Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1337|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(15/4/2017) Num Somsarn- Kob Suvanant, ngôi vương có trở lại

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Num Somsarn- Kob Suvanant, ngôi vương có trở lại?

Không biết có ai còn nhớ thập niên 90, có một người được xưng tụng là nữ hoàng màn ảnh nhỏ Thái Lan, người mà đóng phim nào phim đó top rated- không? Thành công ngay từ ở tuổi 16, nhờ phim Dao Prasook, Kob Suvnant sau đó đã nhanh chóng trở thành sao hạng A, top nangek của CH7 với nhiều phim rating kỷ lục mà có lẽ ít lakorn hiện đại nào có thể có được. Cặp kookwan huyền thoại ngày đó, Num-Kob còn mải mê với việc đóng phim, thậm chí không biết việc mình đã nổi tiếng toàn quốc như thế nào.

Năm 2010 Kob rời xa màn ảnh để chăm lo cho cuộc hôn nhân của mình, lần lượt sinh 2 bé con xinh xắn. Còn Num, vẫn tiếp tục miệt mài diễn xuất, dù là các vai phụ, hoặc đôi khi là vai chính bên cạnh các nangek ít tuổi. Và nay, sau 7 năm chờ đợi, Kob đã tái xuất, với chính praek của mình, Num trong bộ phim mới Nam Sor Sai.

Có lẽ lần này sẽ là một drama đầy nước mắt khi mà cuộc hôn nhân tưởng như êm đềm của Num- Kob trong phim bị Jieb Sopitnapa phá hoại. Dàn sao hạng A, kiểu kịch bản truyền thống, liệu bộ phim này có thành công hay không? Hãy cùng xem qua trailer của phim nào. ? Phim lên sóng từ ngày mai 16/4.

Nguồn: asianfuse.net, ch7 offical utube, dara news face
Đưa tin: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-4-2017 13:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ cái đợt mới tìm hiểu lakorn phải nới là mình bị sốc về độ nổi tiếng của mấy phim P'Kob đóng, phim nào chị đóng là nổi phim đó top rate hết. Bây giờ mấy phim top rate remake lại cũng đa phần là toàn phim Kob đã đóng rồi. Mong phim này sẽ thành công dù mình ko thích nd cho lắm, mong lắm sự trở lại của mấy dv gạo cội như Aff, Anne, rồi chị Ning gì mà giờ thành tiếp viên hàng không dù ước mong này hơi xa vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 15-4-2017 13:07:45 | Chỉ xem của tác giả
sorru gửi lúc 15-4-2017 01:02 PM
Nhớ cái đợt mới tìm hiểu lakorn phải nới là mình bị sốc về độ nổi tiếng của mấy  ...

Kiểu dân Thái giống Nhật ưa loli hay sao ấy. Dao Prasook Kob mới 16 à, mà đóng vai bị rape các kiểu. Rồi dân Thái nó mê cái kiểu nhà nghèo nhưng hoá ra là công chúa/tiểu thư, kiểu cổ tích ý. Nhảm lắm ý.
Mình k xem Ch7, nhất là phim cũ nên k rành. Cơ mà đúng là Kob từng là số 1, vô đối đó, thời đó Ch7 rate khủng, hơi tý là lên 20, mình để ý đó là khoảng trước Pin Anong. Từ sau Pin Anong hầu như k có rate cao thế nữa.
Đó cũng là thời gian cái đài cáp mạnh lên, Ch3 lăng xê mạnh tay các sao trẻ. Cỏn sao kỳ cựu thì k mong vì có tuổi, có đóng cũng k có vai hay mấy. Làm producer như Ann cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-5-2017 14:58:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mê Kob từ bộ Duyên tình của em...hay tới độ là nguyên sớm mình mua đĩa phim zìa coi lun...sau đó thì có xem thêm phim của chị vs Stephan...thề lun là mê anh Stephan kinh khủng...giờ hai người hk thấy đóng phim nữa...đc cái là chị Kob trở lại r nên cũng mừng...giờ mong bà Aff vs anh Aum đóng chung 1 phim là zui r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách