Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chich_bong
Thu gọn cột thông tin

[1986] TÂY DU KÝ 1986 - Lục Tiểu Linh Đồng, Mã Đức Hoa, Từ Thiếu Hoa, Diêm Hoài Lễ [Vietsub E22] - DROP

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-5-2013 20:00:25 | Xem tất
oh yeah phim hay vậy là bộ phim tây du kí 86 lại sắp có rồi ủng hộ cả 2 tay nhé thanks subteam đã làm lại bộ phim này. Giờ đây lại hóng phim thôi blap blap ngày trước mê nhất phim này đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:15:28 | Xem tất
Cảm ơn Subteam nhiều nhiều :*>
Mình lại được trở về với tuổi thơ, nhớ năm nào cũng như năm nào cứ mỗi khi nghỉ hè là chỉ chờ để xem Tây Du Kí thôi. Mà xem nhiều đến nỗi từng cảnh một mà thuộc hết luôn.
Cảm ơn Subteam một lần nữa nhé!

Bình luận

^^  Đăng lúc 28-5-2013 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:25:15 | Xem tất
Dự án này khiến anh xã ss thích thú Chích ơi, anh ý đòi down luôn, nhưng hóa ra sub mới coming soon {:184:}

Phim này đã làm bao nhiêu năm rồi mà sao trẻ con cũng như người lớn đều mê mỗi khi chiếu lại thế chứ, có lẽ do tính nhân văn của phim rất cao, hơn nữa lại có anh chàng Tôn Ngộ Không cực kỳ hiếu động nhưng lại rất giỏi võ thuật, biết cân đẩu vân, đi mây về gió, đúng là hình mẫu mà trẻ con vô cùng thích thú {:308:}

Dự án này của nhà C đúng là rất hợp với lòng mem đấy, hy vọng ST cho lên hàng HOT số 3n, để cứ mỗi tuần lại có 7 tập nhé, chẳng gì dự án cũng có 2 leader quá nổi tiếng, dàn trans, edit, encode, timer. . .  toàn là siêu nhân mà

PS1: Chích, Tuyến ơi, cái trailer đúng là lừa tình quá đấy
PS2: Smile ơi, Sarang ơi, các em khao chị đi nhé
PS3: Đề nghị các staff khi đọc bài này thì nhớ rate cho mình nhé, để mình có tý vốn về phân phát cho người nghèo{:438:}

Bình luận

tại vì em còn quăng link lên FB kêu gào ss ợ :))  Đăng lúc 30-5-2013 12:10 AM
ss đừng dụ dỗ em tội nghiệp, mấy cái deadline hắn dí em rầm rầm. Ngày mô em cũng chạy vô kéo torr xong rồi về cất đó, hic :v  Đăng lúc 29-5-2013 09:41 PM
ss hóng rứa thì chắc là hay lắm, em phải đợi ra một lèo hết rồi xem, nhớ hồi nhà KV, hóng riết mà dài cả cổ luôn, hic  Đăng lúc 29-5-2013 04:54 PM
@Chích: thì đấy là mấy bạn ss quen, còn nhiều bạn em quen thì ss chịu mà :)  Đăng lúc 29-5-2013 01:48 PM
ôi ss quen cả sát thủ, ss trùm lại còn cả bé sờ mai nữa ạ :>  Đăng lúc 29-5-2013 10:45 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
loveIU93 + 5 :)) ss cũng công khai đòi rate như .
Chich_bong + 5 ss toàn quen những người em quen là.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:25:20 | Xem tất
A!!!!!!!!!!!! Bộ này xem từ bé tí tí. xong lớn lớn rồi mà hè nào cũng xem. xem mãi xem mãi không thấy chán. xxxxxxxxxxxx
Yêu ST quá đi!!!{:290:}
lại hóng hóng down về rồi nghiền mỗi hè thôi.
lại được 1 vé trở về với tuổi thơ dữ dội rồi. :XXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:29:35 | Xem tất
đang mò mẫm fb thấy post này phải nhảy vào ngay, ngay và luôn. Subteam sẽ dịch Tây Du Kí sao? Thật không biết nói gì hơn nữa, một phần cuộc đời là có Tây Du Kí, mùa hè nào cũng ngóng cổ VTV chiếu Tây Du Kí Tiểu nữ trong lòng vô cùng cảm kích. Từ nay về sau nguyện down phim về và để dành cho con cháu, hi vọng các cháu sớm biết đọc để theo kịp sub.
Subteam thân mến, xin đa tạ, đa tạ {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:32:47 | Xem tất
Ngày bé, mỗi khi được nghỉ hè là tv lại chiếu Tây du ký
Mặc dù hè nào cũng xem nhưng lần nào xem đều cảm thấy hào hứng
Mình cũng không nhớ là xem bao nhiêu lần rồi nhưng đúng Tây du ký 86 thấy hay nhất
Hè rồi, xin một vé về tuổi thơ thôi
Cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:33:35 | Xem tất
Lâu rồi mới vào khu C-Drama, bỗng phát hiện subteam làm lại bộ phim kinh điển này, mừng quá đi mất {:290:}. Dù bộ phim này đã được xem trên TV, mạng bao nhiêu lần rồi mà vẫn muốn xem bằng sub. Đây đúng là một bộ phim đáng để coi và mong chờ trong hè này. Cảm ơn subteam đã làm lại bộ phim này nhé, đặt gạch hóng thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:34:50 | Xem tất
Hè từ hồi lớp 2 đến giờ năm nào cũng xem phim nì. Có dạo còn xem mỗi hè 2, 3 lần tùy theo số đài chiếu. Giờ bận rộn cũng thỉnh thoảng ghé mắt xem được vài đoạn. Vẫn khoái nhất tập đại náo thiên cung và bỏ qua tập Bạch cốt tinh (tập ni xem là muốn đá Sư phụ mấy phát dù má luôn nói tâm nhà tu hành là luôn tin tưởng người khác) Hehe, đặc biệt là nghía thấy hình như có bài hát đoạn ở Tây vương nữ quốc. Đoạn này phải nói là kinh điển của lãng mạn, hồi nhỏ chưa iu bao giờ mà xem cũng thấy cảm động dễ sợ. Chúc ST 1/6 zui zẻ zà khỏe mạnh

Bình luận

em xem đi rồi vào thread Di sản trăm nam chơi với ss em ạ :)  Đăng lúc 29-5-2013 07:51 PM
ss xem đến tập 40 rồi em, ss hóng từng tập mà :)  Đăng lúc 29-5-2013 08:14 AM
Ô chào em, lâu rồi ko gặp, em có xem Di sản trăm năm ko em?  Đăng lúc 28-5-2013 09:27 PM
thế bạn lấy link này nè http://i.upanh.com/rndbyl. cái link vừa nãy mình đã chỉnh size nhỏ xuống để làm sign :D.  Đăng lúc 28-5-2013 09:00 PM
nhưng mà cấp Ruby chưa để được chữ ký ảnh đâu bạn.  Đăng lúc 28-5-2013 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:36:17 | Xem tất
Tuổi thơ của mình đúng là thiếu sót mà vì không có xem phim này :( Thôi thì các bạn trở về tuổi thơ thì mình xin được làm trẻ thơ lúc này vậy! Thế nào đi nửa cũng ủng hộ các bạn hết mình :)

Bình luận

@sarang sự thật phủ phàng vậy đó em.  Đăng lúc 29-5-2013 02:02 AM
@ss dnkt: chày chày... ss đừng nói với e là ss chưa coi phin này bh nhe...  Đăng lúc 29-5-2013 12:56 AM
Vào ủng hộ gà nhà mà :) Em không kết mấy phim cổ trang lắm nhưng vì sarang nhà mình sẽ xem thử :)  Đăng lúc 28-5-2013 10:28 PM
Em xem đi, hay lắm ấy, cả nhà chị ai cũng thích :)  Đăng lúc 28-5-2013 09:29 PM
Ô em cũng có amwtj ở đây rồi ư? Sarang gọi em à :)  Đăng lúc 28-5-2013 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:43:18 | Xem tất
Đặt gạch hóng phim. Từ bé đến giờ xem không biết bao nhiêu lần rồi, lần nào cũng ngồi đờ đẫn như mới xem lần đầu. Càng xem càng thấy sao ngày xưa kỹ xảo nó đơn giản thế cơ mà vẫn ngồi hóng từng tập. Xem qua vài phiên bản mới của Tây du ký thì thấy chán òm, mặc dù nam nữ diễn viên thì đẹp hơn hẳn, kỹ xảo hơn hẳn nhưng mà Tây du ký 86 vẫn là đệ nhất.
Nghe bảo ngày xưa hồi làm phim, tập mà 3 bồ tát thử thầy trò Đường Tăng, biên kịch đi cả nước để chọn từng diễn viên để vào vai 3 chị em gái, mặc dù chỉ xuất hiện trong một tập nhưng mà không phải chọn ai cũng được hết đâu á :))  
Hóng phim, hóng phim, cơ mà ổ của mình đầy RM rồi, biết lưu vô đâu bi h :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách