Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3244|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

(15/8/2017) Chốt lịch lên sóng Rak Nakara vào 04/9

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-8-2017 21:06:51 | Xem tất |Chế độ đọc
Chốt lịch lên sóng Rak Nakara vào 04/9

Có vẻ như Leh Lub Salub Rang sẽ chỉ có 10 tập, ngay sau đó, slot 2-3 sẽ là phim của một sao nam trẻ khác cũng rất hot là Mark Prin. Trong phim Mark vào vai một hoàng tử, anh sẽ là mục tiêu tranh giành của 2 chị em do Taew và Mew đóng.
Lại là một bộ cổ trang nữa cho Taew, còn với Mew, cô đóng vai người em độc ác, đây sẽ là thử thách diễn xuất cho cô. Samee Teetra, hoặc gần đây, phim Plerng Boon đang phát sóng cũng là phim 2 nữ chính, hy vọng Rak Nakara sẽ cho người xem thấy màn đấu tay đôi hấp dẫn của 2 nangek đầy tài năng này.
        Mời các bạn xem qua trailer phim.

p/s: tin có chỉnh sửa 1 chút theo ý kiến 1 bạn
Nguồn: Chajchawal Pantdej utube channel
Đưa tin: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 21:11:37 | Xem tất
bạn ơi trước khi phim lên sóng thì nhà sx vs đạo diễn đã nói ở mấy tạp chi pvan là phim này sẽ ngắn ko giống những phim trc mong bạn đưa tin chính xác tránh sai lệch!

Bình luận

mình có fl tin tức về Leh Lub k thấy tin như bạn nói, nhưng ok, để tránh gây thị phi mình sẽ edit lại  Đăng lúc 15-8-2017 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-8-2017 21:14:00 | Xem tất
        Thấy tin này trên các trang tin nên vô đây làm cái news. Năm nay Ch3 hẻo đến tội, sau Quốc tang lịch chiếu các phim của cả 3 đài đều bị lung tung sao đó. Như Ch3, đôn The Cupids lên chạy slot, đến độ ost chỉ kịp tung ra trước phim chiếu một vài ngày, còn không làm mv tử tế, chỉ là hình ảnh phim ghép với ca sỹ đứng phòng thu. Rồi phim rate thấp đến thảm hại, đến tận gần cuối năm rồi mà chưa có khởi sắc đáng kể. Lý ra 1 năm mà mình từng rất mong chờ nhiều phim hay thì lại thành ra thất bại ê chề thế này.
        Giờ Leh Lub bị cắt sóng*, mình không cho là Rak Nakara có thể hot hit gì đó giữa tình hình này. Nhưng vẫn mong mọi thứ khả quan hơn chút. Vì rất thương Ch3. Mà tuy phim xếp hàng để lên sóng thật, các sao trẻ đài 3 chẳng có phim mấy, như Nadech và Yaya đều chưa fitting phim mới trong khi Likit Ruk đã quay xong, Mark và Kim chỉ có Kom Faek, Mario không có phim, Ken 1phim, JJ 2 phim, à, có James Ma là khá nhất, 3 phim.
p/s: * có thể có người không đồng ý ý kiến này, vì chẳng có tin đồn nào, chứ đừng nói thông tin chính thức là Leh Lub bị cắt giảm số tập, nhưng ý kiến cá nhân của mình là thế, lakorn Ch3 bao giờ chẳng 12-13 tập, 1 số phim có thể dài hơn, chứ ngắn hơn thì hơi khó, nhất là lại là koojin hot.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 21:19:01 | Xem tất
và kịch bản có vấn đề và phải rewrite lại 2 lần do p'mam nhà sx ko đồng tình vs kịch bản phim do vậy thời gian quay phim ms kéo dài vậy rồi cộng thêm việc nhà đài cũng lên lịch sẵn để phim #lehlub lên sóng và nó cũng sát ngày phim đóng máy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 21:24:53 | Xem tất
cái này là thông tin mấy ng fan NY bên thái nói bên twiter trc khi phim lên sóng 2 ỏ 1 tuần j đó mình ko nhớ rõ h tìm lại chỗ ng ta trả lời cũng khó... bạn ko tin mình cũng chịu h tìm phải lội mấy ngàn tweet của họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 21:47:26 | Xem tất
https://www.instagram.com/p/BXDlWLwjqFj/?taken-by=souysouyyy
đây instargram vào 27/7 trc khi film lên sóng 4 ngày fan đã nói "heard that airing only 10 episodes" còn bên twitter thông tin sớm hơn 2-3 hôm j đó h tìm mình cũng chịu như đã nói ở trên...==> film ko hề bị cắt sóng
mình chỉ mong trc khi bạn đưa lên tin đó cần phải tìm hiểu rõ ràng trc khi đưa lên phần tin tức... còn bạn suy nghĩ như thế này thế kia bạn có thể cmt sau tránh ng đọc hiểu nhầm này kia!

Bình luận

Lấy teaser trên youtube xong, sau đó trans ra phim bị cut sóng =)))))))))) nể  Đăng lúc 17-8-2017 08:03 AM
Bạn viết bài có thành kiến vs NY, toàn nói những điều tự cá nhân nghĩ k à =)), trans bậy bạ để ngta nghĩ phim bị cut sóng  Đăng lúc 17-8-2017 08:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2017 15:34:53 | Xem tất
Phim của Mark - Teaw sắp lên sóng rồi. Chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách