Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1529|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(17/5/2017) Sau bao đợi chờ, Raeng Ngao 2 đã fitting rồi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau bao đợi chờ, Raeng Ngao 2 đã fitting rồi

Sau thành công của bản remake Raeng Ngao 2012 với Janie và Ken Phuphoom đóng chính, Broadcast Thai đã có những hứa hẹn về phần 2. Tuy nhiên phải đợi gần 5 năm, các fan mới có dịp hú hét vui mừng khi những hình ảnh đầu tiên của buổi fitting ( thử trang phục) được công bố.

Các fan có còn nhớ hay không? Khi quay Raeng Ngao, đã có những tin đồn như áp lực bản gốc của koojin Ann Thongprasom- Ken Teeradeth; diễn xuất non nớt và vốn kinh nghiệm ít ỏi của nam chính Ken Phuphoom, Janie "tạo áp lực" cho Ken về diễn xuất,...Nhưng cuối cùng, vượt lên trên tất cả, bộ phim nhiều hoài nghi này đã tạo hit khi phát sóng, tập cuối rating ở BKK trên 12, đó là chưa kể đến vô vàn giải thưởng cho nam- nữ chính, nam- nữ phụ. Chắc chắn những áp lực lên phần 2 cũng sẽ không ít hơn phần một, nhưng hẳn chúng ra cũng có nhiều điều đáng để mong chờ đúng không nhỉ? Hãy cùng chờ đợi và cổ vũ cho Raeng Ngao 2 cũng như Ken Phuphoom nhé.

Đưa tin: [email protected]
Nguồn: IG Nong Arunosha, IG Ken Phuphoom.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2017 16:25:34 | Chỉ xem của tác giả
Ken ơi, dù biết rằng Nong Arunosha ưu ái cậu lắm, tớ vẫn từng lo cậu k có tên trong dàn cast khi mà tin đồn cứ thi thoảng âm ỷ bùng lên, chỉ có Janie confirm mà thôi. Giờ nhìn thấy cái này mà vui lắm. Vì ngoài cái Rock letter cậu k có phim nào hết. Hai phim gần đây là Kong Krapan Naree và Kamathep Online k thành công lắm.
Có thể vẫn là sự hợp tác cũ kĩ với Broadcast Thai, hoặc là ăn theo cái bóng của "Cái bóng- Raeng Ngao" cũng được. Tớ vẫn nhớ đã từng thích ánh mắt thâm trầm của cậu thế nào, vẻ mặt đau khổ khi thổ lộ tình yêu với cô ấy của cậu thế nào. Nhớ đã lụi cụi cap từng cái ảnh màn hình những kiểu sơ mi mà cậu mặc. Nhớ từng đau khổ và vui sướng thế nào khi có sub eng rồi bị ngừng, rồi lại có, nhớ từng đi năn nỉ, giục giã bao người để làm sub.
Kamathep Online tuy k thành công, tớ cũng chẳng đủ hứng thú để chỉ nhìn cậu với Namtarm mà xem được. Nhưng tớ nhớ từng biểu cảm, từ bao giờ cơ mặt đã co giãn thoải mái như thế, cười tươi và dịu dàng như thế.
Cậu nhất định đã trưởng thành rồi đó. Thế nên hãy cho chúng tớ thấy 1 màn trình diễn xuất sắc trong phim mới nhé. Vì tớ cũng biết, cậu đã đến tuổi băm, đã đến lúc lớp măng non Ch3 lên rồi, hãy giữ vững vị trí  bằng tình yêu diễn xuất và thái độ cầu thị nhé.
Chúc cậu thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-5-2017 10:29:55 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 17-5-2017 04:25 PM
Ken ơi, dù biết rằng Nong Arunosha ưu ái cậu lắm, tớ vẫn từng lo cậu k có tên trong d ...

Mình là fan của Raeng Ngao cho nên mình rất vui khi nghe tin có phần 2 với sự góp mặt của cả 2 người.  Hồi ấy mê là vì cái kết theo luật nhân quả khiến mình hả hê hết sức. Khi đó đã cực kì hâm mộ diễn xuất của chị Janie. Lúc mới coi phim thấy Ken đóng với chị Janie cứ lệch lệch nhưng càng xem mình càng thấy hài lòng. Mấy phim gần đây của bạn Ken mình không có xem nhưng nghe nói cũng được hết sức khen ngợi cho nên bạn @lethithuyhoa đừng lo, dù có lớp măng mới nhưng Ken vẫn sẽ có 1 chỗ đứng nhất định.

Bình luận

cảm ơn bạn  Đăng lúc 18-5-2017 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách