Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1961] 101 Dalmatians | 101 Chú Chó Đốm (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-1-2014 00:04:03 | Chỉ xem của tác giả
lâu lém moi xem lai.thanks st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-1-2014 10:58:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim rất nhiều lần rồi mà vẫn không thấy chán.
Đây là 1 những bộ phim hoạt hình mà mình yêu thích nhất gắn liền với tuổi thơ của rất nhiều người.
Phải nói rằng đây là bộ phim hoạt hình hay nhất mọi thời đại.
Cảm ơn subteam rất nhiều vì đã mang lại một tuyệt phẩm như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-1-2014 14:14:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem rồi nhưng hôm nay tình cờ lượn vào bên Ezone để tìm xem có phim gì mình chưa xem không.
Vô tình thấy phim này vây là down về xem luôn :Xx
Bản hoạt hình cũng hay mà bản phim thật cũng hay lắm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-1-2014 16:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim hoạt hình kinh điển mà mình rất yêu thích ^^
Xem mãi vẫn cứ thấy hay rất hay.
Cũng có bộ phim 101 chú chó đốm chuyển thể từ haotj hình, xem cũng rất hay và hài hước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-1-2014 19:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nói lên sự đoàn kết, thông minh của loài chó, cũng như những tình cảm mà con người dành cho chúng. Những chú cún con siêu dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 6-4-2014 19:50:19 | Chỉ xem của tác giả
phim rất là hay rất đáng yêu ôi phải gọi là không còn từ nào để diễn tả
liệu đây có phải là phim đầu tiên của Disney không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-7-2014 05:48:33 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay tình cờ xem movie list thì gặp phim này. Ôi, phim này mình thích lắm, xem đã lâu lắm rồi, định down về xem lại nhưng không còn ai giữ seed mà các link khác thì máy mình down không được.

Mình thích loại phim hoạt họa kiểu này hơn là cách vẽ 3D sau này, mà phim cũng dễ thương nữa. Mỗi lần nghe mấy con chó hàng xóm thi nhau sủa thì mình lại nhớ đến phim này và tự hỏi "Không biết chúng đang nói gì với nhau!"

Phim này làm năm 1961 nên không phải là phim đầu tiên của Disney. Mình đoán hình như phim Bạch Tuyết và 7 Chú Lùn là phim đầu tiên, hoặc là phim Mickey Mouse vì chú chuột này là biểu tượng của phim Disney.

Bình luận

Rất cám ơn các bạn nào đã còn giữ seed. Mình đã down link torrent cầu may, không thấy seed nhưng mình vẫn giữ đó, tuần sau đó torrent báo dl đã xong, mừng quá <3   Đăng lúc 13-7-2014 06:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-1-2015 18:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình 101 chú chó đốm ấn tượng với mình từ hồi có thể nói là nằm trong nôi. Từ lúc biết chút chút là suốt ngày Chó đốm, chuột Miskey, vịt donal..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-2-2015 01:50:36 | Chỉ xem của tác giả
Xem từ bé luôn, hồi đó mình xem bằng băng chứ không phải bằng đĩa, mình thích đến mức mẹ mua cho 1 bộ mô hình cả nhà chó đốm gần 20 con
Mà hồi đó Disney vẽ nhân vật phản diện nhìn kinh quá, mình nhớ hồi nhỏ mình sợ nhất là cái mặt bà hoàng hậu (lúc chưa biến hình lẫn biến hình rồi) trong Bạch Tuyết và 7 chú lùn, sợ thứ nhì là cái mặt bà Cruella trong phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-4-2016 02:04:18 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn ST subteam  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách