Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22427|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(18/5/2017) Golf Pichaya cười khi bị soi “cậu em” đồ sộ, đang đợi mọi thứ sẵn sàng để ngỏ lời cầu hôn Kwan Usamanee.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(18/5/2017) Golf Pichaya cười khi bị soi “cậu em” đồ sộ, đang đợi mọi thứ sẵn sàng để ngỏ lời cầu hôn Kwan Usamanee.

Golf Pichaya là một trong những ca sĩ hot nhất hiện nay, sau khi anh tháo mặt nạ Nhện xuống trong chương trình The Mask Singer. Rất nhiều fan khen giọng hát của Golf rất hay. Khi được gặp Golf, anh chia sẻ cảm xúc cũng như chuyện được Kwan đưa về gặp gia đình.

"Chuyện Kwan đưa về Phetchaburi thì tôi rất vui khi có cơ hội gặp người thân của cô ấy. Mọi người cũng có ngầm dò hỏi chuyện đám cưới, khiến bản thân thấy hơi áp lực. Tin rằng các fan theo dõi hai chúng tôi sẽ hiểu và cảm ơn vì mong muốn cả hai kết hôn.

Còn chuyện nhà Kwan bị bên nhà thầu làm việc ẩu đả, thì chi tiết phải để em ấy trả lời thì hơn, tôi không nên liên quan nhiều. Ban đầu tôi không có can thiệp vì sợ không hay. Sau này tôi có đến giúp và nghĩ rằng con người ta nên có danh dự tự tôn trong nghề nghiệp của mình. Vì bây giờ thấy tin tức các ngôi sao thay đổi nhà thầu cũng không tốt, không muốn người làm nghề này bị ảnh hưởng không hay chỉ vì một vài người. Người làm công việc này nên làm cho tốt, nên trung thực với công việc của mình.

Còn chuyện mẹ Eaw mở đèn xanh chuyện của Kwan, thì cũng có bàn chuyện đám cưới, nhưng vẫn chưa ngỏ lời chính thức. Chỉ sơ sơ thôi, muốn mọi thứ sẵn sàng để có thể chăm sóc em ấy thật tốt. Tôi tin là bây giờ cả hai quen nhau một kiểu khác, không còn yêu đương kiểu trẻ con nữa. Theo lời mẹ em ấy, chuyện sính lễ thì cho cả hai tự bàn bạc. Nhưng cả hai không muốn tính toán tình yêu ra tiền, vì không thể so sánh được. Trong lòng mình thì nếu ngày mai có thể kết hôn thì cũng làm. Bây giờ cả hai đều có nhiều việc, vẫn chưa sẵn sàng chuyện gia đình hay nhà tân hôn. Cùng nhau để dành tiền, có việc gì thì cũng ủng hộ lẫn nhau. Nếu bản thân sống tốt, suy nghĩ tốt, thì điều tốt đẹp sẽ đến với mình thôi. Tôi chưa bao giờ có ý nghĩ gì không tốt hay lợi ích gì trong mối quan hệ. Mười năm qua, tôi yêu em ấy thế nào thì giờ vẫn thế ấy.

Còn việc ca hát thì cũng có nhiều lời mời hơn, vì chưa từng thấy tôi hát phong cách này. Việc viết nhạc thì vì tôi luôn được nhớ đến qua hình ảnh Golf - Mike nên có lẽ cho rằng bản thân không thể hát một mình được. Các bậc đàn anh nhà sản xuất cũng không tin mình, nghĩ rằng nếu viết nhạc cho thì mình không hát được đâu. Nên khi The Mask Singer liên lạc, tôi cảm thấy là tôi sẽ tham gia và thể hiện rằng mình làm được.

Bây giờ chưa có bắt đầu bàn bạc vì hiện tại tôi đang quay phim điện ảnh, phim truyền hình và cả chương trình. Phim REALMS sẽ bắt đầu chiếu vào tháng 10 này, là dạng phim mà có yếu tố hành động, đội ngũ sản xuất Hollywood nên làm việc rất đúng giờ. Hôm qua quay xong thấy rất vui, là một cơ hội dành cho bản thân. Phim sẽ được chiếu tại tám nước và cả Mỹ.

Còn chuyện bị soi “cậu em” đồ sộ trong trang phục của mặt nạ Nhện thì mong mọi người sẽ chú ý đến giọng hát của tôi hơn [cười]. Trang phục thì khá chật, khi hát thì bản thân hồi hộp, muốn an toàn cũng khó. Mặc trang phục thế này khi trình diễn cũng có nhiều kiểu tạo dáng, không có xấu hổ gì nhiều. Cũng có người chọc ghẹo này kia, Kwan em ấy không có lo."

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Link: daradaily.com/news/62046/read
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-5-2017 15:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Mấy đôi chia tay nhau từ hồi trẻ bồng bột mà còn quay lại được. Mình cũng mừng vì sau 10 năm hai người vẫn quay về với nhau. Chị Kwan từng nói sẽ không gọi P'Golf là bạn trai vì sợ mất anh ấy. Sau này chị có thể gọi là chồng cho nó an toàn rồi. Năm ngoái nghe tin mẹ Kwan không ưa Golf mình còn nghĩ là 2 người sẽ gian nan lắm, gần đây thấy ảnh chụp của 2 người với 2 mẹ thì cũng mừng. 2 người sớm kết hôn và hạnh phúc nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-5-2017 18:23:36 | Chỉ xem của tác giả
mấy cặp đôi bên Thái quen nhau bền ghê toàn 5,7,10 năm không ah, mong là 2 anh chị sẽ nắm tay nhau đi đến trọn đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách