Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3529|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

(15/3/2017) Ch3 đã gỡ bỏ lệnh cấm hôn thật?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-3-2017 23:22:08 | Xem tất |Chế độ đọc
Ch3 đã gỡ bỏ lệnh cấm hôn thật?

Như chúng ta đã biết, trong lakorn trước kia việc diễn viên đóng những cảnh thân mật còn nhiều hạn chế. Đa số là cảnh hôn sử dụng góc quay chứ không hôn thật, cảnh giường chiếu cực kỳ trong sáng, chỉ dừng lại ở mức độ ôm nhau nằm xuống giường, đèn tắt. Gần đây, lakorn đã có nhiều cởi mở hơn, phim Ch7 có khá nhiều cảnh hôn thật, âu yếm tình cảm, hay nam diễn viên cởi trần. Trong khi đó, Ch3 dường như nằm ngoài xu thế chung. Từ sau việc cắt cảnh hôn của James Ji- Bella trong Khunchai Pat năm 2013, dường như không có 1 cảnh hôn thật nào trong phim của Ch3 nữa ( trừ nụ hôn chạm môi cực nhẹ của Ann- Tik trong Yah Leum Chan).
Thế nhưng gần đây chuyện gì đang diễn ra gần đây nhỉ? Trong Ban Lung Dok Mai, Mario- Toey đã có nụ hôn thật

Lại tiếp tục là Toey, nhưng lần này là với Boy Pakorn trong lakorn Kamathep Hunsa.

Liệu chúng ta có tin tưởng được vào 1 tương lai real kiss, slap kiss trở lại Ch3 hay không? Hãy chờ đón diễn biến tập 5 Kamathep Hunsa chiếu vào ngày mai thứ 6 ngày 16/3/2017 nhé. Phim đang được vietsub bởi Tzone hợp tác với Chuồn chuồn cánh sen, hiện đã đến tập 2 nha.
Đưa tin: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2017 19:20:58 | Xem tất
ad cho mình hỏi ad có biết tại sao CH3 cắt những cảnh đó không ạ? Sóng gió cuộc đời cũng hôn thiệt nữa nè hihi mình coi đài 3 thấy mấy cảnh kiss mà toàn góc không phát chán toàn đi sân si qua đài 7 với one31 ahihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-3-2017 20:29:46 | Xem tất
poozy gửi lúc 16-3-2017 07:20 PM
ad cho mình hỏi ad có biết tại sao CH3 cắt những cảnh đó không ạ? Sóng gió cuộc đời ...

Lý do thì chưa từng thấy Ch3 công bố hay có tin đồn gì, chỉ biết cấm là cấm thôi.
Thực ra dàn già mới khó chứ dàn trẻ nếu yêu cầu hôn thật tớ nghĩ hầu hết đều ok. Tất nhiên hôn kiểu chạm môi nhẹ nhàng thôi. Còn đài 7 với đài One thì k nói rồi. Đài 7 hôn mạnh mẽ, nhưng k erotic. Còn đài One thì chơi tới luôn.
Nói chung chắc là gu các boss bên đó. Tớ thì vẫn thấy real kiss là hơn, nhưng nhẹ nhàng là vừa, cho đúng gu lakorn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2017 22:38:21 | Xem tất
Thank ad vì đã dịch tin <3
Đã là phim thì phải real kiss ms kích thích con dân, dàn già còn hôn thật mà, dàn trẻ thì mình thấy trước có mấy diễn viên vì có người yêu rồi nên góc quay, như Mario với Taew trong Roy Ruk í, oimeoi, cảnh đang hot thế mà muốn có 1 kiss mà k đc, sử dụng gócquay Đài 7 kiss thật , nhìn rất đã. Phim của Kim vs James Ma đó, hôn thiệt, real kiss luôn, xem mới ngỡ giờ đài 3 cho thoáng thế ha ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-3-2017 17:24:08 | Xem tất
kissme1104 gửi lúc 16-3-2017 10:38 PM
Thank ad vì đã dịch tin

cũng tuỳ bạn ạ, mình nghĩ nó liên quan tới hình tượng, có real thì cũng cực nhẹ ý, nói chung các boss thoáng hơn tý con dân đỡ đau khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 19:19:53 | Xem tất
Bên Hàn real kiss dù có bạn trai hay bạn gái, sao bên Thái phải cấm nhỉ!
Thanks ban trans tin!

Bình luận

thì hình tượng nangek bên đó ưa kiểu nữ chính xinh đẹp thánh thiện, thánh nữ, idol đó mà, trên phim thì phải hiền, nhu mì hoặc sang chảnh  Đăng lúc 18-3-2017 06:30 PM
văn hóa bên Thái như nào vậy bạn? bạn trai bajn gái sao ạ?  Đăng lúc 17-3-2017 10:51 PM
do văn hoá bạn ơi, và do boss đài Ch3 nữa  Đăng lúc 17-3-2017 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 23:33:49 | Xem tất
Xem Nang Ai của Great với Nychaa cũng thấy hôn thật, mừng húm. Mà xem phim thấy mấy cảnh hôn giả cứ giả quá không biết nói sao, chắc quen nhìn hôn hàng thật giá thật rồi, mong đài 3 sẽ dần dần tiếp bước với vụ kiss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2017 13:26:20 | Xem tất
thực ra thì CH3 cũng tùy phim mới cấm vs cũng 1 phần do diễn viên có muốn đóng hay không nữa, chứ mình thấy một số phim của CH3 vẫn real kiss đấy chứ kể cả những phim lâu lắc lâu lơ từ đời thủa nào rồi như Tae Pang Korn bản năm 1988 của CH3 vẫn có real kiss tuy chỉ là chạm môi :') :'). Quay lại lakorn CH3 tầm năm 2010  trở lại đây thì mình phải nói là ấn tượng nhất với Rahut Torachon của Chompoo vs Ken.T real kiss cứ gọi là tràn trề lai láng, lần đầu xem phim CH3 mà kiss nhiều đến thế mà lại toàn loại mãnh liệt ms chết con dân ) ) xem mà tôi còn tưởng mình đang xem phim của CH7 vs OneHD (CH5) ). Nói chung thì trong dàn diễn viên nữ của CH3 thì lượn sơ qua thấy được vài chế chịu kiss thật cho con dân xem. Dàn chị đại thì mình thấy có Anne ( chế Anne kiss thật cũng nhiều nhất là hồi còn trẻ vs trong Sawan Biang), Chompoo ( chế Chom thấy chịu chơi nhất đa phần phim nào cũng đều real kiss từ hồi còn ở CH7 cho đến lúc về CH3 cũng vẫn vậy), Janie vs Ploy ( 2 chế này mình ko chắc lắm tại cũng ít xem nhưng nếu mình nhớ ko lầm thì đã từng thấy real kiss rồi ); dàn trẻ hiện giờ thì thấy có Kim chịu chơi toàn real kiss là chủ yếu, Yaya thì thỉnh thoảng còn tùy bộ, Toey cũng kiss nhiều chắc tại quen đóng movie vs phim của GMM toàn kiss thật nên ko câu nệ lắm vụ này , dạo gần đây có thêm Nychaa cũng có hôn thật luôn. Phim của CH3 đa phần có cấm cũng toàn cấm phim giờ vàng thôi còn phim chiếu tầm 7h tối thì mình vẫn thấy cho hôn thật suốt. Thôi giờ CH3 thả lỏng cũng đỡ mệt cho con dân chứ đag cảnh mùi mẫn cần lắm một nụ hôn cho cảm xúc trào dâng thì toàn thấy hôn giả, hôn trán, hôn má, vâng còn thể loại hôn nhân trung nữa :') thậm chí còn kiểu tụt mood hơn là cho ôm nhau xog chuyển cảnh

Bình luận

cấm real kiss là từ hồi 2013 như mình nói ở trên, chứ trước đó k tính  Đăng lúc 18-3-2017 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-3-2017 18:29:23 | Xem tất
sorru gửi lúc 18-3-2017 01:26 PM
thực ra thì CH3 cũng tùy phim mới cấm vs cũng 1 phần do diễn viên có muốn đóng hay kh ...

Thực ra đọc comt của các bạn nói Nang Ay với Kleun Cheewit hôn thật làm tớ phải đi xem lại.
Cảm nhận là k phải real đâu, chỉ là rất gần và góc quay thôi.
Những cái tớ liệt kê ra đây là môi chạm môi rồi, Kleun Cheewit là môi chạm xéo mép chứ chả thấy hôn đâu. Kiểu gọi là hôn nhưng chỉ đặt môi nam lên tít tịt tận đâu, kiểu như bạn nói là nhân trung nữ thôi ý. Tụt mood vô cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2017 23:40:02 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 18-3-2017 06:29 PM
Thực ra đọc comt của các bạn nói Nang Ay với Kleun Cheewit hôn thật làm tớ phải đi x ...

từ trc đến giờ phim CH3 vẫn luôn nổi tiếng trong sáng nhẹ nhàng nói hẳn ra là ko có real kiss và đến lúc mình xem thì cũng chứng thực luôn điều này thậm chí có phim còn ko có cả hôn góc máy chứ chẳng dám mơ real kiss. Phim CH3 nếu có real kiss thì cũng thuộc dạng slap kiss như Sawan Biang thì mới có nhưng cũng từ lâu lắc rồi tận 2008 nên mình nhắc đến Rahut Torachon (phim này năm 2011) ở đây như một VD về phim có real kiss thật sự ko chỉ dừng ở chạm môi hiếm hoi của CH3. Còn đa phần phim Ch3 thì mình nghĩ ko cần phải đến 2013 mới cấm vì thật ra từ trc đấy cũng hiếm vô cùng mò đc 1 phim có môi chạm môi như mò vàng. Có chăng thì việc cắt cảnh hôn của James Ji vs Bella thì chỉ là chính thức hóa việc đấy thôi. Vì vậy nên tầm 2-3 hôm trc mình có đọc nội dung phim Tae Pang Korn và khá hứng thú nên đi tìm xem những bản trc thì nói thật là mình vô cùng bất ngờ vì từ tận năm 1988 mà CH3 cũng có môi chạm môi nhưng đến bản làm lại gần đây hơn của CH3 do Anne đóng chính từ 2005 thì real kiss cũng biệt tích luôn. Còn ko hẳn đến bây giờ CH3 mới cho real kiss trở lại vì nếu mình nhớ không nhầm Kim cũng từng có cảnh real kiss trong series Dòng máu anh hùng thì phải (tất nhiên cũng trong hoàn cảnh hôn rồi tát ), cũng như  mình đã nói thì ngoại trừ phim giờ vàng ko real kiss ra thì phim Ch3 chiếu khung giờ 19h tối vẫn có real kiss . Còn về Kluen Cheewit thì đồng ý vs bạn là không có môi chạm môi hẳn đâu vẫn kiểu hơi lừa tình tí nhưng thôi trong CH3 thì như thế cũng gọi là có xôi thịt rồi chắc tại Yaya ngại nên ko real kiss hẳn hoi. Ở cmt trên mình có nói Yaya thỉnh thoảng cũng có real kiss nhưng giờ nghĩ lại thì cũng ko hẳn đa phần toàn kiểu lừa tình là chính như trong Duang Jai Akkanee cảnh hôn cũng là cảnh  Nadech vs Yaya ngã xuống nước mang tiếng real kiss nhưng chả thấy tí gì . Nang Ai thì khác mình lại nghĩ là real kiss vì nói thật mình ấn tượng Nychaa từ hồi đóng vai phụ trong Cubic kiểu xinh mà đóng cứng, đơ kinh khủng đến giọng nói nghe cũng ngại ngại đơ đơ :'). Nên đến Nang Ai hóng đc có real kiss mình mò đi xem vs cái ấn tượng ban đầu về Nychaa nên mình soi kĩ lắm đến cảnh hôn còn tua lại mấy lần soi :'). Tóm lại thì có real kiss hay ko cũng còn do diến viên muốn đóng ko nữa chứ ko hẳn hoàn toàn là do nhà đài

Bình luận

đúng là 1 số dv nữ k chấp nhận đóng real kiss  Đăng lúc 19-3-2017 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách