Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lethithuyhoa
Thu gọn cột thông tin

( 03/8/2017) Yadech cũng không cứu nổi rating đài 3

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-8-2017 02:30:48 Từ di động | Xem tất
Chả hiểu gì về bên Thái đâu, thi thoảng vào kite đọc tin thì mới biết đài 3 phim rating thấp, lường ngay kiểu gì cũng ko tránh đc những bài viết ntn nếu phim NY cũng thế. Đọc cái tít mà thấy trách nhiệm của NY lớn lao quá, thấy tội anh chị, là fan thấy như thế ai cũng khó chịu trong người cả thôi. Ko hiểu sao mới 4 tập mà rating lên lên xuống xuống, tập 4 lại tăng, những tập sau mong tăng đều đều thì tốt quá. Rating có cao thì mới có cớ bảo vệ, bênh NY được, chứ nó lẹt đẹt thì...có cãi chày cái cối, bênh chằm chặp thì cũng chỉ là thùng rỗng kêu to thôi. Câu cuối: yêu NY nhiều, diễn xuất của anh chị trong phim này tốt lắm, mang lại hình ảnh mới mẻ, đặc biệt là NY xinh đẹp lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2017 17:25:12 | Xem tất
Huhu mình xem phim này chỉ tua đến đoạn nadech với yaya thôi ý.
Nhưng phim này 2 e ý đóng thấy nhiều đoạn gượng quá, được mỗi mấy cảnh kiss xem sướng mắt.
Kịch bản càng về sau càng nhạt ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2017 15:30:50 | Xem tất
Mình không xem phim này hồi phim đang chiếu và hot trên mấy page.
Hồi đó có đọc tin về phim rồi các thứ, nhưng lướt qua

Tới gần đây rảnh, mới tìm mấy phim Thái xem giết thời gian, nói thật lòng là phim này từ diễn xuất của diễn viên chính, đến kịch bản, màu phim, dựng cảnh đều dưới trung bình. Vì thế, việc rating thấp cũng không có gì ngạc nhiên.

Sẵn đây mình nó thêm chút về cảm nhận của mình về couple NaYa

Thật ra trước giờ xem nhiều phim của bạn Ya và Na thì mình thấy diễn xuất của 2 bạn đúng là không nên kỳ vọng nhiều (fan cứ tung hô diễn xuất tốt này nọ chứ thật sự 2 em ấy là kiểu "người được chọn", kiểu được người lớn trong nhà đài chọn vào vị trí prince và princess thế hệ tiếp theo, vì 2 em ấy có nhiều ưu điểm như ngoại hình, fanbase nhưng về đột phá trong diễn xuất thì thật sự là 2 bạn chỉ ở mức trung bình, nói chung là 2 em ấy có rất nhiều tốt chất của 1 celeb, hút được nhiều spotlight nên 1 nhà đài xem trọng về maketing, thương hiệu như đài 3 thì o bế 2 bạn ấy là hợp lý. Đó là về làm 1 Celeb, còn làm diễn viên thì 2 bạn còn nhiều thiếu sót.

Có 1 điều mà có lẽ nhiều fan của NaYa không biết vô tình hay biết mà vẫn làm, đó là hay comment kiểu chê các bạn diễn chung là các bạn ấy nhàm, diễn chán, toàn tua đoạn của NaYa để xem (mình không nói ở Kites mà là ở các page về showbiz, phim... khác, cả ở VN và nc ngoài). Hành động này vô hình chung làm người qua đường (như mình chẳng hạn) sẽ càng mất cảm tình và khi đánh giá diễn xuất của 2 bạn NaYa sẽ khắt khe hơn.

Không hiểu sao nhưng mình xem một số phim của 2 bạn Na và Ya diễn với diễn viên khác (ví dụ Na và Mew, Ya và James) mình còn cảm thấy chemistry tốt hơn là 2 bạn diễn với nhau, kiểu diễn với người khác không bị gồng mà tự nhiên hơn ấy.

P/s: sẵn mới xem xong phim Kluen Cheewit cũng nói luôn, phim bạn Ya diễn ok nhưng mà phải nói phim này không hiểu kịch bản có gì mà đc khen đột phá, mình thấy nhiều tình tiết vô lý đặc biết là không hiểu sao nam chính có thể đi yêu say đắm người đã làm vợ sắp cưới của mình chết, dù là vô tình đi chăng nữa, haizz, có lẽ vậy mới đột phá nhỉ, vì không giống bình thường là đột phá rồi!?!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2017 16:58:19 | Xem tất
Đây là dạng phim hài giải trí xem để cười thì nên xem còn nếu b nào thích dòng phim tình cảm sướt mướt hay tình yêu đẹp các kiểu thì bỏ qua.
Mấy tập đầu khi chưa hoán đổi thì hơi nhạt nhưng sang mấy tập sau khi hoán đổi thì thấy hay xem cũng được cũng hài. Nhưng mà chán cái tình yêu của 2nv xây dựng rất là nhạt m xem phim mà ko cảm nhận đc tí tình yêu nào của dàn nv chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2018 16:44:21 | Xem tất
thích naya lắm, bản thân với phim này thì mình thấy nó mang tính giải trí tốt nhưng ko phải kiểu phim mà mình sẽ hóng từng tập để xem
bản thân mình hy vong NY chỉ hợp tác 1 phim trong 1 hoặc 2 năm còn lại thì diễn với tiền bối để nâng cao diễn xuất, rồi lâu lâu làm một bộ cho fan mừng ko Na làm đạo diễn Ya thì diễn chính chứ đóng dồn dập kiểu này mà rate không cao thì rõ khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2021 09:49:43 | Xem tất
không xem được youtube rồi. phim Thái Lan nhiều phim xem chán vẫn là mô típ cũ nên hơi nhàm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách