Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1991] The Silence of the Lambs - Sự im lặng của bầy cừu - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 1-4-2016 17:38:37 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện rồi mà xem phim vẫn thấy kinh điển
thank team sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 1-4-2016 18:41:17 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi có link nào bluray mà k có sub Việt k, share cho mình với, mình đang cần để học tiếng Anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-4-2016 10:45:24 | Chỉ xem của tác giả
phim này chuyển thể từ truyện phải không cả nhà?
mình có xem phim này dạng series, nói chung xem xong mới hiểu, những người tâm lý không như bình thường thì đáng sợ như thế nào! hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-5-2016 09:20:17 | Chỉ xem của tác giả
phim này là phim kinh dị mà mình xem hẻm có thấy kinh dị lắm, nó giống như sự đối đầu đầy cân não của 2 phe và hiểu hơn tâm lý của những tên tội phạm. do chúng cũng như chúng ta, thèm muốn khao khát thì sẽ muốn chiếm giữ. mặc dù họ có những sở thích bệnh hoạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-5-2016 09:21:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim thuộc thể loại kinh dị nhưng không kinh dị kiểu chết chóc đáng sợ mà kinh dị qua ngôn ngữ, lời nói, nét mặt, hành động của từng nhân vật, đặc biệt là ông bác sĩ. Đoạn nói chuyện của 2 nhân vật chính từ đoạn mở đầu phim là đoạn hội thoại mình thấy thích nhất, giọng ông bác sĩ đúng là kinh điển... Xem xong mình vẫn còn bị ám ảnh bởi ông bác sĩ, tưởng như ông có ngoài đời thật vậy, tự hỏi "sao lại có người thông minh đến thế"
Mong là subteam trong tương lai sẽ tiếp tục làm những bộ phim kinh điển như thế này (Bố già chẳng hạn)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 3-5-2016 16:55:55 | Chỉ xem của tác giả
đang đọc dở cuốn này, không biết nên xem phim hay đọc truyện đây (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 3-5-2016 16:59:17 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi luôn là 3 cuốn Sự im lặng của bầy cừu, Rồng đỏ với Hannibal thì đọc theo thứ tự nào đc nhỉ

Bình luận

Rồng đỏ, Sự im lặng của bầy cừu, Hannibal, Hannibal Rising. Thứ tự đây nhé, 3 quyển đầu xb ở VN rùi, quyển cuối thi chưa  Đăng lúc 4-5-2016 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 30-5-2016 14:57:32 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi phim này có kinh dị ko? em ở có mình nên hơi ớn mấy thể loại kinh dị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 20-6-2016 10:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi nữa chừng trên Star movie, chỉ coi từ đoạn ông tiến sĩ chuẩn bị giết 2 người canh cái lồng của ổng,..coi thấy ghê ghê nên tắt không xem nữa, dạo này rảnh tải phim về coi lại, mới biết là đã từng coi,...
Ông tiến sĩ đó đúng thật sự giỏi, nhưng nhiều người giỏi quá thì lại hay có bệnh trong người,..giết người ghê quá. Quá thông minh, nên việc cảnh sát bắt lại ổng chắc hơi khó.
Chưa đọc truyện nên không biết ba phần mà mọi người nhắc tới có kết cục dành cho ổng không,..hay là kết thúc mở.
Hôm nào tìm truyện đọc thử...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 27-6-2016 02:07:31 | Chỉ xem của tác giả
một trong những tp kinh dị mình đánh giá cao nhất, ko quá máu me kinh khủng nhưng có sức ám ảnh ghê gớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách