũng rất thích và canh để coi cho bằng được <3 coi từ năm 2004 và là fan của các thể loại phim khủng long, hồi tháng 6 vừa rồi đúng là kiểu, trời ơi, không thể tin đc là nó lại có phần tiếp theo ấy, kiểu chờ đợi mòn mỏi phải ngót nghét chục năm mới đc 1 phần (nói chờ thì hơi quá tại cũng ko biết là nó có đc làm tiếp hay ko :v) <3 <3 <3
cám ơn subteam quá trời quá đất khi làm vietsub bộ phim này, hi vọng sẽ đc xem tiếp các tập sau của cả series cho đủ bộ, hihi.
mình nhớ là ngày mình còn bé í, lâu lắm rồi, cái lúc mà tv (mình ko nhớ là kênh nào, chắc là các kênh của htv thôi) còn chiếu phim buổi sáng cuối tuần đó, có 1 bộ phim về khủng long, hay lắm, mà mình không sao nhớ nổi tên. Nội dung phim là 1 nhóm người lạc trên 1 hòn đảo (hay là quay về quá khứ hay sao đó), đầy khủng long, sau đó tình cờ gặp 1 cô gái, mà ba mẹ của cô ấy và cô ấy đã ở trên hòn đảo này từ rất lâu rồi. Cô này cũng nào cũng mặc quần áo kiểu của người tiền sử, rất là sexy, có 1 ngôi nhà trên cây, thậm chí còn có thang máy (dĩ nhiên ko phải máy móc, kiểu dây ròng rọc thôi :v), cô này đón mọi người vào ở chung và có tình cảm với 1 anh chàng của đoàn người này.
đại khái là vậy, ko biết có bạn nào trong subteam, hay trong nhà mình, có nhớ đc bộ phim này tên gì ko? Phim siêu hay í, mình thèm xem lại quá, kể cả ko sub cũng ráng mà coi lại )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2015 03:08:41 | Xem tất
Lại 1 phim nữa của tuổi thơ, lúc nhỏ lần nào phim này mình cũng chỉ xem được 1 đoạn. Chưa bao giờ được xem đầy đủ cả, thanks team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 21:09:09 | Xem tất
giờ có thằng cháu đang đam mê khủng long nên thấy phim là phải lao vào down ngayyy ))
thank subteam đã làm việc vất vả ạ
hy vọng ngày càng có nhiề bộ phim hay từ subteam
Đang mùa Halloween vào kites em thấy sợ sơ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2015 16:12:33 | Xem tất
Ra ngoài rạp, xem 3D IMAX xem mấy con Tumlumsaurus này đã lắm. Sướng điên luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2015 17:06:34 | Xem tất
Lâu lắm mới vào kites down phim, dạo này nhiều phim hay thế. Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2015 15:34:23 | Xem tất
đợi mãi cuối cùng cũng có. p down về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2015 22:08:42 | Xem tất
Kĩ xảo phim này thời đó phải gọi là đỉnh của đỉnh luôn, phim quay từ hồi mình còn chưa ra đời lận
Cơ mà nhìn đi nhìn lại vẫn thích diễn viên của bản 2015 hơn >.< ai bẩu Chris Pratt đẹp trai quá cơ
Tks subteam nhiều nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2015 13:22:01 | Xem tất
Phim Jurassic Park đã được chiếu nhiều lần trên TV, mình cũng biết đến phim này lâu rồi nhưng giờ mới được xem. Phải nói là mình thì mình chẳng thích đến công viên Khủng long nếu có đâu, vì công viên này quá nguy hiểm ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2016 21:03:51 | Xem tất
Chơi một phát hết mấy phần luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách