Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 38975|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(17/5/2017) Ken phủ nhận việc mê bạn gái đến mức quên bạn bè.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(17/5/2017) Ken phủ nhận việc mê bạn gái đến mức quên bạn bè.

Nam diễn viên Ken Phupoom gần đây được gọi là anh hùng khi giúp nữ diễn viên Taew Natapohn khỏi bị té sân khấu tại concert Love is in the air của đài CH3. Khi gặp Ken, chúng tôi hỏi cậu ấy có suy nghĩ thế nào về chuyện này, cũng như có chuẩn bị ngạc nhiên gì cho sinh nhật bạn gái Esther vào ngày 18/5 hay không.

Chuyện giúp Taew thì không phải anh hùng gì đâu. Tôi đỡ Taew là lúc sân khấu sụt xuống, bản thân cũng giật mình. Vì đang nắm tay Taew nên đỡ được cô ấy. Lúc trình diễn xong thì vào trong có nói là vừa rồi xảy ra chuyện, may mà không bị sao, buổi diễn cũng tốt. Bản thân phải cẩn thận nhiều hơn. Xem clip cũng không biết làm sao sụt nữa, lúc ở trong cánh gà cùng Nadech thì Taew đến cảm ơn. Nên giúp nhau mà, nếu không thì tất cả đều té, coi như là lúc đó rất may mắn.

Còn chuyện sinh nhật Esther, có mua gì tạo ngạc nhiên cho ấy không, thì đã chuẩn bị quà xong rồi. Nếu nói ra thì không còn ngạc nhiên nữa. Hôm đó có lẽ là rảnh, vì bây giờ vẫn chưa có gì, lakorn chưa khởi quay, ngày mai chụp ảnh fitting, cuối tháng thì bắt đầu kín lịch trình. Thật ra những thứ tôi chuẩn bị không có gì nhiều đâu, đơn giản thôi. Sinh nhật thì có bánh, không có chuẩn bị nhạc gì đâu vì tôi hát không hay.

Còn về chuyện có người nói rằng mê bạn gái đến không có thời gian dành cho bạn bè. Thật ra tôi vẫn đi với các bạn mà, chỉ là đôi khi đi với nhóm này, không đi với nhóm kia. Không thể đi với tất cả các nhóm được, chứ không phải bỏ quên gì đâu. Có nhiều việc phải làm, phải học hành, phải dành thời gian cho công việc nhiều hơn. Làm việc xong thì cũng mệt, nên bảo thôi hẹn ngày khác cũng được, vừa mới gặp nhau đây mà. Không có dính bạn gái đến thế. Esther cũng không phải luôn rảnh cùng lúc với tôi, nếu em ấy không quay phim thì sẽ tìm thời gian gặp nhau. Nếu đưa đi gặp bạn bè thì ngại lắm, đôi khi họ cũng quen biết nhau rồi.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Credit: http://daradaily.com/news/62021/read
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-5-2017 10:19:39 | Chỉ xem của tác giả
Nói thế tội bạn KenP. Bằng chứng là bạn ấy đang đi chơi với dànThe Cupid đấy thôi.
1 ngày 24 tiếng, ăn ngủ đã mất khối thời gian rồi, còn làm việc này việc kia nữa.
Ken dạo này lắm sóng gió quá đấy. Chúc sớm bình yên nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-5-2017 15:22:15 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng vậy thôi, chưa có bạn gái/người yêu thì đi với bạn bè. Giờ có rồi phải chia thời gian ra chứ.
Ken đã từng dính lấy Weir, đến nỗi có tin bám Weir để nổi.
1 dạo thì hay đi với Typhoon KPN.
Dạo này thấy thân với P'Oh, lập hội với cả Lek do quản lý thân nhau.
Nhưng đúng là từ ngày công khai thì hay post ảnh đi với Es nên mới bị hỏi thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách