Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: crocuspurple
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[04.10] Emma Watson trong trailer đầu tiên của bộ phim “Người đẹp và Quái vật”

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 11-1-2017 18:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Mong được xem phim quá Nhìn váy của Emma trong phim đẹp quá, chị lại còn xinh kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 12-1-2017 13:25:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kì thích phim Beauty and the Beast. Trong số các nàng công chúa của Disney thì mình thích Belle nhất, vừa xinh đẹp, vừa thông minh, suy nghĩ chín chắn chứ không như đa số các nàng công chúa đầu óc như trên mây khác của Disney. Emma ngoài đời vừa xinh đẹp, nổi tiếng thông minh có học vấn cao nữa. Quá hợp vai luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-1-2017 20:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi chị đẹppppppp .
OMG hóng  phim lắm ấy, đây là phim công chúa mình thích nhất của Disney, dù là hoạt hình hay phim liveaction
Thanks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 12-2-2017 09:42:56 | Chỉ xem của tác giả
Trailler bản người thật làm mình liên tưởng ngay đến bản hoạt hình Beauty and the Beast. Hầu như giống đến từng chi tiết một, nhưng khác ở chỗ là nó thật hơn và hình ảnh đẹp hơn rất nhiều. Lúc mình xem trailer (thực ra là do một chị xem tin tức chị ấy thấy rồi chỉ mình xem) mình cứ xuýt xoa mãi, đến mức chị phải hỏi giống thật à, để chị xem thử bản hoạt hình.
Hi vọng đây sẽ là một vai diễn thành công khác của Emma. Hóng đến ngày phim chiếu ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-2-2017 20:28:58 | Chỉ xem của tác giả
Emma và Belle, ko còn gì có thể hoàn hảo hơn được nữa
Mình thích Belle nhất trong dàn công chúa của Disney, và được nữ diễn viên mình thích nhất đóng, quá hạnh phúc rồi
Còn 1 tháng nữa thôi là được coi phim
Xem trailer mà hóng từng ngày, tạo hình của Emma quá đẹp luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách