Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1991] The Silence of the Lambs - Sự im lặng của bầy cừu - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-11-2015 14:43:06 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, tiến sĩ Hannibal Lecter của tôi. Lần đầu tiên xem phim mỗi một cái liếc mắt, nhếch mép của ông đều khiến mình lạnh cả người. Đến bây giờ vấn còn ám ảnh. Cám ơn Subteam đã làm sub một phim tuyệt vời. Mà dạo này thấy Subteam nhà mình có vẻ hoài cổ nhỉ, làm lại nhiều những bộ phim cũ. Nếu được cho em năn nỉ tí, các Team có thể làm Sub bộ phim Sweet home Alabama để ủng hộ trái tim fangirl của em với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-11-2015 20:09:12 | Chỉ xem của tác giả
bữa trước mình có mua truyện mà chưa có thòi gian đọc
định đọc truyện xong rồi xem phim nhưng kites có phim rồi thì xem trước rồi đọc truyện vậy
thank ST nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-11-2015 10:21:49 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện thấy hay nhưng không dám xem phim, hay có mấy cảnh giật mình. Thấy mọi người bảo phim hay không khác truyện mấy nên phải xem thôi. Thanks Subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-11-2015 20:12:43 | Chỉ xem của tác giả
mình biết tới phim này đầu tiên qua con nhỏ bạn khi nó coi Hannibal bản series, rồi đi kiếm sách đọc nhưng chắc vì lười nên mới đụng được có cỡ 10 trang là dẹp rồi
có dạo đi lướt Kites thấy có 1 bản này tính kéo về nhưng xui sao hôm đấy cáp hư, thế là quên luôn
nay thấy lại mừng muốn chết
cảm ơn subteam nhiều nhiều luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-11-2015 21:34:24 | Chỉ xem của tác giả
đã từng nghe qua nhiều tình tiết trong phim
chắc chắn là một bộ phim tuyệt vời
cảm ơn subteam!!! luôn luôn ủng hộ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-11-2015 21:44:29 | Chỉ xem của tác giả
Từng coi truyện, cùng từng coi phim .
Phải nói phim này đã kinh điển, nhưng vẫn rất hay.
Cảm ơn ST đã sub lại bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-11-2015 04:18:56 | Chỉ xem của tác giả
Top film hay nhất thế giới mà
Ủng hộ 2 tay 2 chân cho subteam làm sub film này
Diễn suất nam chính đạt giải orcas mà
Thêm vào đó là cốt truyện được chuyển thể từ tiểu thuyết nữa nên càng tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-11-2015 21:02:04 | Chỉ xem của tác giả
Có một sự ám ảnh nhẹ , thật sự phim này không máu me , không hù doạ ma , nhưng nó cứ có cái cảm giác rờn rờn mỗi khi xem , phim kinh điển thế này thì phải down về ngay , cám ơn Subteam nhiều <3 <3 <3 <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-11-2015 11:58:45 | Chỉ xem của tác giả
từ lúc đọc truyện xong đã ước truyện này mà làm thành phim thì hay tuyệt. thế là cũng tìm kiếm nhưng mà thấy quay cũng lâu rồi và đặc biệt là không phải subteam nhà mình dịch nên không xem. Vừa thấy nhà làm phim này 1 cái là down liền
Ước gì phim này được tái hiện với phiên bản mới hơn và kịch bản nhiều sáng tạo hơn truyện gốc thì thật tuyệt. hi vọng sẽ xảy ra vào 1 ngày không xa
cuối cùng là cảm ơn subteam nhiều vô kể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-11-2015 20:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này từ năm ngoái và đến tận bây giờ vẫn bị ám ảnh bởi giọng nói của nhân vật Hannibal. Cái giọng của sir Hopkins trong phim nghe sao mà nhẹ nhàng, lịch thiệp nhưng vẫn khiến người ta thấy rợn tóc gáy. Ám ảnh bởi Hannibal quá mà giờ xem phim nào của sir Hopkins mình cũng nhìn ra một chút Hannibal trong ấy :">
Thank subteam đã làm lại bộ này.
Ps: quen đọc truyện thì biệt danh của nhân vật Bill là "bò mộng" nhưng ban nãy đọc phần giới thiệu thì các bạn dịch là Bill "trâu", thú thật là mình nghe không quen tai lắm :">
Ps: Ava của mình cũng là 1 diễn viên đóng vai Hannibal Lecter đó, anh ý đóng Hannibal hồi trẻ trong Hannibal Rising, hy vọng các bạn sẽ làm sub phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách