Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19156|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1993] Jurassic Park - Công viên khủng long - Sam Neill, Laura Dern - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Công viên khủng long

Nội dung:
Trên một hòn đảo bí mật ,công việc chế tạo lại khủng long đang được hoàn thành bởi những DNA còn lại trên những con muỗi cổ xưa. Trước khi mở công viên của mình, ông Hammond đã mời một nhóm khoa học đến để tham quan và giúp đỡ ông. Nhưng trong một đêm mưa bão, hệ thống bảo vệ bị sụp đổ, những con thú khổng lồ cổ xưa thoát ra ngoài...
Credit: google

Trailer:

E-Zone's Subbing Team
Translators: moon1105
Editor: bibiphomai
Typesetter: shindongheee
Encoder: shindongheee
Poster: JolFany
Download free at http://kites.vn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
susikg + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 14-9-2015 20:45:50 | Chỉ xem của tác giả

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-9-2015 06:12:01 | Chỉ xem của tác giả
thấy thread phải bay vào ngay. siêu phẩm của Steven Spielberg đã xuất hiện mình là mình rất mê series này luôn và các tác phẩm của Steven Spielberg nói chung. Lúc nào cũng rất hồi hộp và bất ngờ. Thanks sub team nhiều nhé, hi vọng sub team sẽ làm luôn các phần khác trong series luôn (hơi tham lam chút)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-9-2015 20:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Thấy từ hồi trưa, cứ vài tiếng là bay vào để hóng sub,
Nhanh thật, cám ơn Subteam nhều lắm, mong subteam sẽ làm các phần khác luôn
Giờ thì đợi down rồi chiến thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-9-2015 20:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang mong chờ phim này lắm, không ngờ vào đã thấy hoàn thành luôn rồi.
Dạo trước có coi trên TV 1 hay 2 lần gì đó, mà hoài chả thấy chiếu lại. Rất vui vì bây gờ đã có link HD rồi.
Cảm ơn subteam nhiều nhiều vì làm việc năng suất quá ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2015 09:56:26 | Chỉ xem của tác giả
đã xem ngoài rạp, nhưng mà phim hay quá phải down về coi lại. Cảm ơn sub team nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-9-2015 09:12:01 | Chỉ xem của tác giả
wao, đã có đã có, mấy hôm hóng mãi, hôm nay vào thấy bao nhiêu phim mình mong chờ đã xuất hiện. Cảm ơn Sub nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-9-2015 18:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã được xem công viên khủng long phần gần đây nhất rồi bây giờ được xem bản 1993 thật là đã. Phải nói vào thời điểm đó mà các khái niệm nhân bản vô tính từ DNA đã có rồi thật là đi trước thời đại.
Và đặc biệt ở chỗ việc trích xuất các DNA đó từ các con muỗi cách đây hàng triệu năm, một lý thuyết thú vị.
Nữa phần đầu nhịp phim chậm nhưng phần sau thì cực kỳ gây cấn nhất là màn chạy trốn ba con Raptor, cực kỳ hồi hộp. Phải nói là vào thời điểm đó mà làm được một bộ phim như vậy là quá tài giỏi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-9-2015 19:05:40 | Chỉ xem của tác giả
Vô tình thấy cái bìa cứ tưởng bản 2015 ai dè là 1993
Thật sự thì chưa có xem bản này nên là cũng tò mò đi coi trailer thì thấy tò mò nên là cũng kéo về :3
Tks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-9-2015 10:11:28 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm. Hồi nhỏ còn có nguyên bộ truyện tranh về phim hoạt hình này luôn đó. Lúc đi xem phần mới nhất thấy là liên tưởng đến phim này luôn rồi. Nhưng lại không nhớ tên. Trời ơi tự nhiên vào đây bao nhiêu kiỉ niệm nó ùa về <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách