Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8911|Trả lời: 35
Thu gọn cột thông tin

[2017] Lệ Cơ Truyện/ 秦时丽人明月心: Địch Lệ Nhiệt Ba, Trương Bân Bân (Vietsub Ep 48 END)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-8-2017 12:02:20 | Xem tất |Chế độ đọc
LỆ CƠ TRUYỆN/TẦN THỜI LỆ NHÂN MINH NGUYỆT TÂM

Tên tiếng Trung: 秦时丽人明月心
Tên khác: 丽姬传
Tên tiếng anh: The King's Woman
Tên tiếng Việt: Tần Thời Lệ Nhân Minh Nguyệt Tâm
Nguyên tác: Ôn Thế Nhân
Đạo diễn: Lưu Tân
Biên kịch: Trần Tuệ Như, Châu Tiên Trung
Thể loại: Cổ trang
Sản xuất: Bắc Kinh Hoa Lục Bách Nạp ảnh thị, Zhmedia, Bắc Kinh Hoa Hi Thái Hòa ảnh thị
Số tập: 48
Thời lượng: 45p/tập
Thời gian quay phim: 2016
Địa điểm quay phim: Hoành Điếm
Thời gian phát sóng: 14 tháng 08 năm 2017
Kênh chiếu online: youku
Đài phát sóng: Chiết Giang vệ thị

Diễn viên

Địch Lệ Nhiệt Ba vai Công Tôn Lệ
Trương Bân Bân vai Doanh Chính
Lý Thái vai Hàn Thân (Đại sư huynh của Công Tôn Lệ)
Lưu Sướng vai Kinh Kha (Mối tình đầu của Công Tôn Lệ)

Nội dung

Công Tôn Lệ từ nhỏ đã cùng hai vị sư huynh theo gia gia luyện võ, vô tình tương ngộ cùng chàng thiếu niên Doanh Chính trong một lần ra tay cứu giúp cậu đang bị kẻ khác ức hiếp, làm cho Doanh Chính ngày nhớ đêm mong cô thiếu nữ trẻ. Trong lúc chiến quốc phân loạn, Công Tôn Lệ và nhị sư huynh kết tình, hai người vì chiến tranh mà rời bỏ quê hương, nương tựa lẫn nhau. Nhị sư huynh vì bảo lệ Công Tôn Lệ mà trúng độc bị thương. Để đổi lấy thuốc giải độc, Công Tôn Lệ tiến cung gả cho Doanh Chính, trở thành Lệ Cơ, nhưng rồi phát hiện ra nàng đã có thai. Doanh Chính giúp Lệ Cơ giấu diếm chuyện này, nhận đứa bé là con của mình. Sau khi đứa bé ra đời, Doanh Chính đối với đứa bé yêu thương hết mực như con đẻ, Lệ Cơ vì thế mà cảm động sâu sắc. Đại sư huynh Hàn Thân tiến cung cứu doanh, sau khi biết được sự thật đã ở lại cung làm thị vệ để bảo vệ con của Lệ Cơ. Lệ Cơ khi chung sống cùng Doanh Chính phát hiện ra một con người khác tinh tế, dịu dàng mà không một ai hay biết đằng sau người đàn ông máu lạnh này, nàng đã yêu Doanh Chính tự lúc nào không biết.

Nguồn: Baidu.com

Trans by Leebabycutepro

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 06:55:54 | Xem tất

Tập 40:
Tập 41:
Tập 42:
Tập 43:
Tập 44:
Tập 45:
Tập 46:
Tập 47:
Tập 48 END:

Folder: https://www.fshare.vn/folder/J3J5TGHUGJ1B

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

cám ơn các bạn nhiều  Đăng lúc 21-9-2017 06:20 PM
đã fix 33.  Đăng lúc 21-9-2017 05:15 PM
các bạn subteam ơi, tập 33 bị ghép nhầm sub của phim Năm Ấy Hoa Nở rồi, các bạn sửa lại giúp nhé, cám ơn nhiều nhiều  Đăng lúc 21-9-2017 09:10 AM
Sub lên 2 tập sau ngày phim chiếu nha bạn.  Đăng lúc 5-9-2017 10:16 PM
subteam có lịch sub cụ thể không, cho mình xin với, hóng sub của mấy bạn lắm :">  Đăng lúc 5-9-2017 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 08:02:34 | Xem tất
Xem thử trailer thấy phim hay hay hợp gu với mình. Định mạo muội xin kites subteam nhưng giờ đây kites có ý định sub phim nên rất vui. Trương Bân Bân đóng vai Doanh Chính nhìn có vẻ hợp với một quân vương lạnh lùng bên ngoài nhưng lại ấm áp bên trong.

Bình luận

hơi mạnh tay nên ko được ngon như raw mình down bên tàu về xem :)  Đăng lúc 4-9-2017 11:16 PM
đã down thử 1tập xem thì hấy chất lượng sub thì rõ nét, xong chất lượng hình ảnh thì vẫn chưa thực sự được ưng ý cho lăm, có lẽ do encode giảm bitrate  Đăng lúc 4-9-2017 11:16 PM
down về xem là biết thôi bạn.  Đăng lúc 15-8-2017 10:16 PM
dung lượng phim hơi nhẹ? chất lương phim liệu có đảm bảo HD??? :)  Đăng lúc 15-8-2017 09:46 PM
Cảm ơn subteam rất nhiều. ^^ Ngoài dự đoán của mình rồi.  Đăng lúc 15-8-2017 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 21:48:57 | Xem tất
ôiiiiiiiiiiiiiiii ko ngờ kites sub phim này lun =) vì chờ mãi đến ngày ra phim ms có thớt, còn tưởng cùng lắm là giới thiệu thoy chứ hóa ra đc sub.

Nếu sub thì tui sẽ theo page này lun.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 22:43:46 | Xem tất
Lúc tầm 8h mình vào vẫn mới thấy lập topic thôi mà giờ vào đã thấy sub 4 tập rồi, tốc độ của subteam siêu nhanh luôn ) Thank subteam nhiều lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2017 15:14:45 | Xem tất
có ai biết câu ""Mong rằng người có thể bình lặng bên ta
Mong rằng ta có thể yêu người vừa đủ"" này ở ep mấy hơm ah , thấy Kite post ma hok biet ep mấy @.@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2017 16:17:26 | Xem tất
Bạch Cửu đã trở lại lần này là trong vai nàng Lệ Cơ dịu dàng, đọc nội dung thì thấy đây là câu chuyện tình cảm của vị vua nổi tiếng độc ác ngang tàng của lịch sử nhà Tần cùng câu chuyện hành thích Kinh Kha nổi danh, chắc là không có cac cảnh chiến tranh giành đất mở mang bờ cõi đâu nhỉ. Phải down phim về xem mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2017 21:04:08 | Xem tất
giai xinh gái đẹp, muốn hóng phim lắm
cơ mà xem trailer thấy nội dung ngược tâm, lại còn dài nữa, trong khi dạo này đang bận thi cử tối mắt, biết phải làm sao đây???
thôi thì hi vọng, phim he, thì đến khi hết phim cũng là lúc mình thi xong, sẽ cày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2017 21:43:51 | Xem tất
Đọc nội dung khác vs truyện Hy vọng sẽ không quá ngược không quá đau thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2017 23:33:30 | Xem tất
Ôi phim hay quá chừng. Mong là subteam ráng cho hết bộ nha, đừng drop nửa đường buồn lắm ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách