Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7943|Trả lời: 94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[03.12] "100 Người Đàn Ông Quyến Rũ Nhất Năm 2013" theo khảo sát của G

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tạp chí Glamour UK vừa thực hiện một cuộc khảo sát lớn với đối tượng tham gia là các khán giả nữ nhằm tìm ra 100 người đàn ông quyến rũ nhất năm 2013. Chiếm đa số trong danh sách năm 2013 là các diễn viên, sau đó là các ca sĩ và nhạc sĩ, một số vận động viên và người mẫu cũng có mặt trong danh sách. Đứng đầu danh sách này năm 2012 là Robert Pattinson.

Dưới đây là danh sách "100 người đàn ông quyến rũ nhất năm 2013" theo bầu chọn của nữ giới Anh quốc:

100-21

TOP 20

20. Robert Downey Jr. - 19. Matt Smith - 18. Rafael Nadal - 17. Channing Tatum - 16. Michael Fassbender - 15. Olly Murs - 14. Johnny Depp - 13. Matt Bomer - 12. Ian Somerhalder - 11. Charlie Hunnam

10. Justin Bieber

9. Jamie Campbell Bower (The Mortal Instruments: City of Bones)

8. Idris Elba (Thor: The Dark World)

7. Chris Hemsworth

6. Harry Styles

5. Benedict Cumberbatch

4. Tom Hiddleston

3. Liam Hemsworth

2. Robert Pattinson

1. Với ngoại hình vạm vỡ và nam tính, nam diễn viên người Anh này đã gây được ấn tượng mạnh với khán giả nữ với vai chính trong một bộ phim bom tấn thu hút được nhiều sự chú ý trong mùa hè vừa qua.
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Nguồn: Glamour
Vtrans: ventus0203
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

P.S.: Top 5 của tớ trong số 100 anh này là Tom Hiddleston, Jared Leto, Alexander  Skarsgard, Christian  Bale và anh số 1 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-12-2013 17:45:58 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng số 5 4 3 sẽ là tranh nhau 3 2 1, đoán mò số 1 mà hok biết đúng hok, hihi
Thắc mắc là nhà Hemsworth cho con ăn cái ji mà hai ông ông nào cũng đẹp trai mà nổi như cồn hết zậy hông biết nữa :">
Mà cái này chắc là thăm dò đủ mọi độ tuổi, nên thấy hơi khác các bảng xếp hạng trước, có nhiều cái tên lạ lạ với mình, với lại xếp hạng cả diễn viên, ca sĩ với thể thao luôn nữa, mà tự hỏi sao có Nadal mà ko ai vote cho Fedex hết =.=
Bác Adam mới ẵm quả kia sao giờ lẹt đẹt 93 rồi ==

Bình luận

Muray thuộc UK luôn mà cũng hem thấy mặt kìa , chắc dân Anh thích Rafa :))  Đăng lúc 4-12-2013 11:10 AM
với lại cái này là thăm dò ở Anh nữa nên có nhiều anh người Anh hơn các bxh khác  Đăng lúc 3-12-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-12-2013 17:59:56 | Chỉ xem của tác giả
số 2,3,4 phải nói là đẹp dã man
mà có điều cái số 4 không phải gọi là đẹp mà là thu hút
có nhiều người thấy ngoài top 10 nhưng còn hấp dẫn hơn trong top
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-12-2013 19:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Rafael Nadal với Channing Tatum, thích 2 anh này trong list nhất
Tò mò không biết ai no.1
Cảm ơn chủ thớt dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-12-2013 19:27:38 | Chỉ xem của tác giả
hix mình cứ tưởng Ben với Tom tranh 1 2. mà thui dẫu sao 2 bạn ý vẫn thuộc top 5. ủa mà danh sách này chỉ tính riêng cho Anh quốc thui hả ta?

Bình luận

nhưng nhìn cái list thì chắc thành phần tham gia đa phần là người Anh rùi, vì có nhiều cái tên chỉ popular chủ yếu ở Anh  Đăng lúc 3-12-2013 07:32 PM
poll đc đặt trên trang web của Glamour UK, trên lý thuyết là dành cho độc giả nữ Anh quốc, nhưng mà thực tế thì ai biết đc có fan nữ ở đâu đó khác vào vote hay ko   Đăng lúc 3-12-2013 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-12-2013 19:36:23 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất Channing rồi. kết a ấy như điếu đổ.

Thêm Tom Hiddlesson nữa :X

Jamie trong city of bones nhìn người xương xương mà body chuẩn dễ sợ :))

Herry cũng đẹp trai quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-12-2013 19:43:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trong đầu m lờ mờ đoán ra a sô 1 r nhưng ko chắc. Trong danh sách nàym chỉ cuồng a no 1 ( nếu đúng ) vs a Tom - Loki thôi

Bình luận

bạn đoán đúng ko?  Đăng lúc 3-12-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-12-2013 19:44:58 | Chỉ xem của tác giả
ko biết ai là nhân vật số 1 nhỉ, nhg chắc cũng sẽ là 1 ng` đàn ông hấp dẫn lắm đây
danh sách tòan ng` hot vậy nên số 1 sẽ là ai nhỉ
dạo này đang thích Matt Bomer quá ah, a cũng trong 15 nè, còn Johnny Depp  thì năm nào cũng trong số này cả
tất cả mình đều thấy duyệt chỉ trừ số 10, chả ưa j` cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-12-2013 19:47:54 | Chỉ xem của tác giả
Biết nhiều lém và cũng ấn tượng nhiều lém
Thích nhất là đôi mắt của anh Tom Hiddleston nhé, còn ấn tượng về giọng nói chắc là Benedict Cumberbatch
Comt để biết người số 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-12-2013 20:06:11 | Chỉ xem của tác giả
người thép là cái chắc
siêu nhân bản chất nhất mà tôi từng xem
ngoài anh ra chắc ko còn ai nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao