Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16+][TV Tokyo 2013] LIMIT - リミット | Sakuraba Nanami, Tsuchiya Tao (Vietsub Ep11, 12 END)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-10-2013 01:23:35 | Chỉ xem của tác giả
thanhhoastyle98 gửi lúc 5-10-2013 23:11
Em xem 12 tập 1 lèo luôn. cơ mà sub khong chuẩn nên muốn coi lị của Kites
công nhận là  ...

cơ mà mình nghe bạn 8 cũng muốn xem luôn :D cơ mà bạn xem nguồn nào hết 12 tập luôn vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-10-2013 10:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay, xem hồi hộp gây cấn, diễn viên diễn xuất đồng đều có đều phim coi hơi nặng nề u ám ai đang buồn đời buồn tình thì đừng nên xem nhé {:138:} . Tập cuối của phim rất cảm động, nói chung là 1 bộ phim nhiều triết lý sâu sắc ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-10-2013 10:52:54 | Chỉ xem của tác giả
Từ lâu đã ham kinh dị nhật :3
Thấy ST có dự án là vào đặt gạch hóng sẵn ngay :3
Lúc đầu xem cái poster mềnh còn tưởng là một phim mình đã xem trước đó...nói về nhóm học sinh của một trường tại Nhật bị đưa vào một hòn đảo hoang và chém giết lẫn nhau để sống sót nữa chớ >_<
Nói chung từ đợt xem cái phim đấy với The Ring bản Nhật thì đủ hãi phim ma Nhật rồi :|
Down phim thôi !!!!
Thanks ST nha :3

Bình luận

Thật hả bạn :3 hồi xưa mình xem đĩa của bạn mình :3 h muốn xem lại mà ko nhớ tên :D Thanks bạn nha <3  Đăng lúc 7-10-2013 07:56 PM
Chắc bạn xem film Battle Royale  Đăng lúc 6-10-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-10-2013 11:07:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã đọc manga và cả xem live action
Phải nói đây là một bộ phim rất đáng coi {:291:}
Tình tiết rất hay và lôi cuốn
Kết thúc cũng rất bất ngờ và đầy ý nghĩa
Bạn nào chưa coi thì hãy coi nhé, thật sự rất đáng xem {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 6-10-2013 11:31:02 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone].Limit.E02.HD.KITES.VN.mkv

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-10-2013 12:18:54 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay, cực hấp dẫn nhưng cái cảnh lúc xe rơi xuống vực và lúc nhìn mấy cái xác chết làm mình rợn quá
bạn Konno xinh quá
ko biết là bạn ý và bạn trai có đến với nhau ko

Hình như là bạn Usui vài tập sau sẽ chết ý
Đúng là những người còn sống đều là có vấn đề hết
bạn đeo kính cực kì thông minh thương yêu các em của mình, thế nên luôn quyết tâm để có thể trở về nhà

edit by adam77
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-10-2013 13:20:17 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim rất đáng để xem <3
Mạch phim nhanh, gấp gáp, hấp dẫn từng giây. Lời thoại sâu sắc nhưng vẫn ko khô khan như đại đa số phim Hàn. Diễn xuất của 6 vai chính rõ xuất thần, ánh mắt, cử chỉ đều bộc lộ hết sức tự nhiên chiều sâu, góc khuất của từng nhân vật. Mình bị ám ảnh nặng nề bởi lối diễn bằng ánh mắt của các bạn này luôn.
Ý nghĩa nhân văn và bài học đc gửi gắm cũng rất đáng suy ngẫm. Thiết nghĩ, nếu 6 người họ thực sự có lòng tin tuyệt đối ở nhau trong những lúc khó khăn thế này thì Usui đã ko phải bỏ mạng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 6-10-2013 16:34:36 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi phim ghê quá. Ngồi hóng hót tập tiếp theo thui. Cảm ơn vietsub nhiều nha. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-10-2013 16:53:25 | Chỉ xem của tác giả
hị hị hôm nay bên nhà mình làm phim này rồi à {:430:}

Hạnh phúc bất tận là đây, phim 1 tập có khoảng 25', coi k đã gì hết trơn {:431:}

Nói chung là cám ơn ST nhiều lắm lắm, hy vọng k bị drop giữa chừng là mình mừng hết lớn {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-10-2013 17:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Midorichan gửi lúc 6-10-2013 00:24
mình cảm thấy đây là bộ đáng xem nhất về thể loại này của nhật trong mấy năm gần  ...

Theo mình thì Love long letter nhờ có sự hiện diện của người lớn nên không có cảnh chém giết gì hết, qua mỗi tập phim các bạn nhỏ có thể học được một chút điều nho nhỏ, bản thân mình cũng học được nhiều điều.
Mình cũng có đọc qua tập đầu của Limit nhưng ám ảnh quá nên thôi, giờ không biết có nên down phim về coi không nữa.

Bình luận

cũng ko có j kinh dị đâu b ơi, chỉ nói về nhận thức và chuyển biến tâm lí của 5 ng thoy, :v chả ai die cả mà  Đăng lúc 6-10-2013 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách