Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[1991] The Silence of the Lambs - Sự im lặng của bầy cừu - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-12-2015 13:20:29 | Xem tất
Các bạn coi có cảm thấy sợ ko? Mình coi thấy sợ quá trời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2016 16:51:48 | Xem tất
các bạn hình như xem không kỹ lắm nên nhiều bạn không hiểu tiêu đề. claire có một ác mộng là bầy cừu kêu hằng đêm ( do cảm giác tội lỗi hay gì đó ). cuộc trò chuyện với hanibal giúp claire tự cứu mình ra khỏi ác mộng. tuy nhiên không phải ai cũng may mắn như claire ( những người trước đó nói chuyện với hannibal đều bị điên ), qua đó cũng có thể thấy được sự dũng cảm và mạnh mẽ trong tâm hồn của claire.
(PS: phim coi 1 lần vào 8 năm trước nên có thể quên 1 số chi tiết, nhưng mà có lẽ đại ý thì đúng)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2016 02:01:50 | Xem tất
Xem phim mà nghẹt thở luôn, có những đoạn mình không dám nhìn màn hình vì run và sợ ( :3)
Phim quá hay luôn, hấp dẫn từ tên phim luôn.
Thích những đoạn nói chuyện giữa hai diễn viên chính, lời thoại hay tuyệt.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2016 16:54:42 | Xem tất
Một bộ phim kinh điển của nền điện ảnh, cuối cùng team đã sub, thanks team nhiều nhiều nhé
Phim này xem khá là hồi hộp, cực kì ấn tượng cách suy nghĩ của các nhân vật trong phim, mà sau này được dưa trên đó làm tiền đề cho những phim khác luôn.
Cái tên phim đã đủ ấn tượng cho những người nhát ma như mình rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2016 10:48:36 | Xem tất
Không biết đã đọc tiểu thuyết này nhiêu lần, một trong những tác phẩm yêu thích của mình. Cảm ơn vì subteam đã làm lại sub cho phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2016 21:02:10 | Xem tất
Vừa đọc xong sự im lặng của bây cừu + Hanibal, phải down phim về xem ngay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2016 01:53:51 | Xem tất
Xem từ cái hồi còn bé xíu xiu trí nhớ không còn rõ nữa, chỉ nhớ được lúc đó rất sợ, cảm thấy vừa mông lung vừa sợ, thấy nó đúng nghĩa là kinh dị
bây giờ coi lại ôi mẹ ơi, sao hồi đó mình coi dc vậy, coi muốn ói lên ói xuống, sợ tới đầu choáng mặt hoa, tay chân loạng quạng luôn, sợ từ đầu tới cuối, nguyên phim chỉ có một chữ SỢ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2016 20:00:39 | Xem tất
cảm ơn subteam nhiều lắm, phim này mình coi lâu rùi, giờ thấy subteam làm bản đẹp lại down lại coi, xem phim kiểu hình sự phá án thêm 1 chút rùng rợn đúng kiểu phim mình thích, phim hay từ tình tiết, nội dung, diễn xuất và 1 cái kết ám ảnh, xứng đáng nằm trong top 250 imdb <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2016 22:32:11 | Xem tất
Phim hay đó, nội dung hơi phức tạp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2016 08:58:17 | Xem tất
cảm ơn sub team thật nhiều.e tìm phim này lâu lắm lắm rồi.bh mới có để xem lại.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách