Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 28367|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

(14/6/2017) Những ông anh trai bảo vệ em gái trong showbiz.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-6-2017 09:25:36 | Xem tất |Chế độ đọc
(14/6/2017) Những ông anh trai bảo vệ em gái trong showbiz.

Anh chàng Nickkhun của nhóm 2PM phải nói là cực kỳ lo cho em gái, tuyệt đối không cho các thành viên trong nhóm đến thân thiết với hai cô em gái, đặc biệt là Cherreen. Khi Cherreen có cảnh tình cảm với Kangsom, Cherreen phải nhanh chóng khẳng định “Chỉ là công việc thôi anh trai” trước khi có chuyện. Trong concert của 2PM, khi Cherreen mặc áo trễ vai, Nickkhun liền bảo “muốn kéo áo lên hay muốn anh chặt cánh tay hả”. Có em gái xinh đẹp thì lo lắng cũng là chuyện bình thường nhỉ.

Có em gái vừa xinh vừa sexy như Sophie thì Chin Chinawut hẳn là rất là lo lắng. Nếu có người theo đuổi Sophie thì Chin bảo rằng không có ngăn cản, nhưng sẽ để mắt tới từng hành động một, nếu làm gì không thích hợp thì sẽ biết tay. Nếu không qua được ải anh trai thì đừng mong có được Sophie nha. Có mỗi cô em gái, lại xinh đẹp, hiển nhiên là phải tìm cho em gái một người đặc biệt rồi.

Là em gái út ít của gia đình Nitipaisankul, Ying Ploychompoo được 4 ông anh trai là Saen, Bank, Golf, Mike chăm sóc tốt nhất luôn. Chưa kể Ying ngày càng xinh khiến các anh từ không lo lắng bao nhiêu, bây giờ thành chăm lo rất đặc biệt. Dù cho không gặp mặt thì luôn để ý em gái từng chút một, khi gặp rồi thì lập tức nhập vai anh trai tốt bụng hết.

Đối với cặp anh trai Mek Jirakit và em gái Mook Worranit thì có vẻ như Mek khá im lặng,  nhưng đối với chuyện của em gái thì hoàn toàn ngược lại. Vì Mook luôn phải cho anh trai biết là đi đâu, làm gì với ai. Ai mà vượt qua ải của ông anh Mek thì cũng phải mạnh lắm đây.

Với cô em gái đáng yêu còn đang tuổi học như Tuang thì anh trai Toey Pongsakorn cực kì lo lắng luôn. Nếu theo dõi Instagram của Tuang thì sẽ thấy gần như lúc nào cũng đi với anh trai. Có thời gian rảnh thì dường như Toey đều muốn dành cho gia đình và chăm sóc cho em gái. Như vậy không gọi là lo thì còn gọi là gì đây?

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Link: sudsapda.com/top-lists/brother-sister/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2017 18:20:07 | Xem tất
Có em gái đương nhiên là phải giữ cho kĩ rồi. Nhà có con gái không phải là bom nổ chậm mà là có cục vàng trong nhà đó nha. Mình nhớ không nhầm thì hình như Mook có người yêu rồi. Có up ảnh đi chơi với nhau trên Ins nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2017 08:28:47 | Xem tất
các cô em gái của những ông anh này thật có phúc
nhưng kug đáng sợ lắm
giai nào đủ mặt dày và thủ đoạn có thể mới vượt mặt được các anh
ẵm nàng dâu về nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2017 14:42:15 | Xem tất
ôi, anh em nhà người ta đẹp là đẹp cả đôi hà ) cặp anh em Mek với Mook vừa đẹp lại vừa hát hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2017 00:24:57 Từ di động | Xem tất
Không quen biết những bạn này nhưng mà thấy rất vui vì sự lo lắng bảo bọc của anh trai với các cô em gái. Có anh trai thật tốt.
Vừa rồi còn xem 1 phim thấy bạn trai bảo không giận khi bố vợ tương lai gây khó dễ vì nếu mình có con gái sẽ càng khó tính hơn thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2018 17:50:36 | Xem tất
có anh thật tốt á
ước gì mình cũng có anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách