Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[08.11.2014] Happy Camp | Đường Yên, Lưu Diệc Phi, Lý Dịch Phong, Giả Nãi Lượng | Vietsub HD Fixed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-11-2014 21:34:01 Từ di động | Xem tất
Tập này toàn người mình mê TangTang FeiFei hóng từ RAW đến Sub từng giây từng giờ. Ghiền đến độ xem chay luôn, k biết lúc hát
edit sau post giu cho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2014 22:03:43 | Xem tất
Chưa gì mà happy camp lần này đã có thớt rồi, đúng là hiệu ứng của dàn khách mời siu hot mà
Mình đã xem raw trước mà không hỉu tiếng bông nên không biết sao mọi người cười quá trời luôn
Chờ bản dịch của subteam từng giờ từng phút luôn. Mấy đoạn hát trong phim xem đi xem lại mà không chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2014 05:46:21 | Xem tất
Thật là sung sướng khi subteam  làm show này.
Cám ơn subteam nhiều.
Show này có Đường Yên, Lưu Diệc Phi, Lý Dịch Phong toàn là diển viên mà ss thích.
sau này khi coi Việt Sub sẽ soi Hint rỏ ràng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2014 19:02:00 | Xem tất
Ôi, hạnh phúc quá. Đi lang mang cuối cùng tìm được cái tin này. Có Lưu Diệc Phi lại còn có Lý Dịch Phong nữa chứ. Biết Lý Dịch Phong là nhờ coi Cổ Kiếm Kỷ Đàm nè. Quá đẹp trai. Phải đợi chờ thôi. Quá là thích thú và hấp dẫn thôi. Cám ơn Subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2014 21:10:55 | Xem tất
Nhà mình mở thớt show của Phong Phi Đường là em lại phi vào với ánh mắt rực sáng >"<
Hóng show này lắm lắm luôn kiểu Hà lão sư cũng thân quen mờ
Đường Đường bình thường hay được ghép với Phong Phong nhưng sau show này mọi người ship Đường Phi cơ mà =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2014 22:27:17 | Xem tất
*tung bông múa lụa*
thế là subteam đã làm sub show này rồi :">
em nó đang ko biết sẽ xem ở đâu
Phong Đường luyến nè
Đường Phi luyến nữa nè
hóng lắm ạ :3
Thank subteam đã vất vả làm sub show này ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2014 19:52:32 | Xem tất
Hóng quá mất thôi ,coming soon sao mà lâu thế ,huhu
subteam yêu quý ơi mau mau cho bọn em xem đi :'( hóng sắp gãy cổ tồi nè
Yêu subteam lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2014 17:53:14 | Xem tất
Nghe tin subteam có làm sub Happy Camp lần này, mong ngóng quá chừng
Mấy ngày nay mới coi cut khúc cuối chứ chưa dám xem hết full show để dành chờ subteam làm sub xong xem cho sướng luôn, hóng quá không biết khi nào subteam xong >___<
Happy Camp tập này toàn khách mời nổi tiếng hiện giờ mà mình lại thích Phong Phi đây là lần đầu 2 anh chị hợp tác nên ngóng xem show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2014 00:14:48 | Xem tất
Ôi! căm minng soon
phải vào lải nhải thêm vài câu mới đc xem vietsub xong chắc lại vào lải nhải thêm vài câu nữa :">
Từ hồi công chiếu đến giờ cứ phải gọi là qoắn hết cả qoéo với mấy cái pic, thêm tí fancam rồi raw ! cố nhịn xem vietsub nhưng mà cũng ứ nhịn nổi đành đi xem vài đoạn cut
tung bông cho subteam nhà mình
cả nhà vất vả rồi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2014 18:27:42 | Xem tất
Riêng mình thì mình hóng Giả Nãi Lượng. Có lẽ từ lúc Tống Dực che cho Tô Mạn lên taxi thì mình đã bị cảm động bởi hành động đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách