Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.05.2015] Happy Camp | Ji Chang Wook, Trương Hàn, Tỉnh Bách Nhiên, Dương Dương - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-5-2015 16:24:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Show truyền hình này dễ thương và vui quá chừng.
Toàn là ngôi sao, mà lại là trai trẻ đẹp hỏi sao không  " Hot " .
Ji Chang Wook đẹp rạng ngời, hòa đồng và cũng tham gia vui chơi hết mình cùng các diễn viên nước bạn.
Cám ơn Sub đã Vietsub cho fans theo dõi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 25-5-2015 16:26:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hàng vèeeeeeeeeeeeeeeeee
giữa ban trưa check-in ngoài đường mà hú hét như 1 con dở, bao ánh mắt quay sang nhòm mà xấu hổ chả biết giấu đâu cho hết
đi công việc mà chỉ mong cho xong lẹ để ào về nhà
hết chờ với đợi thành ra đến giờ mới được thả về, trễ hết 2 tiếng đồng hồ làm tức muốn hộc máu

Húc ca, êm đến đâyyyyyyyyyyyyyy
bữa giờ thấy ST bận cũng nhiều việc nên em không nghĩ hàng tung sớm vậy đây, ST siêu nhân *ôm hun thắm thiết*

coi trailer là muốn quắn quéo rồi nhưng vì tinh thần đợi sub nên cắn răng ko xem onl, ko xem raw để xem sub 1 lần luôn cho thõa, thiên thần đầu sói đầu cừu lông lá tung bay
Em yêu Lá, em yêu ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-5-2015 16:27:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

uhuhuhu cuối cùng cũng có sub HC rồi. vừa Ji Chang Wook vừa Zhang Han, toàn nam thần của tớ

thích JCW tự dạo RM. tới giờ thì tìm hết những phim anh đóng để down về nghiền ngẫm và ngắm dung nhan và diễn xuất của quàng thượng hehehe

mỗi 1 bộ phim 1 kiểu nhân vật khác nhau. nhớ đợt Empress Ki mọi người ai cũng gọi anh "hoàng thương, hoàng thượng". qua Cứu Thế thì là Healer. những bộ tiếp theo trong tương lai sẽ lại là những cái tên gọi khác dành cho anh đẹp dai này nữa thôi kkk

Healer trong phim xinh dai, bảnh bao, cool ngầu là thế nhưng chơi show thì bao ngốc và bao ngơ hahaha. thích nhìn Wook cười. nụ cười hiền như con cá khô luôn. mặc dù không chói lóa và bắt nắng bằng Kim Jae Won hay Song Joong Ki nhưng nụ cười ấy mang 1 vẻ hiền dịu, baby, chân chất, thư sinh, dễ thương lắm luôn. nói chung là nhìn anh cười cảm thấy rất ấm lòng và mang lại cho mình sự gần gũi, giản dị. túm lại là vô cùng đáng yêu và đáng quý ý. nụ cười có thể chữa lành mọi vết thương mang lên Healer hihi

còn rất nhiều điều muốn nói về chàng trai này nhưng thôi, để dành dịp khác tỏ tình với anh sau. giờ kéo về xem show cái đã. cảm ơn subteam nhiều nhá. quá thần tốc quá nguy hiểm luôn. cảm ơn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-5-2015 16:57:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hí hí ~~ có dương dương kìa. dương dương tham gia happy camp cũng nhiều ghê ~~
bạn nhỏ đáng yêu. cùng với các anh đẹp trai.
happy camp thì lúc nào cũng vui vẻ rồi. lúc nào cũng cười lăn lộn ấy.
subteam quá nhanh quá nguy hiểm. cảm ơn các bạn nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-5-2015 17:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng hàng cũng về rồi, tốc độ lần này của subteam quá nhanh quá nguy hiểm. Càng xem càng thấy Ji Chang Wook dễ thương, nhiệt tình, lăn xả các trò hết mình. Tỉnh Bảo thì thôi rồi, xem khúc chụp ảnh không nhịn được cười. Dương Dương dễ thương y chang con nít vậy.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-5-2015 18:30:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hay quá. dạo gần đây hay được xem Happy Camp nhé
toàn diễn viên thần tượng mình yêu thích
nhất là trương hàn và ji chang wook
yêu sub team quá
thanks các bạn nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-5-2015 19:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có sub rồi , kéo torrent thôi..
Ai cũng mặc đồ cừu hết, dễ thương quá, thích nhất là Trương Hàn với Ji Chang Wook ak.
Thanks chị me nha .
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 25-5-2015 19:55:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Sau bao nhiêu ngày chờ mong cuối cùng cũng được xem rồi
C.ơn ST rất nhiều
Hóng couple Dương Hàn ^^ với anh Húc ca
Dạo này Happy Camp mời toàn mĩ nam không à
xem xong tập nào cũng bấn loạn vì mấy anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 25-5-2015 20:09:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ôi ôi ôi cuối cùng thì cũng
chờ đợi bao nhiêu lâu nay đúng kiểu ngày nào cũng vô check để xem có chưa ấy
nhìn thấy thread và dòng vietsub completed mà xúc động bồi hồi vãi sữa
từ lúc coi preview là đã hóng hóng hớt hớt chờ đến ngày được xem fullshow rồi
cậu Ji đi show chốn đất khách mà được cưng dã man luôn, còn hảo tâm vẽ chân dung mấy anh chị MC nữa chứ, cũng có lòng ra phết ha cười cũng nhiều, cũng biết cách đùa chọc cười mặc dù toàn fail hình như là toàn fail thôi đúng không nhỉ ảnh ọt về hàng đống, các fansite với masternim thi nhau đầu độc trái tim tâm hồn non nớt của mình giờ đi kéo torrent về chắc lại ngồi cắn môi không dám xem sợ xem xong ép tim quẫn trí quá mà thân xác hoang tàn mất thôi đã có JCW lại còn có cậu Dê Dê với anh Hàn soái thì biết làm sao giờ nói vậy chứ chắc xem xong lại vô đây xả ra cho nó đỡ bức bối con tim preview như thế kia mà, fullshow chắc còn kinh khủng hơn *ôm tim*
vẫn mong ngóng HQ của tấm preview này mà mãi chẳng thấy Idealtype tung
cái đoạn này người mặc đồ trắng tinh khôi này, lông vũ bay rợp trời nhưng không thể che lấp nụ cười tỏa ánh nắng của ngàn mặt trời rực rỡ của người đâu này, sao mà giống thiên thần quá này TT^TT

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-5-2015 20:28:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cuối cùng hàng cũng về bản rồi là lá la, là lá la
cảm ơn subteam, cảm ơn chủ thớt )
đập vào mắt ngay đầu là cái ảnh toàn một lũ được kêu gào nam thần mặc đồ đáng yêu thế kia ) xé nát trái tim em!!!!!
thằng nhỏ nhí nhố nhà mình lần đầu tham gia show nên cứ cười toe thế này đây ))
nhà C đã vất vả rồi ******

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách