Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[08.11.2014] Happy Camp | Đường Yên, Lưu Diệc Phi, Lý Dịch Phong, Giả Nãi Lượng | Vietsub HD Fixed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-11-2014 23:21:42 | Xem tất
hồi sáng thấy ST đăng link down mà mừng mún nhảy cẫng lên lun ak , hí hửng down về, rốt cuộc nó k load, cứ tưởng là phần mềm bị khìn òi, hóa ra k phải *thở phào*. thế là mình ngồi hóng suốt từ sáng tới giờ lun, keke ~~ toàn dv trẻ đầy tài năng như thế này thì phải ""hốt về"" liền thui.
tks ST nha, mọi người vất vả òi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2014 23:25:42 | Xem tất
Cái trò "nắm quyền" mình tưởng là trò "Báo danh" chứ nhỉ. Tại trước đây chương trình đã chơi rồi.

Mà câu hỏi là A có nhà ko? A ko có nhà. Vậy ai có nhà? B(C nào đó) có nhà rồi chuyển đối tượng chứ nhể. Sao thành ra là Ăn tôm vậy. ĐÓ là phần thưởng thôi chứ.

Cái đoạn Lượng Lượng tắc ko đối đáp được. Đành nhận luôn: Tôi có nhà đó (được chưa ) chứ nhỉ. Đâu phải là "Tôi tự sát" đâu

Bình luận

ừ mình cùng chỉ đoán bừa thôi =)). Lão Lượng kỳ này hài quá :v  Đăng lúc 23-11-2014 09:28 PM
Kỳ này chính xác là chơi mời ăn tôm đó bạn, như kỳ mỹ nam trước là mời uống rượu. Quy tắc không đổi nhưng thoại đổi.  Đăng lúc 22-11-2014 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2014 23:42:20 | Xem tất
Tẻ Tẻ lần này lấy tên Đà Đà,
sao ko lấy tên cũ nhỉ, Tẻ Tẻ kucheo mà ta
bùn ngủ quá down xong về chưa kịp xem gì
thôi để mai xem rồi ngắm Phong luôn cho đã mắt
dàn cast nữ Đường với chị gì ca sĩ xinh quá luôn :">

Bình luận

=)))))))  Đăng lúc 24-11-2014 06:24 AM
khoe cuồn trá hình hả? =))  Đăng lúc 24-11-2014 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-11-2014 09:43:35 | Xem tất
Đợi từ lúc mới có tin tức. Cuối cùng bây giờ cũng có rồi. Thật là vui không thể tả. Từ sau khi coi Happy Camp tập Mỹ nam cổ trang thì bây giờ mới lại được nhìn thấy Lý Dịch Phong lẫn nữa. Tập này còn có Lưu Diệc Phi nữa chứ. Sub Team đã vất vã nhiều rồi. Cám ơn nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-11-2014 13:03:19 | Xem tất
Oa, hóng sub bữa giờ, hôm rồi còn coi chay không hiểu gì vẫn coi
Lượn fb thấy kites share đã có sub là bay ngay vào down về xem
Thx subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2014 22:20:30 | Xem tất
Dạo này xem lại thần điêu đại hiệp bị bấn thần tiên tỷ tỷ. Cơ mà kiếm sub mấy show của tỷ hơi bị khó, hôm nay mò vô đây tình cờ thấy cái Show này mừng hết lớn
Thank ST nhiều nhiều^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2014 14:25:07 | Xem tất
Lang thang vô C-Zone thấy cái show mừng hú vía, hóng lâu lắm rồi, dàn khách mời hùng hậu với toàn người mị thích không hà
Thanks subteam nhé down về ghiền ngay nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2014 09:39:38 | Xem tất
show này vui vẻ và hay
hihe được cái là các nhân vật toàn dàn trai xinh gái đẹp mỹ miều như vậy
nội dung hấp dẫn, chuẩn bị công phu
và ai cũng hát hay nữa
bây giờ người ta vừa giỏi hát, diễn, dẫn cả chương trình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2014 20:07:41 | Xem tất
Xem ep này cười đau hết cả ruột. Mặc dù đã xem qua bản không sub nhưng xem lại vẫn thấy buồn cười. Hồi trước mình có xem qua "Bí mật thời gian bị vùi lấp" thấy Giả Nãi Lượng đóng hiền quá nên nghĩ ngoài đời cũng thế, ai dè ngoài đời anh "tếu kinh khủng". Vui nhất đoạn chơi "Báo Danh", hài không thể tả
Còn đoạn chỗ hát song ca cũng rất hay. Mình nghe xong mấy bài đó là đi tìm nghe luôn, công nhận hay. Chị Ngô Hân dễ thương ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2014 14:16:12 | Xem tất
Xem ep này đoạn hát karaoke, Lý Dịch Phong cặp với Ngô Hân hay cực luôn
Lý Dịch Phong vừa đáng yêu lại man nữa.
Đúng là chỗ dựa vững chắc mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách