Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6873|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(16/9/2016) Ken-Esther cực kỳ tình cảm, đều đã gặp gia đình của nhau.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(16/9/2016) Ken-Esther cực kỳ tình cảm, đều đã gặp gia đình của nhau.

Cặp đôi khác đài(1) Ken PhupoomEsther Supreeleela cùng nhau đăng ảnh cả hai lên instagram rất là ngọt ngào nha. Trước đây còn thấy Esther đăng ảnh ngạc nhiên với một căn phòng đầy bong bóng ở khách sạn ở Pattaya. Sau sự kiện khai trương Touch The Kyushu, ký giả đã gặp Ken để hỏi thêm về chuyện này.

“Bên khách sạn họ chuẩn bị cho, không có liên quan gì đến tôi. Hôm đấy tôi không có đến khách sạn. Em ấy đi làm việc, tôi cũng không có đi theo xem em ấy quay đây. Nếu có thể đến, tôi cũng không muốn phiền em ấy mà để em ấy làm việc thì hơn.”

Cả 2 cùng nhau đăng ảnh kèm lời ghi chú ngọt ngào trên instagram. Ken viết “My jigsaw”(2) cho Esther, còn Esther viết “You are my sunshine” cho Ken. Ken nói,

“Tấm ảnh rất đẹp, thể hiệni ý nghĩa của caption. Còn caption của em ấy thì rất đáng yêu. Cảm ơn em, jigsaw của anh. Em giống như bù đắp cho anh vậy, là nguồn động lực khiến anh sống tốt hơn, làm việc hiệu quả hơn, nhìn nhận cuộc sống tốt hơn.

Tôi không mất nhiều thời gian để suy nghĩ caption, nhưng khi chọn ảnh thì hỏi em ấy xem tấm ảnh thế nào, có đẹp không. Còn caption thì không có nói.”

Khi ký giả hỏi liệu cả 2 có thể gọi nhau là người yêu chưa thì Ken trả lời rằng, “Tôi chưa muốn xác định gì, kiểu như bây giờ happy rồi. Việc gọi nhau là gì thì không cần đâu, tôi vẫn gọi là “em” bình thường thôi.”

Thấy cả 2 thường xuyên đi vận động cùng nhau?

“Em ấy không có vận động nhiều, nên nếu có thời gian rảnh thì sẽ cùng đi. Có thể chăm sóc tốt hơn cho bản thân với em ấy cũng tốt.”

Hỏi đến ngày lễ tốt nghiệp của Esther, Ken có tặng quà gì đặc biệt không, thì Ken trả lời,

“Không có tặng quà gì đâu, chỉ có tặng hoa và lời chúc mừng thôi. Hôm đó tôi không có lịch trình nên rảnh, đúng vào ngày không có lịch quay phim. Được gặp cả gia đình em ấy, mọi người rất dễ thương. Đa số thì hay gặp mẹ em ấy rồi, cũng thân thiết nên không phải nhắn nhủ gì hết. Mẹ em ấy chăm sóc rất chu đáo cho em ấy, đi đâu cũng đi cùng. Em ấy cũng có gặp gia đình tôi vào Ngày của mẹ vừa qua. Cũng bình thường. Cứ để mọi thứ tự nhiên thôi.”

Cap: Chúc mừng! Em giỏi lắm.

Cap: Nguồn động viên của tôi.

(1) Ken thuộc đài 3, còn Esther là diễn viên tự do nhưng hay đóng phim cho OneHD và GMM.
(2) Mảnh ghép của tôi.

V-trans: [email protected]
Credit: rakdara
Link: http://www.rakdara.net/home/297221
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2016 15:51:57 | Chỉ xem của tác giả
Trông 2 bạn này cũng đẹp đôi phết.
Esther thì xem phim đóng rồi, còn bạn nam thì nhìn lạ quá.
Không biết đã đóng những phim nào rồi.
Bên Thái có nhiều couple đẹp đôi thật.

Bình luận

Ken cũng đóng kha khá phim rồi, bên CH3 ấy bạn ơi.^^  Đăng lúc 13-10-2016 04:36 PM
Ken cũng đóng kha khá phim rồi, bên CH3 ấy bạn ơi.^^  Đăng lúc 13-10-2016 04:36 PM
Ken cũng đóng kha khá phim rồi, bên CH3 ấy.  Đăng lúc 13-10-2016 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-10-2016 10:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Thích Esther vì xem vịt con xấu xí, đang xem Ngao asoke của em rồi lại lội ngược lại phim Giao dịch tình yêu, trong phim thì toàn đóng cặp vs Sean nhưng thích b ngoài đời này hơn. Mong Esther hạnh phúc nhé, thích Sean đóng phim cùng nhưng ko ship cặp này ngoài đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-10-2016 13:00:58 | Chỉ xem của tác giả
cặp này mới yêu nhau phải không? sao t thấy tình cảm quá vậy, đã thế 2 bên còn gặp gia đình của nhau nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-10-2016 13:02:29 | Chỉ xem của tác giả
hi hi..hai đứa đẹp đôi ghê...chúc 2 đứa hạnh phúc dài lâu và thành công to lớn trong sự nghiệp hen
hồi trước hai đứa là couple mà mình cứ bán tín bán nghi,giờ thì an lòng rùi he he
thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-10-2016 22:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Em chèo thuyền esther- push mà không thành
2 người sao lại đều có người thương và ra mắt gia đình rồi nữa chứ
Nhưng Ken cũng soái ca nên cũng cảm thấy được an ủi phần nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-10-2016 14:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước Esther có quen Sean không nhỉ?!
Cặp này mới quen nhau mà hả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-10-2016 20:19:43 | Chỉ xem của tác giả
donghae76 gửi lúc 21-10-2016 02:41 PM
Hồi trước Esther có quen Sean không nhỉ?!
Cặp này mới quen nhau mà hả!

nghe đồn trước seanest là một cặp nhưng mẹ est ko có đồng ý sean đó bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-2-2017 14:54:11 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Ken này nhìn hiền lành và có vẻ chiều Esther
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách