Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3449|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(09/2/2017) Scandal liên tiếp bủa vây Ken Phuphoom

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Scandal liên tiếp bủa vây Ken Phuphoom

Năm 2016 có siêu phẩm Nakee nhưng dường như không mang lại thêm danh tiếng hay tăng thêm catse cho Ken Phuphoom, đã vậy, mới sang đầu tháng 2 mà scandal đã liên tiếp bủa vây anh chàng. Xem ra Ken nên đi cầu thầy giải hạn đi thôi.
Hiệp 1. Ken/Esther vs Sean

Cặp koojin Sean/Esther đã tan thành mây khói sau 1 thời gian lùm xùm, Esther nhanh chóng tìm được người bạn trai mới, Ken Phuphoom. Hai bạn trẻ post IG đầy những hình ảnh ngọt ngào, mà mới nhất là chuyến đi chơi nhân dịp nghỉ Giáng sinh/năm mới tại Nhật. Những tưởng chuyện tình ấy êm đẹp, chuyện cũ đã qua lâu thì bỗng nhiên 1 tai nạn?? không rõ vô tình hay cố ý xuất hiện.
- Tất cả bắt đầu từ chuyện 1 sự kiện vốn đánh tiếng là đã mời Sean/Esther nhưng chỉ Sean xuất hiện.
- Sean trả lời phỏng vấn nói không biết vì sao.
- Ken "đáp trả" trên IG rằng "Đừng có tự kiêu như thế". Nhưng khi được phỏng vấn, Ken khẳng định câu nói đó không nhắm đến Sean.  
- Nhà tổ chức thay vì làm im chuyện thì lại công bố lý do Esther không có mặt là vì Sean muốn thế.
- Sự việc ầm ỹ lên, quản lý của Sean phải ra mặt nói rõ, bên tổ chức không nói trước, 3 ngày trước khi sự kiện diễn ra Sean mới biết Esther cũng tham dự.
Ầm ỹ mặt báo cả tuần liền, hầu hết ý kiến của dân mạng là chỉ trích Ken/Esther. Rõ ràng Là bên tổ chức khi phải lựa chọn đã chọn phía nam mà bỏ nữ. Không phải Sean đã "tự kiêu" mà chính là "ai kia". Hai người đàn ông thay nhau "thể hiện", phía Esther im lặng.
Hiệp 2. Bức ảnh thân mật "mẹ vợ-con rể"

Gần đây nhất, mẹ Esther đã post lên IG ảnh người này ngồi phía sau, ôm lưng Ken. Nhắc lại, trên IG Ken cũng từng có ảnh Ken/Esther hôn má mẹ hay ảnh Ken buộc giày cho mẹ. Dân mạng chỉ trích rất gay gắt. "Rốt cuộc bà hay cô ta là người yêu Ken thế?", "Nếu không có con gái thì chắc bà đã là người yêu Ken nhỉ?" Hiện mẹ Esther đã xóa ảnh này trên IG của mình, nhưng có vẻ mọi chuyện sẽ chưa thể dừng lại. Chúng ra hãy cùng chờ xem nhé.
Nguồn: face dara news
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2017 12:37:20 | Chỉ xem của tác giả
Nói gì thì nói, định đầu năm làm cái tin về các lakorn 2017 thì lại dính quả này, bức xúc phải làm cái tin rồi còn comment.
Vẫn luôn yêu quý Ken, quý trọng nỗ lực Ken dành cho từng vai diễn của mình, rất đúng chất diễn viên chứ không phải chỉ là dara không thôi , vậy mà...
Mình không thích Esther từ vụ Sean/Esther, không thích cả mẹ Esther luôn. Hồi mới xảy ra chuyện, mỗi khi thấy Sean rầu rầu thì lại càng không thích mẹ con Es. Nhưng chuyện cá nhân dara, mình không bash ai cả. Cả Ken, khi confirm cũng thế, ừ thì Ken cứ yêu Esther đi, Ken vui thì chúc mừng Ken.
Ảnh IG của Ken, thường 60-70k like, kể cả ảnh tuyên truyền Nakee hầu hết cũng tầm đó, 1 vài bức hơn hẳn thôi. Trong khi ảnh Ken-Es thì cả hơn 100k like, chứng tỏ dân mạng cũng ủng hộ 2 bạn lắm chứ.
Nhưng nhìn Ken gầy đi trông thấy, rồi lúc đi Nhật mừng năm mới không đi với mẹ mà lại đi với mẹ con Esther. Rồi cái ảnh buộc giày, tưởng đôi chim câu tình củm với nhau, hóa ra con rể buộc cho mẹ vợ?
Giờ thì thêm cả cái này.
Ken ơi Ken. Tớ chỉ muốn làm 1 đứa đạo đức giả thôi, không muốn nói lời nào khó nghe hết. Nên tớ mong đừng mụ mị vì Es như thế, tớ thấy Es và mẹ không xứng đáng đâu. Tớ biết tính Ken, vụ đi sự kiện cũng ra mặt trên IG bênh Es với kiểu chẳng có lý do gì cứ bênh là bênh thôi như thế. Ken yêu là sẽ bảo vệ người mình yêu như thế, tớ quý Ken vì biết Ken tốt, nhưng tốt với đúng người nha Ken.
Lại nói thấy Ken chụp chung với Namtarm mà người bên phải hình, người bên trái hình, Ken khoác vai người đứng cạnh. Trước đâu có thế đâu, từ bao giờ hả Ken? Từ khi confirm, không muốn Es giận nên chủ động tránh xa Namtarm phải không?
Buồn Ken lắm.

Bình luận

Es từ hồi sang GMM lên đời xóa hết ảnh quá khứ đóng nữ 2 ở CH3.Đổi đời nhờ đóng vs Sean mà quá đáng thế  Đăng lúc 4-5-2017 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-2-2017 09:13:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sau nhiều tin mình cũng mất cảm tình với Es và mẹ cổ nữa. Thương bạn Sean hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-2-2017 16:48:41 | Chỉ xem của tác giả
Nói chứ hồi fanpage Thái up cái hình Ken cột giầy cho mẹ Es và cái ảnh hai đứa hun mẹ Es là tui hong ham rồi đó. Dù có đã là con rể đi chăng nữa thì cũng không vừa mắt. Nhìn kiểu gì cũng thấy chướng, này lại còn mới là người yêu thôi, hết nói.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-2-2017 07:53:41 | Chỉ xem của tác giả
từ đầu đã ko ưa bà Es giả tạo rồi,nay level max luôn.Còn ông Ken mê E quá mù quáng luôn hả trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-2-2017 14:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này thấy Sean sống đúng kiểu Âu Mỹ, Cắt là cắt luôn không lằng nhằng, dây dưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách