Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Âm Mưu Ngoại Tình | Lâm Địch Nhi (Truyện dịch) Chương cuối

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-11-2016 03:33:50 | Xem tất
Một triệu năm không đọc ngôn tình cứ tưởng trơ gan với tuế nguyệt rồi ai rè lọt hố của bạn.
! @4 F1 r; [3 Q- H% x! B8 o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện đáng yêu quá, k biết là nam chính này có giống bạn Khang Kiếm trong Hoa Hồng Giấy k biết @@.
©2024 Kites.vn | 3 D/ I# _* c9 j5 [; Z& W' tAll rights reserved
Khong biết bạn Tả "lảo sư" này là nam chính hay nam phụ. Nếu mà nam phụ thì thôi nam 9 cứ để nữ chính còn đâu nam phụ thì phần chị em )
5 E/ ~* v' W3 N; P3 S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ủng hộ cậu nhé, mong là có 1 HE ending cho team bánh bèo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-11-2016 05:24:56 | Xem tất
Không hiểu sao đọc xong chương này mình thấy có độ k nhất quán trong truyện. Không biết các cậu có đọc Đừng nhân danh tình yêu của Bất Kính Ngữ không nhưng mình thấy bên đó diễn biến tâm lý của anh nam chính có logic hơn. Vẫn thú thật với chị nữ chính là thương nhớ tình cũ, và nếu không có chị ý thì vẫn quay lại với tình cũ. Minhf thấy như thế thật hơn.Chứ thấy a nam chính này thái độ quay ngoắt 180 độ, vừa mới gặp tình cũ nhớ về kỉ niệm các thứ xong đã quay ngay ra ôm vợ anh xin lỗi anh hứa thế này thế kia thì nhanh quá. Biết là tác giả muốn twist cơ mà mình nghĩ lên để nhừ một chút, cứ để hiểu nhầm và căng thẳng thêm nữa thì tốt hơn, chứ đang lạnh lùng băng giá các thứ loáng cái quay ra thề thốt anh yêu em anh cần em thế này thì đúng là hơi dở hơi, làm cho chị em thấy anh hơi ba phải .
©2024 Kites.vn | 7 v- r/ z/ n: z" sAll rights reserved
Mong là chương sau sẽ tốt hơn, chứ không sớm nở tối tàn này thì chết mất. Cảm ơn chị edit nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách