Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6571|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(19/8/2017) Ba anh em trai "chết đứ đừ" vì Mo Monchanok.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ba anh em đấu đá vì một cô gái.

Yêu cùng một cô gái với người khác đã là một vấn đề, và càng tồi tệ hơn khi "người khác" đó lại chính là anh em của mình.

Bộ phim hài Chết đứ đừ (TV series Bangkok Love Stories — Pae Thang) của đài GMM 25 kể về ba anh em nhà giàu cùng yêu một cô gái tên Baitong, do Mo Mochanok thủ vai.

Ca sĩ nổi tiếng trong The Star 8, Isariya Patharamanop (Hunz), 29 tuổi, đóng vai anh cả Tan. Name do Natcha Jantapan (Mouse), 26 tuổi, thủ vai. Cậu ấy là một chàng trai giản dị, không như người anh dân chơi của mình. Và em út Win được thể hiện bởi Pumpipat Paiboon (Prame), 18 tuổi.

Trước khi người xem tìm hiểu ba anh em sẽ đối phó với tình huống này ra sao, S Weekly đã gặp gỡ ba chàng trai tại phòng làm việc của GMM Bravo để trò chuyện về nhân vật của họ, bạn diễn và con gái.

Các bạn "chết" kiểu con gái nào?

Hunz: Trước đây, tôi tìm kiếm vẻ đẹp bên ngoài là chủ yếu. Bây giờ thì tôi sẽ "đổ" một cô gái biết cảm thông và hiểu biết. Tôi đã bắt đầu tìm kiếm một người làm tôi cảm thấy thoải mái nhất.
Mouse: Tôi thích con gái sexy với làn da màu nhạt.
Prame: Tôi thích con gái tóc ngắn, lớn hơn tôi hai hoặc ba tuổi. Con gái lớn tuổi có thể sẽ hiểu biết hơn, có thể chăm lo được cho tôi.

Các bạn đã từng thích cùng một cô gái với bạn thân hoặc anh em của mình chưa?
Hunz: Vâng, và tôi nghĩ ai cũng đã từng. Khi tôi gặp tình huống đó, người kia và tôi không đánh nhau, mà chúng tôi nói chuyện với nhau. Cuối cùng, quyền quyết định là ở cô gái chứ không phải chúng tôi.
Prame: Chưa bao giờ. Nếu bạn tôi thích ai đó tôi sẽ cứ để cho cậu ấy thích, còn tôi đi kiếm người khác.

Nếu các bạn thích cùng một cô gái, thì cô ấy sẽ thích ai nhất trong ba bạn?
Prame: Nếu việc đó xảy ra ngoài đời thật, cô ấy dĩ nhiên sẽ chọn tôi. Nếu tôi thật sự thích, tôi sẽ làm cô ấy thấy được điểm tốt của mình, và tại sao nên chọn tôi chứ không phải người khác.

Tính cách thật của các bạn có khác nhân vật trong phim không?
Mouse: Nhân vật của tôi và tôi hoàn toàn trái ngược. Name rất giản dị dù gia đình giàu có. Cậu ấy giúp người nghèo và chăm sóc vườn tược trong khi anh em mình lái những chiếc xe thể thao. Chúng tôi chỉ có một điểm chung là tôi thích giúp đỡ chó mèo đi lạc, còn Name thì thích giúp người.
Prame: Trong phim gia đình tôi rất giàu, nhưng ngoài đời thật thì không như thế (cười). Win dùng tiền để có mọi thứ cậu ấy muốn, bao gồm cả bạn bè và các cô gái.

Các bạn thấy làm việc cùng nhau thế nào?

Hunz: Mouse lúc nào cũng tốt với tôi. Ban đầu tôi thấy không yên tâm về Prame. Nhưng khi cùng nhau làm việc, tôi nhận ra cậu ấy rất chăm chỉ và nhạy cảm.
Mouse: Prame như con nít vậy. Mẹ cậu ấy đến phim trường hoài. Hunz và tôi thích chơi trò RoV (Realm of Valor) cùng nhau.
Prame: Hunz hài hước và còn giúp tôi nếu tôi không hiểu kịch bản. Mouse thì tốt bụng và vui vẻ.

Hunz, sao bạn lại luyện tập để lấy chứng chỉ từ khóa học của tổ chức Các Điều lệ và Quy tắc Quốc tế về Hip-Hop (HHI)?
Hunz: Tôi luôn yêu thích nhảy múa, nhưng tôi cảm thấy mình cần cải thiện, tôi cần biết các luật lệ của Hip-Hop. Tôi quyết định lấy chứng chỉ của HHI vì nó được quốc tế chấp nhận, và tôi có thể dùng nó khi làm giám khảo. Nếu có tranh cãi ở một cuộc thi nhảy thì tôi cần phải nắm các luật lệ.

Mouse, bạn cảm thấy thế nào khi ghi âm bài "Quay ngược thời gian" (Waela Glap Lang) cho bộ phim truyền hình Hai thế giới (Two Worlds)?
Mouse: Đó là công việc đầy thử thách. Đã lâu rồi tôi không hát nên phải có thời gian để làm ấm giọng trước khi có thể hát tốt.

Bạn có nhớ ca hát không?
Mouse: Có chứ, nhưng tôi thích hát cùng bạn bè hơn, hát một mình cô đơn lắm. Tôi bắt đầu nghiệp ca hát trong một nhóm nhạc nam, nên đã quen hát cùng cả nhóm bạn rồi.

V-trans: helios1002@kitesvn
Credit: Bangkokpost
Link: http://www.bangkokpost.com/learn ... tertainment/1307899

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Có tâm, có tâm :x
bjmbjmxjnh + 5 chết đứ đừ =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao