Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22548|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(11/6/2017) Vì sao đưa anh đến phiên bản Thái xác định giao vai chính cho Nadech - Matt.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(11/6/2017) Vì sao đưa anh đến phiên bản Thái xác định giao vai chính cho Nadech - Matt.

Khi nhà sản xuất Nong Arunosha của công ty Broadcast quyết định mua kịch bản của bộ phim Hàn Quốc đình đám Vì sao đưa anh đến, liền khiến các fan xôn xao. Bộ phim dự kiến sẽ khởi quay vào tháng 7 tới, khi có cơ hội gặp nhà sản xuất Nong, chúng tôi liền hỏi chị về tiến triển của dự án.

Hiện tại đang chuẩn bị, đợi lịch trình của diễn viên. Muốn nói là đã nhắm vai cho Nadech ngay từ khi mua kịch bản và hỏi ý nhà đài. Phía kịch bản gốc họ cũng muốn biết mình giao vai cho ai.  Họ cũng lo và muốn biết diễn viên là ai, muốn giao cho một diễn viên có tiếng. Lúc đó họ cũng muốn biết nữ chính sẽ do ai đảm nhận nhưng mình vẫn chưa nhắm cho ai. [Nhưng bây giờ là Matt Peeranee?] Thì chắc thế [cười lớn] Có cả diễn viên mới là Masu* và Eye Kamolned**

Kết luận là Nadech chắc chắn sẽ hợp tác cùng Matt, nhưng liệu phiên bản Thái có đáng chờ đợi hay không thì phụ thuộc vào việc nhà sản xuất có thể tạo nên một sản phẩm ấn tượng như bản gốc hay không.

*Masu từng đóng Jade trong Sóng gió cuộc đời.
**Eye Kamolned từng tham gia The Sixth Sense cùng Great Warintorn.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Link: http://daradaily.com/news/62577/read
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-6-2017 13:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ cũng hóng nang'ek là ai lắm luôn, nhưng xác nhận là Matt thì thở phào yên tâm được chút vì dù gì P'Matt cũng diễn khá chắc tay. Đối với mình thì Matt không phải kiểu vừa nhìn đã yêu mà là càng xem càng hút, hút xoáy vào luôn á, nói chung là rất thích diễn xuất của chị. Còn Na thì khỏi chê rồi vì nói thật nhiều khi mình còn thấy ổng diễn hơi quá nên có vẻ nhỉnh hơn nang'ek diễn chung khá nhiều làm mình thấy mấy người đóng chung hơi bị lu mờ một chút á chứ ( sorry tại mê Na quá). Có một lúc mình còn nghĩ liệu có khả năng giao vai cho Namtarn không? Vì nhớ xem Postcard thì thấy Na với Tarn cũng khá đẹp đôi mà còn là Broadcast nên cũng hi vọng ý mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-6-2017 14:07:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong là bản remake này sẽ ổn. Vì thực là bản Hàn làm xuất sắc quá. Nhưng mê ông Nadech lắm luôn nên sẽ lót gạch hóng đây haha Tháng 7 mà quay thì phải đến cuối năm sau mới đc xem phim mất :/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-6-2017 14:30:32 | Chỉ xem của tác giả
Matt đóng thì yên tâm rồi. Nhìn vào danh sách đề cử nữ chính lúc trước thì cũng chỉ mong Matt đóng thôi vì về tuổi tác và khả năng diễn xuất thì Matt hoàn toàn phù hợp.
Masu chắc đóng vai nam phụ yêu thầm nữ 9 rồi, về yêu thầm thì ai coi SGCĐ thấy ảnh diễn vai yêu thầm cũng đc lắm.
Còn chị Eye thì khỏi bàn, coi 2-3 film chỉ đóng rồi, dễ thương và có thể diễn đc từ hiền tới ác, chắc sẽ đc giao vai bạn của nữ 9.
Mặc dù mình không nghĩ Nadech thích hợp vai cụ giáo Do Min Joon nhưng nhìn dàn diễn viên và kịch bản thì film này hoàn toàn có thể mong đợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-6-2017 15:42:11 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng bản Thái có một chút gì mới để còn tạo ra sức hút riêng chứ bên bản Hàn xuất sắc quá nên mình hơi sợ bản remake bị lấn át...
Mong chờ Matt trong hình tượng "mợ chảnh" đẹp - điên - độc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-6-2017 17:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Nam chính Nadech hợp vai cụ giáo Do Min Joon và Nữ chính Matt cũng được. Mình sẽ thấy Matt làm được giống hình tượng "mợ chảnh" như vậy. Mong chờ bản phim remake sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-6-2017 21:06:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong nadech sẽ thành công với vai diễn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-6-2017 09:23:09 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là VSĐAT phiên bản Hàn đã quá hoàn hảo rồi.
Trước giờ mình đặc biệt không xem bản remake, mà nếu có lỡ xem remake rồi thì sẽ không coi bản chính để khỏi mắc công so sánh .
Lần này đối với Na chắc là phải ngoại lệ thôi.
Thật ra trong thâm tâm mình vân mong Ya đc vào vai mợ chảnh ( Yadechers mà ) Nhưng thật sự điều này là không thể, NY lại đang có 2 phim chung rồi. Mà cũng mong NY có cơ hội được đóng với nhiều người khác.
Matt thì mình không biết thế nào vì mình chưa xem phim của chỉ đóng, nhưng thấy mọi người khen rất nhiều
Hi vọng bản remake này được thành công <3, hi vọng rằng Na sẽ đem đến hình tượng cụ giáo mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-6-2017 10:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Chế Matt thì không thể chê được. Diễn xuât khỏi bàn. Năm nào cũng thấy phim chế đóng.
Thực ra mị thích chế Ploy Chermarn nhất. Hồi xem Samee Tetra đã ngất lên ngất xuống rồi. Nhưng đúng lúc ấy thì có tin chế không kí hợp đồng với đài 3 nữa mà làm diễn viên tự do nên sợ là vai này hổng tới lượt chế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-6-2017 16:27:10 | Chỉ xem của tác giả
matt nhìn già quá đã hy vọng vai mợ là kim đóng cơ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách