Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4042|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(10/3/2017) Fan CH3 sắp được mệt nghỉ với chuỗi quảng bá mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Fan CH3 sắp được mệt nghỉ với chuỗi quảng bá mới

CH3 Koojins Teaser - Superstar Dual Pack

Năm ngoái, lễ kỷ niệm 46 năm thành lập, đài ch3 Thái Lan đã có trận bóng như thường niên cho các nam nhân viên/diễn viên của mình, nhưng thêm vào đó là hoạt động đá penalty cho các cặp đôi diễn viên nam- nữ ( koojin). Buổi tối là concert ca nhạc, hát các bài ost phim của đài, cũng do các koojin biểu diễn. Có vẻ như năm nay, để kỷ niệm 47 năm thành lập, tiếp tục truyền thống pr koojin rất thành công đó, Ch3 tiếp tục dành cho những koojin của mình một hoạt động mới, mà chưa tiết lộ cụ thể công việc. Nhưng các fan cũng đã được cho biết danh sách dara tham gia bao gồm: Nadech-Yaya, Boy-Margie, Great-Matt, James Jirayu-Bella, Mario-Taew, Pope-Mew, Mark-Kimberley, James Ma-Mint.

Love is in the air charity concert of Thai TV3- Tình yêu ngập tràn không gian

Các fan chưa hết vui mừng thì nhà đài lại dành tặng cho fan thêm một cơ hội để hú hét đây. Chương trình ca nhạc từ thiện cho ch3 tổ chức, hội tụ dàn diễn viên nam nữ trẻ tuổi, đẹp giai/ xinh gái sẽ được tổ chức tại MuongThong Thani ngày 29/4. Nhìn qua teaser dễ dàng nhận ra dàn ch3 sup'tar 4+1, dàn praek của series Khunchai, dàn nữ của 4 trái tim của núi, và 1 số newbie khác. Nhớ giữ sức để hò hét nhé các fan!!! Chương trình pr sẽ được tổ chức ngày 14/3 tại Siam Paragon.

Đưa tin: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-3-2017 12:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nọ xem đã hóng rồi, toàn những cp cực hot của đài 3. Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-3-2017 01:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Sợ lắm.. toàn chương trình hay, phim hay như thế này thì biết làm sao.. xem trailer cho chương trình của các chị đã gần ngất rồi, xem thêm của các anh còn ngất hơn.. toàn làm tim mình rung động ntn thì biết làm sao.. nhưng thôi.. cứ yêu đi vì cuộc đời cho phép mà! Yêu nhiều thì mới quyết tâm đi Thái để gặp các anh đc!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-3-2017 16:26:22 | Chỉ xem của tác giả
mình Thấy Mario với Mint đóng với nhau hợp hơn Mario với taew! Chỉ là ý kiến cá nhân thôi! Hi
Thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-3-2017 16:28:45 | Chỉ xem của tác giả
mình Thấy Mario với Mint đóng với nhau hợp hơn Mario với taew! Chỉ là ý kiến cá nhân thôi! Hi
Thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-3-2017 13:25:25 | Chỉ xem của tác giả
couple thiếu Namtarn Ken roài :v hóng cái lễ kỉ niệm lắm ợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 19-3-2017 11:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới để ý là dàn nam chỉ có 1 nhân vật "lạ" là Nine Napat. Cũng k để ý nên k biết e này đóng phim nào rồi?
Dàn nữ thì có Preem, chắc bên Maker muốn lăng xê, và Toey. Toey từ ngày ký hợp đồng được lên đóng chính, được pr triệt để phết. Nhớ năm ngoái, trong đêm concert koojin Toey được bắt cặp với người yêu ngoài đời của mình luôn, là Alex Rendell, nhưng ngày vui ngắn chẳng tày gang, 2 người đã chia tay trong yên bình, như cách mà 2 người yêu nhau từ trước đến nay. Năm nay k có Alex, cho Toey vô thấy cũng buồn.
Mà nghĩ sao k có Namtarm, tuy Namtarm k nổi lắm, cơ mà nếu kiểu koojin thì cho Ken- Namtarm chẳng đẹp sao? Ít ra còn hơn James- Mint, kiểu ghép đôi cho có, tuy có đóng chung phim nhưng k có hiệu ứng gì hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-5-2017 00:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Mint C chẳng cặp với ai hợp cả thấy hơi buồn.Mình thấy hợp với Mario nhất.
James Ma cũng tương tự toàn đóng vơi ng đã có đôi có cặp nên 2 ng lẻ loi nhất về cặp với nhau vậy dù sao 2 ng cũng đã đóng chung với nhau 1 phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách